ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยินดีต้อนรับ พี่ทองเด้ง และ น้องน้อยนิด จ่ะ +like&THANK

บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับจร้า อิอิ

คุยตามสบายเรยจร่ะ

ก้อช่วยๆๆกานเทรดคร่ะ มีป้า ลุงๆๆ พี่เหมย พี่ญ่า พี่ต่าย พี่เค ช่วยแนะแนวเทรดให้ มีไรสงสัย หรออยากแนะนำก้อเชิญนะคระ อิอิ

ขอเอาชื่อ พี่บอยแทน พี่ญ่า ดีกว่าค่ะ พี่บอย มุมมอง ดีกว่าพี่เยอะๆๆๆๆ

พี่ยังไม่ค่อยรู้อารัยมากมายเลยค่ะ 555 :P

อืมมม... ว่าแต่ จันทร์ระวังด้วยค่ะ...ตอนนี้ ดอล ราย H4 เค้าดันทะลุเส้นไปแล้ว

แต่มาติดที่ รายวัน เส้น 100 วัน เลยมีแรงเทขายกลับออกมาเมื่อวันศุกร์

พยายามดันทะลุ อยู่เหมือนกันค่ะ สังเกต ได้ว่า เมื่อศุกร์

ยูโร ร่วง น้ามันร่วง แต่ ทองดีด... ไปทิศทางเดียวกับ ดอล เฮ้อ.......

ถ้าเป็นมวย ดอลกะทอง พี่คงเอนน้ำหนัก ไป 70 / 30 นะคะ

ยังเสี๊ยว..เสียว อยู่เลยค่ะ ตอนนี้ :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งัยก้อ ขอให้ น้องทองเรา ชนะน๊อค.. ดันทะลุ ตามน้องโป๊ป ส่ง6

ให้ละกันนะคะ......... สู้ว้อยยยยยยย (อีกแระ) แหะๆ icon_408.gif

หวัดดีคะพี่โป๊บและพี่ๆทุกท่านคะ พอดีว่า P' Valentineboy แนะนำว่าบ้านนี้เล่นแท่งแปะ ให้มาหาความรู้ที่นี้คะ :32 ว่ามีกูรูเก่งมากมาย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ในออมกอดพี่ๆด้วยคนนะคะะะะะ :32

น้องโปบ พี่ขอสมัคร เป็นสมาชิกในหน้าเพจนี้ ด้วยคนนะคะ

ยินดีต้อนรับนะคะ ห้องนี้อบอวลปายด้วยความรัก ความห่วงใย เป็นกำลังใจหัยกานตลอดเวลา :32

Phanida ยินดีต้อนรับนะเพื่อนๆที่น่ารักทุกคน popeและเพื่อนๆยินดีที่จะก้าวผ่านราคาทองที่มีความเสี่ยงปายด้วยกานคะ :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ส่งทางพีเอ็ม บางส่วน ไปแร้วคร่ะ ใครยังไม่ได้บอกมาเรยน๊ะคร๊ะ หรือ พีเอ็มมาคร่ะ

รักนะจุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ราคาทองวันจันทร์น่าจะผันผวนแรง

น้องออส...ดันมาปิดอีก หยุดบ่อยจริงๆ....... :033 :033 :033

ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกท่านค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=HinacE1jxdM&feature=related

:10 ขอบคุณน้องโป๊บ ที่กรุณา :_ee

วันนี้ไม่มีแบบสอบถามเหรอค่ะ. น้องตี๋. :_09 :_09

แต่ ทองดีด... ไปทิศทางเดียวกับ ดอล เฮ้อ.......

พี่ญ่า แบบนี้ ก้อเป็นไปตามแผน อิอิ

สวัสดีค่ะน้องโป๊ป และเพื่อนๆทุกคน ตามอ่านมาตลอดค่ะ แต่ไม่เข้ามาคุย เพราะพิมพ์ไม่เก่ง

วันนี้กลัวตกเทรนด์ อยากได้pmบ้าง รบกวนน้องโป๊ปด้วยคนนะคะ :Announce

อ้อ..น้องโป๊ปสอนพี่นินจาหน่อยสิคะ ว่าดูยังไงถึงทราบว่าเมื่อคืนจะไป47-55 แล้วจะย่อมา37อีก สุดยอดมวากกกกอ่ะ :gd

ขอบคุณค่ะ :bye

สวัสดีค่ะน้องโป๊ป และเพื่อนๆทุกคน ตามอ่านมาตลอดค่ะ แต่ไม่เข้ามาคุย เพราะพิมพ์ไม่เก่ง

วันนี้กลัวตกเทรนด์ อยากได้pmบ้าง รบกวนน้องโป๊ปด้วยคนนะคะ :Announce

อ้อ..น้องโป๊ปสอนพี่นินจาหน่อยสิคะ ว่าดูยังไงถึงทราบว่าเมื่อคืนจะไป47-55 แล้วจะย่อมา37อีก สุดยอดมวากกกกอ่ะ :gd

ขอบคุณค่ะ :bye

ขอบคุนคร่ะ เด๋วพีเอ็มไปคร่ะ อิอิ

นู๋จับไฟโบ ตามจารซี สอนคร่ะ AB = CD การสวิงเทรด พี่ต้องมาเรียนกราฟกะพวกนู๋คร่ะ อิอิ อยากเรียน ติดต่อ พี่แสงแดดคร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern