ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เปิดตลาดมาจะขึ้น แล้วหลังจากนั้นจะย่ออีก เข้าใจได้อย่างนี้ confirm หน่อยจ้า จะได้วางแนวทางในเช้าวันจันทร์

เด๋วรอ แน่นอนอีกทีคร่ะ อันนี้นู๋นั่งเรียนไปก้อเอามาโพสบอกขำๆๆคร่ะ เจ้ามือเห็นแร้วอาจเปลี่ยนแผน ดังนั้น แผนจิงๆๆ แนวทางการเล่น จิงๆๆของเรา ยังไม่เปิดเผยคร่ะ ช่วงนี้ต้อง เล่นแบบกองโจร ลุก เร็ว รับ เร็ว ปิดเร็ว คร่ะ พี่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งั้นจะรอเช้าวันจันทร์น๊ะจ๊ะ ขอบคุณค่ะ

เด๋วคืนนี้ จะไล่บอกแผนในพีเอ็มทีละคน เด๋วโพสกราฟเจ้ามือเปลี่ยนแผน เสร็จเรย พี่ป้าน้าอา รอรับพีเอ็มนู๋ด้วย 5555555

เด๋วคืนนี้ จะไล่บอกแผนในพีเอ็มทีละคน เด๋วโพสกราฟเจ้ามือเปลี่ยนแผน เสร็จเรย พี่ป้าน้าอา รอรับพีเอ็มนู๋ด้วย 5555555

:047 จะตั้งตารอนะ หนูโป๊บ :uu

ขอไม้เด็ด ตีหัวเจ้ามือแตกเลยนะ :gd

ส่งทางพีเอ็ม บางส่วน ไปแร้วคร่ะ ใครยังไม่ได้บอกมาเรยน๊ะคร๊ะ หรือ พีเอ็มมาคร่ะ

แผนนี้พูดออกอากาศไม่ได้เด๋วผิดทาง แต่ ปรมาจารย์ บอก ใครอยากเล่น สวน เชิญครับ!!!

พวกเรากำลัง gJAk0.jpg ภายในราย 4 ชม หลังจากนั้น เราจะ ไปดำน้ำกันที่ มัลดีฟ

โป๊ป... รูปเนี๊ยกำลังเกาะจรวดเตรียมขึ้น หรือเกาะลูกระเบิดเตรียมนับถอยหลัง อ่ะ..... อิอิ.....

น้องโปบ พี่ขอสมัคร เป็นสมาชิกในหน้าเพจนี้ ด้วยคนนะคะ

หวัดดีคะพี่โป๊บและพี่ๆทุกท่านคะ พอดีว่า P' Valentineboy แนะนำว่าบ้านนี้เล่นแท่งแปะ ให้มาหาความรู้ที่นี้คะ :32 ว่ามีกูรูเก่งมากมาย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ในออมกอดพี่ๆด้วยคนนะคะะะะะ :32

ยินดีต้อนรับ พี่ทองเด้ง และ น้องน้อยนิด จ่ะ +like&THANK

บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับจร้า อิอิ

คุยตามสบายเรยจร่ะ

ก้อช่วยๆๆกานเทรดคร่ะ มีป้า ลุงๆๆ พี่เหมย พี่ญ่า พี่ต่าย พี่เค ช่วยแนะแนวเทรดให้ มีไรสงสัย หรออยากแนะนำก้อเชิญนะคระ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ส่งทางพีเอ็ม บางส่วน ไปแร้วคร่ะ ใครยังไม่ได้บอกมาเรยน๊ะคร๊ะ หรือ พีเอ็มมาคร่ะ

ขอบคุณ มากๆ ค่ะน้องโป๊ป ... :gd

หวัดดีคะพี่โป๊บและพี่ๆทุกท่านคะ พอดีว่า P' Valentineboy แนะนำว่าบ้านนี้เล่นแท่งแปะ ให้มาหาความรู้ที่นี้คะ :32 ว่ามีกูรูเก่งมากมาย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ในออมกอดพี่ๆด้วยคนนะคะะะะะ :32

ยินดีต้อนรับค่ะ คุณนิด...นี่พี่ญ่าเอง เข้ามาห้องนี้ รวยๆ กันทุกคนค่ะ

ถึงแม้อาจจะมีดอยบ้่าง แต่ก้อแค่ดอยเตี้ยๆ ค่ะ รับรองออกได้ พี่ confirm ค่ะ 55+ 1o009.gif

ยินดีต้อนรับ พี่ทองเด้ง และ น้องน้อยนิด จ่ะ +like&THANK

บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับจร้า อิอิ

คุยตามสบายเรยจร่ะ

ก้อช่วยๆๆกานเทรดคร่ะ มีป้า ลุงๆๆ พี่เหมย พี่ญ่า พี่ต่าย พี่เค ช่วยแนะแนวเทรดให้ มีไรสงสัย หรออยากแนะนำก้อเชิญนะคระ อิอิ

อ้าวแล้วชื่อพี่ไปไหนหว่า ลืมไป เราชอบมาแอบอ่าน อย่างเดียว :ghost

แอบเข้ามาอ่านทู๊กวี่วัน ไม่รู้จะสมัครยังไง พอดีวันนี้ลูกชายมาเลยให้มาสมัครให้เพื่อจะมากล่าวคำว่า "ขอบคุณมาก มาก" เมื่อก่อนพี่เล่น(แบบมวยวัด) ติดดอยเยอะ ขาดทุนเยะ ดอยมีทุกระดับ ไม่รู้จักการคัทลอส ไม่มีแนวทาง พอเข้ามาอ่านใน ThaiGold นี้เริ่มรู้จัก แนวต้าน แนวรับ และยิ่งเข้ามาใน ฟอรั่มนี้ โดยเฉพาะน้องโป๊บ และคุณกระต่ายทอง ที่มาให้ข้อมูลตลอด ยิ่งรู้สึกอบอุ๊น อบอุ่น มีแนวทาง และทำตามทุกครั้ง อยากบอกว่า " ขอบคุณมาก " จริงๆ จากใจ