ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอารถเมล์คันนี้ไปดูละกันว่า มันกระเด้ง กระดอน เหมือนเราซื้อทองมั้ย

http://www.youtube.com/watch?v=gEtuXrV_KnM&feature=youtube_gdata_player

ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตะกี้ซื้อ 23586

ป้าก็ซื้อได้ราคาดีกว่าเราตั้งเยอะเนาะ แต่ขายไปแล้วใช่ไหม

ไม่รู้จะลงอีกเปล่า ถ้าลงแล้วขึ้นแรงๆก็ดีเนอะ

ถามไว้เผื่อช่วยลุ้น ของป้าหักลบแล้วยังโน่น23700 พรุ่งนี้ค่อยมาแก้ไขจ้ะ แต่พรุ่งนี้ ก็ไม่ว่างอีกแระ โชคด้กันจ้ะ อย่าโดนรถเมล์ทับนะ

เพิ่งเลิกงาน กลับมาดูกราฟค่อยยังชั่ว ยืน1600ให้ได้ถึงพรุ่งนี้น้าาา

โชคดีไม่มีดอย ฝันดีทุกท่านคับ

:_cd จะลงไปถึงไหน ไม่ดีด ไม่เด้ง บางเลยหรอ กลับตัวกลับจัยได้แล้วนะคะ ไม่ไหวแล้ว :_02

อรุณสวัสเช้าวันพืชมงคลคร้าบ...ทุกท่าน

เมื่อคืนน้องทองทำเอาขนหัวลุก จากเนิน มอ กลายเป็นเอเวอเรสไปทันที

ดูอาการทรงๆทรุดๆ น่าจะไหลลงต่ออีกสักพักกว่าจะถึงจุดกลับตัว

ดูสถานการณ์อย่างสบายใจทุกท่าน อย่าเครียดนะคร้าบ ของมีลงก้อต้องมีขึ้นได้

ขาใหญ่เก็บของถูกแล้ว เด๋วก้อต้องทำราคาขึ้นเพื่อทำกำไร เราก้อต้องเป็นต้นหลิวโอนอ่อนไปตามกระแสจะได้ไม่หัก

ปล. ทายว่าวันนี้พระโคกินถั่วแกล้มเหล้า.... อิอิ....

ถูกแก้ไข โดย artjar

ตอบพี่รี ยินดีกับลูกชายคนเก่งนะคะ เข้ามาอ่านแต่คีย์ช้า นอนกันหมดทุกที ที่บ้่านป้า ลูกชายคนเก่งก็เข้า นิเทศน์ inter จุฬา ได้

อรุณสวัสดิ์จ้าฺ.... น้องโป๊ป

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกท่าน. ยินดีกับคุณป้าข้างบ้านด้วยนะค่ะ ที่ลูกชายคนเก่งเข้าจุฬาฯ ได้เหมือนกัน. วิศวจุฬาฯ มี first date. พรุ่งนี้ค่ะ. ข้อแม้ต้องใส่เสื้อสีชมพู เท่านั้น. ไม่ทราบว่าของลูกชายคุณป้าฯ วันเดียวกันหรือเปล่าค่ะ. คีย์ช้าไม่เป็นไรค่ะ มาช้ายังดีกว่าไม่มาค่ะ คุณป้าฯ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณต่ายที่มาแนะนำให้ฉุกคิดเป็นระยะๆ

แต่ว้าวๆๆ ย้อนไปดูรูปลูกชายคุณกระต่าย หล่อมั๊กมั๊กๆๆ คุณแม่ต่ายก็สุดสวยจริงๆ^_____________^

หวัดดีค่ะ สบายดีค่ะ ทักพี่วิหลายหนแล้ว แต่พี่วิเข้ามาแป๊ปเดียวเพราะพี่วิตาเจ็บ รักนะค๊ะ จุฟๆ ขอให้น้องกระต่ายทองมีกำไร เป็นเท่าทวีคูณนะคะ ลูกชายหล่อมากค่ะ พี่ก็วิมีลูกสาวค่ะ

สวัสดี่คะ pope พี่วิ แมงโม้ กระต่าย(คุณแม่แสนสวยของลูกชายสุดหล่อ) และทุกคนค่ะ

วันนี้น้องทองทำให้อึ้งกันเป็นแถวอีกแล้ว (ต้องขอกลยุทธ์จากกระต่ายทองในการโดดแล้ว)

ท่าจะต้องถอยมานั่งดูกันดีกว่า

ยินดีคะ ขอบคุณนะคะ มีความสุขมีกำไรนะคะ พวงชมพูคิดถึงนาคริคริ :32

วันนี้มีเสียวค่ะ เด้งน้อย โอกาสย่อมีสูง เอาอย่างไรดีค่ะ น้อง pope

สวัสดียามเช้าครับทุกๆท่าน

เช้านี้มาลุ้นกันต่อไปว่าน้องทองจะพาเราไปเที่ยวเหวใหนอีก ....เฮ้อ :17

คุณ artjar ช่างปลอบใจ

น้องตี๋ อย่าเพิ่งdead เรไรรอเจ้าพี่อยู่

คุณ artjar ช่างปลอบใจ

น้องตี๋ อย่าเพิ่งdead เรไรรอเจ้าพี่อยู่

ศึกครานี้ใหญ่หลวงหนัก พี่คงไม่สามารถเอาแหววกลับไปคืนน้องเรไรได้ด้วยตัวเอง :_02

Good morning ค่ะ น้องpope คุณป้าnextdoor คุณParee คุณgejen คุณกระต่ายทอง คุณIamtee คุณดอกเหมยสีทอง คุณญ่า คุณบอย คุณลุงทองและทุกท่าน :Hi

เห็นราคาทองแล้วสยองจับใจ :17

วันนี้จะมีข่าวดีมาช่วยดึงทองให้เดินถูกทางบ้างมั้ยนะ :upstrong:

อรุณสวัสดิ์จ้าฺ.... น้องโป๊ป

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกท่าน. ยินดีกับคุณป้าข้างบ้านด้วยนะค่ะ ที่ลูกชายคนเก่งเข้าจุฬาฯ ได้เหมือนกัน. วิศวจุฬาฯ มี first date. พรุ่งนี้ค่ะ. ข้อแม้ต้องใส่เสื้อสีชมพู เท่านั้น. ไม่ทราบว่าของลูกชายคุณป้าฯ วันเดียวกันหรือเปล่าค่ะ. คีย์ช้าไม่เป็นไรค่ะ มาช้ายังดีกว่าไม่มาค่ะ คุณป้าฯ

ไปค่ะ คงเปนรับน้องรวมทั้งมหาลัย สบายๆ เดินไปตามซุ้มต่างๆ กลับเมื่อไหร่ก็ได้ แต่รับน้องคณะต้องไป หัดร้องเพลงมหาลัยให้ได้ ไม่งั้นโดนร้องเดี่ยวไม่รู้ด้วย ครอบครัวป้าจุฬาค่ะ ตอนยื่นprofile เพื่อสอบสัมภาษณ์ อาจารย์ดูแล้วถามว่า พ่อ แม่เจอกันและรักกันที่นี่ใช่มั้ย อิอิ ลูกตัวดี ตอบว่า แล้วผมจะมีโอกาสหาแฟนดีๆอย่างแม่ที่นี่ได้มั้ย อาจารย์ หัวเราะก๊าก ตอบว่า see you in the future. จบข่าว

ศึกครานี้ใหญ่หลวงหนัก พี่คงไม่สามารถเอาแหววกลับไปคืนน้องเรไรได้ด้วยตัวเอง :_02

ม่ายด้ายนะคะเสมา แหวนนั่นพี่ต้องเก็บไว้กับตัวยามที่คับขัน เสร็จศึกนำกลับมาสวมนิ้วนางข้างซ้ายหัยเรไรนะคะ อย่าท้อแท้สิ้นหวัง

ไม่มีอะไรดีที่สุด และแย่ที่สุดหรอกคะเพื่อนๆที่น่ารัก

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง