ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อรุณสวาททคร่ะ พี่น้อง +like & thank ทุกทั่นคร่ะ

ยังไม่มีสันยานกลับตัวคร่ะ รอแบบพี่เหมยว่า ขอบคุณทุกทั่นคร่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แนวรับ 1593 1589 1586* 1583 1581 1579 1575*** หลุด 1575 1556 เจอ 1546 (fibo 161.8)

ดูตามแนวรับไหน รับอยู่ ก้อจะกลับตัวคร่ะ ตอนนี้กำลัง เทสแนวรับ 1593 คร่ะ

อันนี้เป็นเส้นเทรน แนวรับ คร่ะ แต่มานอาจไม่ลงต่ำแบบในรูป ต้องดูแนวรับไหนดีด ก้อ จะเป็นจุดกลับตัว คาดว่าที่ 1589 เพราะดูจากอินดี้สุดตรงนี้คร่ะ

ถ้า 1546 เอาไม่อยู่ จะเจอ 22000 บาททอง เป็น เทรนลง คร่ะกลับไป ที่จุดกำเนิดกระทิง เป็นจุดสิ้นสุดการจบรอบหมี คร่ะ

ถ้า 1546 เอาไม่อยู่ จะเจอ 22000 บาททอง เป็น เทรนลง คร่ะกลับไป ที่จุดกำเนิดกระทิง เป็นจุดสิ้นสุดการจบรอบหมี คร่ะ

มันจะมีวันนั้นจิงๆหรอค่ะเนี่ยยยย แล้วดอยเราล่ะ :065 :065 ......รับไม่ได้ บอกกับตัวเอง ห้ามใจตัวเอง เลิกซื้อยังไงก็คงหยุดไม่ไหว :065

ขอเอาใจช่วยนะคะ อันไหนพอตัดได้กำไร ลองแบ่งขายดูนะคะตามที่พี่กระต่ายเคยแนะนำอ่ะค่ะ สู้ๆๆๆค่ะ หนูก็มีทั้งดอย เนิน ลูกระนาบ :17

ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ

เป็นกำลังใจที่มาในช่วงสำคัญจริง ๆ ค่ะ

เอาใจช่วยเช่นกันนะคะ

เรื่องทองทองกับนาย CamP

วัวพยากรณ์ว่าน้ำจะน้อย น่าจะหมายถึงว่าสบายใจได้มากขึ้นแหละครับ ส่วนทองเราเมื่อวานพอหลุดกรอบที่ให้ไว้ก็เทลงยาว

เท่าที่ดูเหมือนที่หลายๆ ฝ่ายดูกันคือ 1560 - 1580 เป็นแนวนึงที่อาจจะเห็นหลังหลุดกรอบ 1625 ลงมา

มีหลายเรื่องครับที่ต้องพูดกันไม่เกี่ยวกับทิศทางแต่เกี่ยวกับพอร์ต ท่านที่ซื้อไหว ต้องหาจังหวะซื้อเพราะราคาเปลี่ยนกรอบ เป็นเรื่องต้องทำเพื่อแก้พอร์ต จังหวะนี้เราจะรอดูเมื่อ RSI โผล่ขึ้นมาพ้น 30 ซึ่งน่าจะเป็นวันนี้หรือพรุ่งนี้ซึ่งอาจเป็นหลังจากลงแตะ 1580 - 1583 เสียก่อนครับ ถ้ารับอยู่แล้วกลับขึ้น เป้าเราจะมาอยู่ที่ 1625 1635

ส่วนท่านที่ซื้อเพิ่มไม่ได้ถ้ารับมือกับระดับราคา 1560 1580 ไม่ได้ต้องพิจารณาถึงเรื่องตัดขาดทุนครับ

ส่วนท่านที่ถือสัญญาshort ได้เห็น 1580 ก็คงต้องหาจังหวะปิดออกอะครับหรือตอนที่่กลับมาเกิน 1615 ได้แล้ว

ส่วนเหตุผล ได้ยินว่าเป็นผลมาจากกาาเลือกตั้งฝรั่งเศสแล้วได้คนใหม่ทำให้เรื่องที่ตกลงกันไว้ก่อนหน้าต้องมาทบทวนแถมด้วยทางกรีซที่มีปัญหาอีกครั้งกับการหาผู้นำไม่ได้ส่งผลต่อความกังวลให้เพิ่มมากขึ้นอีก นักลงทุนเทขายสินทรัพย์เสี่ยง รวมถึงทอง เงินไหลกลับสู่ดอลล่าร์

www.facebook.com/wealthstation

ขอบคุณค่ะทุกๆท่าน

เฮ้ยนุชบาเป็นงัยบ้างคิดถึง

ดอยเต็มพอร์ท จะเอาไงดี คัสลอต ทำไมมันลอส เป็นแสน ถ้ารอ แร้วเกิด มันพึ่งเริ่มลง ขอความเห็นด้วยค่ะ

24511

24205

24186

24040

23815

มีทุกราคา นอกจากราคาต่ำสุด เมื่อวาน คิดว่าไง ลงต่อแน่

เฉลี่ยแร้วอยู่ที่24151 ลองดูว่าถือต่อโดยไม้ตัดขายแร้วเครียดมั้ย ถ้าใช่พิจารณาก้อนที่เจ็บตัวน้อยสุด มารอดักซื้อที่ราคาต่ำกว่านะคะ

เฮ้ยนุชบาเป็นงัยบ้างคิดถึง

บายดีจ้า ดอยเต็มปอด รอขาย(แบบมีกำไร) ขอให้ดีดๆๆๆๆๆ เพี๊ยงงงงงงงงงง

ตัดขาดทุนไปตั้งแต่เมื่อคืนที่23655 แร้วคะ

ขอบคุณที่เฉลยไข วันนี้ราคาที่คุณต่ายรอ 23300 น่าจะมา