ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ญ่าก้อว่าค่ะพี่ อะไรๆ ก้อไม่แน่..ตอนนี้เล่นกับข่าวจัดตั้งรัฐบาลอยู่

เผื่อจัดตั้งได้ ดีดแรง ใครจะไปรู้เนาะ 555+ หวังว่าจะให้เป็นเช่นนั้นนะคะ

หรือดีดไม่แรง แค่รีบาวน์พอให้หายใจคล่องขึ้นก้อน่าจะดีนะ :P

บอกตามตรงตอนนี้เหนื่อยกับกระแส จริงๆค่ะ peachemoticon007.gif

เอาเป็นมองสิ่งที่ร้ายแรงที่สุดก่อนละกันค่ะว่า..ถ้าลงจริงๆ

เราจะจัดการรับมือกับมัน ยังไง แบบไหน..

เป็นกำลังใจใ้ห้ทุกคน ที่อยู่ดอยด้วยกันค่ะ 47_110357_2bc475f0c299993.gif

มาอีกแล้วเพลงนี้ฝากให้ฟังก่อนนอนค่ะ :D

น้องญ่าน่ารัก เข้มแข็ง และมีน้ำใจเสมอ

วางแผนให้ดีนะคะ เพราะรู้ว่าหนูเทรดเก่งและเยอะมาก

สู้ๆค่า

พักผ่อนนอนหลับ และเที่ยวให้สบายใจในวันหยุดและกลับมาลุยน้องทองต่อวันจันทร์นะค้า

หลับฝันดี

ราตรีสวัสดิ์ค่า

:D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

haha ตื่นสายกันจัง ป้าส่งเสียงมาก่อนละกัน ท้องเสียอะ กินเผ็ดไปหน่อย ฟังเสียงป้าแทนละกัน

how do I live without you ?? จาก Lord of the rings ชอบนางเอกคนนี้ม๊ากมาก

ส่งอีกเพลง เพิ่มชีวิตให้น้องตี๋

หวัดดีตอนเช้าครับ

มารายงานตัววันหยุดครับ

ขอบคุณเพลงจากคุณป้าครับ

ดชเม่า น้องน้อยสบายขึ้นหรือยัง เห็นน้องตี๋ post ว่า ชีวิต มะวาน เครียดแทนเพื่อนๆทั้งในห้องนี้ และ เพื่อนเล่นหุ้น บอกซื้อบ้านปู ราคา600 ตอนนี้เหลือ500 ฟังแล้วเครียดอีก ดีที่มีคนช่วยให้ขำ อีกคนว่า ทั้งเนื้อทังตัว มีทอง2 สลึง ไม่เดือดไม่ร้อน เมียหันมาถลึงตาใส่ ก็เมียมีแท่งที่บ้านไม่รู้กี่โล อิอิ

สวัสดีคุณ nelo กะ น้องnoinit ค่ะ ไม่เคยคุยกันนะ ป้าท้องเสีย เลย นั่งเล่นคุยไป ถ่ายไป หงะ รอยา ออกฤทธ์ค่อยซ่าส์

อ้อลืมไป มะวาน ดชเม่า ว่า จะpresent งานให้ ลูกค้า เปนงานเกี่ยวกับอะไร เผื่อช่วยอุดหนุน

555555 :uu วันอาทิตย์ที่แสนเงียบเหงา พรุ่งนี้เตรียมรบ กันยังไงดี จะใช้กลยุทธ์ไหนในพิชัยสงคราม

ไอเสมาผู้นี้จะได้เด็ดหัวขาใหญ่สักที ทำให้สยามเสียกำลังไพร่พลมากเหลือเกิน

:047

555555 :uu วันอาทิตย์ที่แสนเงียบเหงา พรุ่งนี้เตรียมรบ กันยังไงดี จะใช้กลยุทธ์ไหนในพิชัยสงคราม

ไอเสมาผู้นี้จะได้เด็ดหัวขาใหญ่สักที ทำให้สยามเสียกำลังไพร่พลมากเหลือเกิน

:047

แม่หญิงเรไร ขอเฝ้าหอรบ รอท่านพี่เสมา ลุยได้เลย มะคืนแม่หญิง หลับฝันร้าย ฝันว่ามันลงไปถึง500$ ในฝันว่าตื่นๆ เร็วๆ มันกะลังไหล เผื่อมันจะหยุดไหลตรง1500$ ตื่นมา ไอ้ที่มันไหล น่ะท้อง กินยาอยู่เนี่ย

แม่หญิงเรไร ขอเฝ้าหอรบ รอท่านพี่เสมา ลุยได้เลย มะคืนแม่หญิง หลับฝันร้าย ฝันว่ามันลงไปถึง500$ ในฝันว่าตื่นๆ เร็วๆ มันกะลังไหล เผื่อมันจะหยุดไหลตรง1500$ ตื่นมา ไอ้ที่มันไหล น่ะท้อง กินยาอยู่เนี่ย

เอ๋ เหตุไฉน น้องหญิงถึงได้ฝันร้ายแบบนั้น ส่วนข้าไอเสมานั้นเมื่อคืนวันศุกร์ฝันว่าทองพุ่งขึ้นไปที่ 1700 พี่เสมาเมื่อรู้สึกตัวก็เช้าวันเสาร์ได้รีบกด BB เช็คในเว็บ thaigold มันมาอยู่ที่ 1578 ทำไมมันช่างแตกต่างกับที่ฝันได้ขนาดนั้น ไอเสมาผู้นี้ เซ็งเลย นอนต่อ :uu

ถูกแก้ไข โดย IamTeeKub

เอ๋ เหตุไฉน น้องหญิงถึงได้ฝันร้ายแบบนั้น ส่วนข้าไอเสมานั้นเมื่อคืนวันศุกร์ฝันว่าทองพุ่งขึ้นไปที่ 1700 พี่เสมาเมื่อรู้สึกตัวก็เช้าวันเสาร์ได้รีบกด BB เช็คในเว็บ thaigold มันมาอยู่ที่ 1578 ทำไมมันช่างแตกต่างกับที่ฝันได้ขนาดนั้น ไอเสมาผู้นี้ เซ็งเลย นอนต่อ :uu

วันนี้ท้องน้องหญิงหยุดไหลแล้ว แต่น้องทองของท่านพี่ เช้าวันจันคงไหลเปนทางยาว ไม่มีทัพไหนส่งมาช่วย รอแม่ทัพpope และเหล่าทหารหาญ คุณเค ดชเม่า น้องญ่า น้องบอย (แพ็คคู่ ) น้องเหมย ลุงทอง พี่รี พี่กบ(หน่วยเสบียง) คุณต่าย(หน่วยข่าวกรอง) ช่วยแล้วกัน ท่านใด ไม่ได้เอ่ยนาม ขออภัย กองหลังปลอดภัย ตายช้ากว่าเพื่อน อิอิ

ดชเม่า น้องน้อยสบายขึ้นหรือยัง เห็นน้องตี๋ post ว่า ชีวิต มะวาน เครียดแทนเพื่อนๆทั้งในห้องนี้ และ เพื่อนเล่นหุ้น บอกซื้อบ้านปู ราคา600 ตอนนี้เหลือ500 ฟังแล้วเครียดอีก ดีที่มีคนช่วยให้ขำ อีกคนว่า ทั้งเนื้อทังตัว มีทอง2 สลึง ไม่เดือดไม่ร้อน เมียหันมาถลึงตาใส่ ก็เมียมีแท่งที่บ้านไม่รู้กี่โล อิอิ

ดีขึ้นละครับผม ไม่มีไข้ มีแต่น้ำมูก

อ้อลืมไป มะวาน ดชเม่า ว่า จะpresent งานให้ ลูกค้า เปนงานเกี่ยวกับอะไร เผื่อช่วยอุดหนุน

ของผมรับทำเวบไซท์ และ Web Application ต่างๆ ครับ :047

วันนี้ท้องน้องหญิงหยุดไหลแล้ว แต่น้องทองของท่านพี่ เช้าวันจันคงไหลเปนทางยาว ไม่มีทัพไหนส่งมาช่วย รอแม่ทัพpope และเหล่าทหารหาญ คุณเค ดชเม่า น้องญ่า น้องบอย (แพ็คคู่ ) น้องเหมย ลุงทอง พี่รี พี่กบ(หน่วยเสบียง) คุณต่าย(หน่วยข่าวกรอง) ช่วยแล้วกัน ท่านใด ไม่ได้เอ่ยนาม ขออภัย กองหลังปลอดภัย ตายช้ากว่าเพื่อน อิอิ

เหตุใด แม่หญิงถึงคาดการล่วงหน้าเยี้ยงนี้ เจ้ารู้หรือไม่ว่าจะทำให้กองทัพอโยธยา เสียขวัญมากเพียงใด :_cd