ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องpope คุณgejen คุณparee คุณนุช คุณนุ่น คุณกระต่ายทอง คุณkaykee คุณtapee คุณญ่า คุณบอย คุณตี๋ คุณkmusic คุณเม่า และทุกๆคนนะคะ

:Hi

วันนี้ลุ้นอีกแล้วไปรู้จาไปทางไหน มึนจิงๆ

สวัสดีค่าคุณ Alan

ขอให้เฮงๆรวยๆนะค้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

S ไว้เมื่อคืน พอย่อเลยปล่อยออก และ L 1571 ครับผม 1580 ไม่ผ่านก็ปล่อย

สวัสดีค่ะ คุณอลัน. จะให้เรียกพี่หรือป้าดีค่ะ. แต่ว่าน้องทองวิ่งหนีไป1577 อีกแล้วค่ะ

ก็พี่รีสวยเว่อร์นี่คะ แถมเราจะไม่ยอมข้อให้กาน

นี่ก็ว่าจะปรึกษาพี่รีนะว่าจะทำยังไงให้เซียนโป๊บเรียกเราว่าพี่ จะได้สาวนานๆอย่างน้องญ่าว่า๕๕๕๕๕๕

คุณกบเป็นไงบ้างค่ะ. ติดS หรือL. บ้างหรือเปล่า

แต่ของที่บ้านบอยออกจาคล้ายๆ น้องมะยมนะคับ

ชอบถ่ายรูปเหมือนกัน สู้กล้อง ไม่วิ่งหนีคับ ..........น่ารักมากก

คุณกบลองดูเค้าแอ๊คชั่นสิคับ

แต่ไม่เข้าจัยเรยคับ

ทำมัยยิ่งเลี้ยงขนเค้ายิ่งน้อยลงๆ แถมไม่อ้วนท้วนน่ากอดเหมือนน้องมะยมเรย

ทั้งที่บอยก้อให้เค้าทานอาหารเม็ดเหมือนกันนะคับ

กลุ้มๆๆ.....

คุณบอยแน่ใจนะว่า ตอนให้อาหารไม่ได้เผลอป้อนผิดปากหน่ะ

S ไว้เมื่อคืน พอย่อเลยปล่อยออก และ L 1571 ครับผม 1580 ไม่ผ่านก็ปล่อย

ขอบคุณที่บอกกัน เอาใจช่วยค่ะ

คุณกบเป็นไงบ้างค่ะ. ติดS หรือL. บ้างหรือเปล่า

เมื่อคืนใส่ S ตามหลังพี่รี จากนั้นไม่นาน cut loss เลย

ตอนนี้ดูๆอยู่ค่ะ อยากจะ L ตอนแนวรับแข็งๆ แต่จะได้แข็งมากไหมต้องถาม pope

สวัสดียามบ่ายค่ะ น้องโป๊ป กระต่ายทอง คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณกบ คุณแมงโม้

น้องเก๋ นู๋นุชบา นู๋ญ่า น้องบอย ด.ช.เม่า คุณตี๋ คุณอลัน และทุกคนค่ะ

วันนี้ต้องตั้งสมาธิจัดปอดตัวเองค่ะ ติดทั้งแอลและเอสค่ะ

ต้องโยงไป โยงมาอย่างคุณป้าข้างบ้านหน่ะคะ (มึนไปเลย)

(ใครไม่อยากให้นู๋ๆเรียกป้า เปลี่ยนชื่อด่วนนะคะ เช่น คุณป้ารี คุณป้าข้างบ้าน

ไม่อาวค่ะ ขอแค่เป็นคุณพี่ข้างบ้าน และคุณพี่รี ก็พอนะคะ อิอิ ขอแซวแก้เซ็งหน่อย)

สวัสดียามบ่ายค่ะ น้องโป๊ป กระต่ายทอง คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณกบ คุณแมงโม้

น้องเก๋ นู๋นุชบา นู๋ญ่า น้องบอย ด.ช.เม่า คุณตี๋ คุณอลัน และทุกคนค่ะ

วันนี้ต้องตั้งสมาธิจัดปอดตัวเองค่ะ ติดทั้งแอลและเอสค่ะ

ต้องโยงไป โยงมาอย่างคุณป้าข้างบ้านหน่ะคะ (มึนไปเลย)

(ใครไม่อยากให้นู๋ๆเรียกป้า เปลี่ยนชื่อด่วนนะคะ เช่น คุณป้ารี คุณป้าข้างบ้าน

ไม่อาวค่ะ ขอแค่เป็นคุณพี่ข้างบ้าน และคุณพี่รี ก็พอนะคะ อิอิ ขอแซวแก้เซ็งหน่อย)

๕๕๕๕ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณพวงชมพูที่น่ารัก

ตั้งซื้อไว้ที่ 23,300 พลาดไปหน่อยเดียวเอง :ahh

เป้าวันนี้ขอ 1594 ละกันนะ มาให้ดูหน่อยเหอะ