ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ใช่ครับ ตอนนี้กินลำไยหมด หันไปมองเหวข้างๆ โฮกกกกก :ghost

เค้ามีแต่ดอย ทำไมตะเองมีเหวอ่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เค้ามีแต่ดอย ทำไมตะเองมีเหวอ่ะ

เค้า S ไว้ไงป้า

เหวเหมือนกัน ป๊ะเอาไว้ก่อน ทั้งเหวทั้งดอย ไม่เครียดๆ

ดอยก็มีครับ เนินก็มี ที่ลุ่ม ที่ดอน ที่ราบชายฝั่ง ชายทะเล เชิงเขา ครบทุกแบบ อิอิ

คุณเด็กขายของบอกว่าคืนน้ีที่เมกามี facebook ipo อาจมีผลกระทบกะทอง

ใครมีไอเดียช่วยวิแคะด้วยค่ะ

ปกติIPO คนต้องเอาเงินไปซื้อ อยู่ที่ว่า หุ้นนั้นน่าลงทุนมั้ย เปน ป้่ อยากอ่ะเพราะ face book มีคนใช้ทั่วโลก การได้ร่วมลงทุนด้วยน่าจะมีผ

ตอบแทนที่ดี เงินมันก็จะโยกเข้าไปที่หุ้นตัวนั้นในจน มกาศาล เพราะเค้าเปิดตัวเปนมูลค่า บิ๊กมาก เงินน่าจะไปวุ่นวายในหุ้นตัวนี้ ทองก็น่าลดความสนใจชั่วขณะ นั่นจึงเปนจังหวะให้ขาหย่าย ขาเล็ก ลากกันเมามัน เดา เพราะทองลากมาถึงตรงนี้ทำไม คนซื้อก็กลัวติดดอย อีก ได้ก็ไปแล้ว มันน่าจะใช้จังหวะนี้ลากให้คนหายกลัว แล้วเมื่อนั้น ดอยใหม่จะมาเยือนอีกครา แถมด้วยดอยโอ่งมังกรที่ลืมลง ปล วีนนี้ ยังไม่ได้ดูหุ้นอ่ะ มันลบมันบวก ก็ไม่รู้ น้องถามมาก็ตอบไป มั่วๆอ่ะ

เค้า S ไว้ไงป้า

เหวเหมือนกัน ป๊ะเอาไว้ก่อน ทั้งเหวทั้งดอย ไม่เครียดๆ

ดอยก็มีครับ เนินก็มี ที่ลุ่ม ที่ดอน ที่ราบชายฝั่ง ชายทะเล เชิงเขา ครบทุกแบบ อิอิ

ฟังคุณนุช คุณก๊อบแก๊บพูดแล้วสบายใจชิลชิลดี

ฟังนักวิเคราะห์ทั้งหลายพูดทุกวัน

รู้สึกได้ว่าทองมีขึ้นมีลงจริงๆด้วย

ขอบคุณมากๆค่ะที่มาแชร์กัน

auntnextdoor เปิดเพลงขอบคุณคุณ boyles เพราะๆทั้งน้านเลย

ตะกี้เข้าไปอ่านแถมได้ฟังเพลงอีก

ขอบคุณคุณกระต่ายมากๆนะคะ ข่าวคราวมีมาตล๊อต น่ารักจริงๆ

ตอบน้องนุชสุดสวย กะ คุณถุง (ก็อบแก็บ) ชื่อตะเองมันคีย์ยากอะ่ มันต้องเปี่ยนหน้าไปมา ครั้งหน้าขอเปลี่ยนเปนเสียง กอบแกบ ได้มั้ย

เรามาเฮฮาขำๆ กับคนมีดอยไปก่อน รอซัก5วัน ให้เค้าลดดอยกันก่อน ลดของเรามั่ง แล้ว มันคงมาให้เราซื้อ จำได้ศุกร์ที่แล้ว เครียด ขายดีไม่ขายดี ศุกร์นี้ มาอีกแระ ต่อไปจะงดกิจกรรมวันสุก มานั่งเปนเพื่อนห้องนี้แระ

ถ้าจะขึ้นต้องยืน 1580 ให้ได้ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

เดี๋ยวจะจดแนวรับ ต้านไว้ก่อน เพราะกระทู้เราวิ่งตะลุย

ขอบคุณมากๆนะคร๊าบแม่ทัพโป๊บ

ขอบคุณคุณกระต่ายที่น่ารักโด้ย

ถูกแก้ไข โดย gejen

GOLD today's daily forecast 05/18/12

Resistances: 1589, 1594, 1623

Supports: 1575, 1566, 1545, 1539, 1523, 1508

ขอบคุณค่ะ พี่กบ

ตามด้วย คุณต่าย เหนื่อยมั้ยค้าาา ขอบคุณข่าว นะ อ่านแล้ว มาโน๊ตให้เพื่อนๆ เผื่อตัวเล็ก อ่านผ่าน วันนี้กะ พรุ่งนี้ มี ประชุม G8 พี่้มกาแคนาดาร่วมสุมหัวกะเค้าด้วย ก็สำคัญเนาะ ตั้งหลายคน ใครเอ่ยวาจาไพเราะ คงมีเฮ คงต้องให้เพื่อนๆไปตามข่าวเอง ไปถามป๋าห้องเดาก็ได้ เผื่อคุณต่ายเหนื่อยหา

:Hi คืนนี้มีปาร์ตี้นะเพื่อนๆ ดูแลกันและกันด้วยนะ จะ S /L ดูหัยดีนาเป็นห่วง