ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เข้ามาติดตามข่าวคราวค้าบบบบ ตอนนี้อาศัยซื้อขายทองคำแท่งที่ร้านอย่างเดียว ซื้อไปตอนดอยสูง รอหลุดดอย และกำลังดูเข้าเก็บเพิ่มเพื่อเฉลี่ยดอย ทองแท่งอยู่ อิอิ

รอวันพรุ่งนี้ต่อไป.......

อยากซื้อออนไลน์จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปร้าน แล้วก็เลือกซื้อเป็นจุดๆ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นเทรดออนไลน์ที่ใหน กับใครดี กำลังดูๆเล็งๆอยู่

ยังไงก็ฝากเนิ้อฝากตัวไว้ด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ข่าวการประกาศหมั้น พี่ญ่า กะพี่บอย ขอรับ

จริงอ่ะเปล่าน้องโป๊บ แล้วจะแต่งงานเมื่อไหร่ล่ะ ชาวเราจะได้ไปร่วมพิธีสู่ขอเจ้าสาว^________^

อย่างนี้ต้องให้เจ้าตัวมายืนยันขอรับ

แล้วรอที่เท่าไรคะ พี่กบจะได้มีchoice เยอะๆ

ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยครับ ว่าจะดัก S หรือรอซื้อดี

ถูกแก้ไข โดย ก๊อปแก๊ป

พวกป้าได้เห็น 153x ชัวร์เรย มานทำคลื่น 4 ขึ้นแร้ว แต่ ต้องไม่เกิน 1564 นะขอรับ ถ้าเกิน ตรงนี้แร้วขึ้นเรย แสดงว่า เวฟ 5 กุดขอรับ ป้าก้อจะตกรถ มานซับซ้อนซ่อนเงื่อนแบบนี้แระ ขอรับ อีเลียดเวฟ

ข่าวการประกาศหมั้น พี่ญ่า กะพี่บอย ขอรับ

เอ่อ ถ้างั้นพอมีควาามหวังว่าคงเร็ว ๆ นี้ ถ้าเปลี่ยนเป็นข่าวพี่กะน้องโป๊บ สงสัยรอจนเหงือกแห้ง

เอ่อ ถ้างั้นพอมีควาามหวังว่าคงเร็ว ๆ นี้ ถ้าเปลี่ยนเป็นข่าวพี่กะน้องโป๊บ สงสัยรอจนเหงือกแห้ง

5555

ข่าวนี้มา ทองคงดีดไป 1700 เพราะคุณพี่บอยต้องซืื้อไปเป็นสินสอดหลายสิบตัน ^^

ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยครับ ว่าจะดัก S หรือรอซื้อดี

คุณก๊อปแก๊ปก็ขาเอสอีกคน

แสดงว่าได้ลำใยกับการ S บ่อยๆใช่ไหมคับ

พี่กบรอตามน้องpopeละกัน มันใกล้เวลา หมดแล้ว

เห็น 1550 เอาอยู่ มือบอนสอยไปค่ะ เจ้าป้า

นึกว่าจะเด้งเลย สงสัยแพทจะเป็นอินดี้ ยิ่งกว่าพี่ตี๋อีกน่ะ ทำไงดี

ดีแร้วขอรับ ถ้า ถึง 1564 ก้อดูว่า ทะลุไหม ถ้าทะลุก้อปล่อยขึ้น แต่ถ้าไม่ผ่านขายแร้วมารอ 1547 ลงไปขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ใครซื้อแร้ว ก้อรอแบบเจ๊แพทนะขอรับ ส่วนใครยังไม่ซื้อ ก้อรอ 1547 ลงไป ขอรับ

เข้ามาติดตามข่าวคราวค้าบบบบ ตอนนี้อาศัยซื้อขายทองคำแท่งที่ร้านอย่างเดียว ซื้อไปตอนดอยสูง รอหลุดดอย และกำลังดูเข้าเก็บเพิ่มเพื่อเฉลี่ยดอย ทองแท่งอยู่ อิอิ

รอวันพรุ่งนี้ต่อไป.......

อยากซื้อออนไลน์จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปร้าน แล้วก็เลือกซื้อเป็นจุดๆ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นเทรดออนไลน์ที่ใหน กับใครดี กำลังดูๆเล็งๆอยู่

ยังไงก็ฝากเนิ้อฝากตัวไว้ด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณ นางแบบ วันนี้ ให้เกียรติ มาเยี่ยมห้องนะคะ

คิดอย่างนี้เหมือนกันค่ะ ไม่รู้กบจะรอเก้อหรือเปล่าอ่ะคุณพวง เจ้าป้า ป้ารี น้องโป๊บ

เท่าที่ดูน่าจะลงได้อีก แต่จะถึงไหน หนูไม่รู้ค่ะ ก็ถ้ามันลงมา1551 ก็ช้อนไว้ก่อนเลย 1ส่วน4 ของพอร์ท

ของป้ารี ที่โชว์ 3ยอด 2โบรคนะค่ะ คุณกบที่รัก

ข่าวนี้มา ทองคงดีดไป 1700 เพราะคุณพี่บอยต้องซืื้อไปเป็นสินสอดหลายสิบตัน ^^

ใครไม่อยู่ โดนเรานินทา ขอรับ 555+ :uu เรื่องนินทาชาวบ้าน เราช๊อบ ชอบ