ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โอเค รอตามน้องโป๊บและเจ้าป้า

คุณอาร์ทละคะจะซื้อที่เท่าไหร่

สงสัย ยำมาม่า อยุ่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกบก็นั่งเป็นขงเบ้งตีขิมรออยู่บนกำแพงเมือง

รออย่างใจเย้น..เย็น กันตามระเบียบ

แล้วมันนิ่งๆอย่างนี้ รับอยู่ยังคะ น้องโป๊ปคร้าบ

รับอยู่หลอกๆๆขอรับ แบบนี้คือ พักตัว เพื่อดิ่งต่อ ถ้าดีดเรยจะเด้งแรง 8-12 เหรียญ ขอรับ ต้องซื้อตาม นี่ ทำซึมๆๆ ตั้งทำคลื่นขึ้นใหม่ เพื่อ ลงต่อขอรับ

ชอบขู่ เด๊ว พี่กบก็ไม่ได้ซื้อหรอก เอ้าประกวดราคา หน่อย ใครซื้อราคาเป็นบาท เท่าไร วานบอก พี่กบจะได้เลือก ของป้า เหน 23515

ซื้อ23484กับ

23500ค่ะ ยังไม่ได้ขาย

รอบแรกขายไปแล้ว

คุณป้าฯว่าใครได้แชมป์อะ วันนี้ออกไปข้างนอกเจอเขา ขาย ปณ.ทายผลบอลเลยซื้อมา100ใบค่ะ หมดเขตส่งวันที่30ค่ะ

เยอรมัน ลืมเลย เด๋วซื้อมั่ง เพื่อนๆ ซื้อมาทายนะ เผื่อถูก เปนล้านเลยนะ

ของเราเห็นต่ำสุดที่ 23478 ค่ะ spot 1551 แต่ไม่ได้กด

นั่งรอดู 153x-154x อย่างน้องโป๊บว่า

แต่ไม่รู้จะได้ราคาบาทเท่าไหร่ วัดใจเจ้าค่ะ

:17

โอเค รอตามน้องโป๊บและเจ้าป้า

คุณอาร์ทละคะจะซื้อที่เท่าไหร่

ยังครับ รอ 154x ก้อไม่รู้ว่าจะมาหรือเปล่า ถ้าง่วงๆ ก้ออาจเข้าตรงนี้เลยแล้วรอลุ้นเช้าคับ

รอครับ....

ซื้อ23484กับ

23500ค่ะ ยังไม่ได้ขาย

รอบแรกขายไปแล้ว

ดีใจด้วยค่ะ ขายไปแล้ว

ตอนนี้ถืออีก 2 ป้ารีไวปานวาสิฐฎีสาว555

เยอรมัน ลืมเลย เด๋วซื้อมั่ง เพื่อนๆ ซื้อมาทายนะ เผื่อถูก เปนล้านเลยนะ

พี่รีรอ ผล วันนี้ ก่อนดิ ดูว่า เยอรมัน จะชนะ อิตาลี มั้ย

ก็พี่พวงอยากเป็นสาวมั่น ปืนไวบ้างสิ คุณกบ

ถึงเราจะสาวน้อย แต่ก็ยังมีไฟอยู่ (ถึงแม้ไฟจะมอดๆบ้าง) 555

แอบจับไป 1 คู่ค่ะ แต่ปิดเร็วไปนิด กลัวหัวใจสั่นๆ + ความดันพุ่งปรี๊ด

ได้ลำไยมา 1 พวงค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ คุณพวง ลำไยพวงใหญ่หรือเปล่า

พี่รีรอ ผล วันนี้ ก่อนดิ ดูว่า เยอรมัน จะชนะ อิตาลี มั้ย

เจ้าค่ะ ปั้มชื่อที่อยู่รอไว้แล้วค่ะ

รับอยู่หลอกๆๆขอรับ แบบนี้คือ พักตัว เพื่อดิ่งต่อ ถ้าดีดเรยจะเด้งแรง 8-12 เหรียญ ขอรับ ต้องซื้อตาม นี่ ทำซึมๆๆ ตั้งทำคลื่นขึ้นใหม่ เพื่อ ลงต่อขอรับ

ของเราเห็นต่ำสุดที่ 23478 ค่ะ spot 1551 แต่ไม่ได้กด

นั่งรอดู 153x-154x อย่างน้องโป๊บว่า

แต่ไม่รู้จะได้ราคาบาทเท่าไหร่ วัดใจเจ้าค่ะ

:17

รอครับ....

รอเป็นเพื่อนกันนะ น้องโป๊บ 6 ให้พวกเราเป็นระยะๆ

โอโห ปิดเร็วจัง555

ดีใจด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณกบ กลัวปืนไม่ไวพอค่ะ ชักปืนเสร็จยิงแล้วรีบเก็บใส่ซอง กลัวทำปืนหล่น555

ชอบขู่ เด๊ว พี่กบก็ไม่ได้ซื้อหรอก เอ้าประกวดราคา หน่อย ใครซื้อราคาเป็นบาท เท่าไร วานบอก พี่กบจะได้เลือก ของป้า เหน 23515

เจ้าป้าเห็น 23515 พ. ชมพูเห็นสัก 2349x ประมาณนี้ค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ ขายไปแล้ว

ตอนนี้ถืออีก 2 ป้ารีไวปานวาสิฐฎีสาว555

55จิงค่ะ

พี่กบก็แบ่งเปน 4 ส่วน ซื้อไป1 ส่วน แถวราคาตำ่ๆคืนนี้ มีเพื่อนเยอะ

lrlc1.jpg ถูกแก้ไข โดย popedern