ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ช่วงนี้กำลังติดเล่นกำลังซนครับ โชคดีได้ยายมาช่วยเลี้ยง เลยไม่ค่อยหนื่อย คุณยายเหนื่อยแทน

มีคุณยายช่วยก็ดีอย่างนี้แหละค่ะ โชคดีๆ

ต้องเลี้ยงน้องเฟิร์สดีๆนะคะ

ท่าทางโตขึ้นจะเป็นคนหนักเอาเบาสู้ ขนาดเป็นเด็กเล็กอยู่ก็ยังไม่เกี่ยงงอนเวลาปะป๊าใช้งาน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาเพลงนี้แปะให้ มาทำไม (เล่นแค่นี้ ไม่รุ้มาทำไม)

http://www.youtube.com/watch?v=8j_U7FYShsY&feature=youtube_gdata_player

งานยุ่งค่ะ ต้องออกไปทำงานค่ะ ตอนเย็นก็ต้องสอนการบ้านลูกเพราะใกล้จะสอบแล้วค่ะ

ดีค่ะคุณตาปี

มีลูกสาวน่ารัก ทุกวันก็ต้องสอนทำการบ้าน ยิ่งใกล้สอบด้วย คุณแม่ยิ่งต้องติวเข้มนะคะ

แถมชอบก่อกองไฟอีกด้วย น้องญ่า เหนมะ. เห็นน้องบอยพูดถึงกราฟตาแปะ เอามาแปะห้องนี้มั่งจิ เอาคำแปลมาด้วยนะ

ดีๆๆค่ะเจ้าป้า

พี่บอยเอากราฟตาแปะมาแปะพร้อมคำแปลด้วยนะจ๊ะ

เอาเพลงนี้แปะให้ มาทำไม (เล่นแค่นี้ ไม่รุ้มาทำไม)

http://www.youtube.com/watch?v=8j_U7FYShsY&feature=youtube_gdata_player

เข้ากับบรรยากาศนะเจ้าป้า ตุ๊กกี้กับพี่เบิร์ดเต้นกันมันส์สะเด็ด555

หูยยย เช้าตายแระ

ตื่นมาปั่น จกย ตอนสิบเอ็ดโมงครึ่ง บอกตื่นเช้า

ทำพูดให้เห็นภาพด้วยนะ... สดชื่นดีค่ะ สูดอากาศเช้า

(กาซิบพี่กบ เช้าของญ่าคือใกล้ๆ เที่ยงคับ ถ้าสายล่ะก้อ ปู้นนน บ่ายสาม 555+)

เหนมานักละ ทำพูดไป เด๊วน้องญ่า แค่อ้าปากจะพูด ก็คร้าบๆๆ ก้าบๆๆ อิอิ

คุณทัมจัง

วันนี้มีแผนจะทำอะไรบ้าง เล่าให้ฟังหน่อยซิ สนุกดี

หวัดดีน้องโป๊บ เจ้าป้า คุณ gegen ดช.เม่า น้องญ่า คุณน้องรี น้องลิน คุณอาร์ท อ. sear และเพื่อนๆทุกคนนะคะ

มาไม่ทันเป็นสาว 2000

วันนี้ราคาคงวิ่งรอข่าว

จะรอ L ก็กลัวหลุด 1688

จะ S 1694 ก็กลัวทะลุขึ้นไป

สรุป ปอดแหกค่ะ นั่งดู

รอให้เชือกหย่อนลงมารับขึ้นจากเหว

หวัดดีน้องโป๊บ เจ้าป้า คุณ gegen ดช.เม่า น้องญ่า คุณน้องรี น้องลิน คุณอาร์ท อ. sear และเพื่อนๆทุกคนนะคะ

มาไม่ทันเป็นสาว 2000

วันนี้ราคาคงวิ่งรอข่าว

จะรอ L ก็กลัวหลุด 1688

จะ S 1694 ก็กลัวทะลุขึ้นไป

สรุป ปอดแหกค่ะ นั่งดู

รอให้เชือกหย่อนลงมารับขึ้นจากเหว

พี่กบ gejen ค่ะ ขอแก้ชื่อ login หน่อยนะคะ55

มาไม่ทันเป็นสาว 2000 ไม่เป็นไรค่ะ เพราะจุดพลุฉลองแทนให้แล้วที่หน้า 2001 ตอนนี้ 2005 หน้าแล้ว อิ อิ

รอเชื่อกหย่อนลงมารับดีแล้วคุณทัมจัง จะได้ไม่เสียงมาก ไม่ถือว่าปอดแหกค่ะ

น้องgejenคะ(เรียกยังงี้ดีก่า เผลอๆก็จะเป็นน้องjenสั้นๆไม่ว่าไรน้า) เพื่อนๆคนอื่นๆเขาว่ายังไงบ้างอ่ะคะ ราคาจะลงมาให้เก็บ

มั๊ยอ่ะ หรือว่าจะต้องซื้อแพง เป็นหยั่งงี้ประจำสิน่า

น้องgejenคะ(เรียกยังงี้ดีก่า เผลอๆก็จะเป็นน้องjenสั้นๆไม่ว่าไรน้า) เพื่อนๆคนอื่นๆเขาว่ายังไงบ้างอ่ะคะ ราคาจะลงมาให้เก็บ

มั๊ยอ่ะ หรือว่าจะต้องซื้อแพง เป็นหยั่งงี้ประจำสิน่า

gejen ถ้าจะเรียกสั้นๆ เรียก กบ ดีกว่าค่ะ

เพื่อนๆช่วยตอบคุณ natty หน่อยนะคะว่า มีความคิดกันยังไง เรามาระดมสมองกันโหน่ย555

ได้แต่ว่ายค่ะ ซาวเค้าเสีย กำลังซ่อมค่ะ

แต่ตอนเช้าไปปั่น จกย แล้วค่ะ เสียเหงื่อไปหลายหยดอยู่ค่ะ

สดชื่นดีค่ะ ยิ่งสูดอากาศตอนเช้าๆ :P

(พี่บอยห้ามแซว ว่าตื่นเช้ากะเค้าเป็นด้วยหรอเน้อ :P)

หูยยย เช้าตายแระ

ตื่นมาปั่น จกย ตอนสิบเอ็ดโมงครึ่ง บอกตื่นเช้า

ทำพูดให้เห็นภาพด้วยนะ... สดชื่นดีค่ะ สูดอากาศเช้า

(กาซิบพี่กบ เช้าของญ่าคือใกล้ๆ เที่ยงคับ ถ้าสายล่ะก้อ ปู้นนน บ่ายสาม 555+)

รู้ไปหมดเจงๆ อิอิ bf0280c287.gifเอาเพลงไปกระแทกหู 1 เพลงเลยค่ะ เพ่บอย :D

http://www.youtube.com/watch?v=SAHrVRYaIpQ&feature=share&list=PL7DE327AC0C30FCA9

โอเคค่ะ น้องกบอ๊บ อ๊บ ขอตัวช่วยด้วยค่า เอาไงดี

พี่กบ gejen ค่ะ ขอแก้ชื่อ login หน่อยนะคะ55

มาไม่ทันเป็นสาว 2000 ไม่เป็นไรค่ะ เพราะจุดพลุฉลองแทนให้แล้วที่หน้า 2001 ตอนนี้ 2005 หน้าแล้ว อิ อิ

รอเชื่อกหย่อนลงมารับดีแล้วคุณทัมจัง จะได้ไม่เสียงมาก ไม่ถือว่าปอดแหกค่ะ

อุ้ย ขอโทษค่ะ :32

น้องทองทำตัวสุดยอดมาก กาดี๊บๆ พันขึ้นพันลงอยู่บนเส้น trend week

ช่วยยืดหางลงมารับคนก้นเหวหน่อยเด้อ นั่งร้องไห้ กาซิกๆ มาจาครบอาทิตย์แร้ว

:_02