ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เน็ตไม่หลุดแต่เวปปิดไปเฉยๆ ใครเป็นบ้าง อาการนี้เรียกว่าอะไร พอเปิดเวปไปแป๊บเดียวก้อปิดไปเอง แต่เปิดใหม่ก้อได้แต่ก้อเป็นอีก

อันนี้ใช้แทปเล็ต เอเซอร์ค่ะ เผื่อใครทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ

ไม่เป็นค่า ใครรู้ช่วยบอกเจ๊แพ็ทด้วย^___^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ป้ารีมีเคล็ดไม่ลับเรื่องสุขภาพมาบอกกัน

และเรื่องเด็กๆน่าสงสารอีก ขอบคุณมากๆค่ะ

สวัสดีตอนดึกค่า

เอ๊ะๆๆ เช้าวันใหม่เนาะ

เอาบุญมาเผื่อชาวห้องขำๆนะคะ

กลับบ้านอาทิตย์นี้ ปล่อยเต่า 7 ตัว ปลาดุก ปลาช่อน รวม 15 โล สาธุๆๆๆ

ขอให้ชาวห้องขำๆ เเละเพื่อนๆรอบห้อง รวยๆ ได้ลำไยกันเยอะๆนะค้า

น้องเต่าทนไม่ไหว หนีออกมาเล่นก่อนเเล้ว

พี่ล่ำ กับพี่สาวค่า

สุดท้าย

ภาพน้องมาร์คหลังจากตัดไข่ได้เจ็ดวัน

ฝันดีนะค้า ไปแว้วค่า :bye

อนุโมทนาสาธุกับบุญที่น้องลินนำมาฝากหมู่เฮาค่า^____^

ไปทำปล่อยปลาปล่อยเต่าพร้อมๆกับพี่ล่ำและพี่สาว สบายอกสบายใจกับน้องลินด้วยนะคะ

อ้อ สบายใจกับน้องลินเรื่องน้องมาร์คด้วยค่ะ ได้อยู่เขาใหญ่แล้วอากาศสดชื่นๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

http://youtu.be/avq33t8ZysI

เก็บเพลงมาฝากเพื่อนๆ ..ด้วยค่ะ ยิ่งรู้จัก ยิ่งรักเธอ i8l74.gif

แทนคำขอบคุณที่ มาแบ่งปัน ข้อมูลข่าวสารกันนะคะ

ส่วนตัว.. อ.หน้า ถ้าดีด แล้วมีกำไรชิ่งออกได้ น่าชิ่งก่อนนะคะ

ดูท่าทางแล้ว ไม่น่าไว้ใจซักเท่าไหร่ เหมือนจะเล่นกะข่าวซะมากกว่า

ข่าวดีพยายามดันขึ้น..แล้วก้อชิงลงมือเมื่อมีกำไร หลายๆตลาด ช่วงชิงกัน

ทำกำไร เฮ้อ....ความหวังจะไปไกล สิ้นปีนี้ น่าริบหรี่ซะแล้ว มั้งงง..แหะๆ

ญ่าก้อเดาเรื่อยเปื่อยค่ะ..ระมัดระวัง กันให้มากๆ ด้วยนะคะ :D

ได้รู้แนวทางทองของน้องญ่า

แถมได้ฟังเพลงเพร๊าะเพราะโตย

ขอบคุณนักๆเจ้า :D

เน็ตไม่หลุดแต่เวปปิดไปเฉยๆ ใครเป็นบ้าง อาการนี้เรียกว่าอะไร พอเปิดเวปไปแป๊บเดียวก้อปิดไปเอง แต่เปิดใหม่ก้อได้แต่ก้อเป็นอีก

อันนี้ใช้แทปเล็ต เอเซอร์ค่ะ เผื่อใครทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ

เล่นไปเสียบชาร์จไฟไปด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็เกิดจากจ่ายไฟไม่นิ่ง ไม่มีทางอื่น นอกจากต้องชาร์จให้เต็มก่อนแล้วค่อยถอดสายออกมาเล่นครับ

เล่นไปเสียบชาร์จไฟไปด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็เกิดจากจ่ายไฟไม่นิ่ง ไม่มีทางอื่น นอกจากต้องชาร์จให้เต็มก่อนแล้วค่อยถอดสายออกมาเล่นครับ

อาจจะเกิดจากสาเหตุนี้ด้วยหรือเปล่า แต่ตอนนี้ถอดสายชาร์ตแบบอ.งูบอกแต่ก้อยังเป็นอีกค่ะ คงต้องเอาภปเช็คแร้วค่ะ ขอบคุณค่ะ อ.งู

มอร์นิ่งค่ะ... พี่บอย เจ้าป้า พี่กบ พี่่ต่าย น้องโป๊ป ป้ารี พี่จูกัดเหลียง พี่นุช พี่ตี๋ คุณดอด คุณลิน

พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ

พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น อ.งูดิน

คุณบาส คุณเอ๋ คุณหมูต้ม พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชาย คุณYos พี่ทิพย์

& เพื่อนทุกคน / เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ :lol:

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากพี่ต่าย พี่เอ๋ พี่บอย คุณดอด อาเต๊า พี่กบ

คุณสาว ป้ารี พี่น้องเม่า คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :D

อาจจะเกิดจากสาเหตุนี้ด้วยหรือเปล่า แต่ตอนนี้ถอดสายชาร์ตแบบอ.งูบอกแต่ก้อยังเป็นอีกค่ะ คงต้องเอาภปเช็คแร้วค่ะ ขอบคุณค่ะ อ.งู

พี่แพท clear ram บ้างรึป่าวคะ แรมไม่พอ เครื่องอาจจะดีดออกจากโปรแกรมได้ค่ะ

เมื่อวานญ่าก้อเป็นค่ะ เด้งออก ต้องเข้าใหม่ ถ้าเราเปิดโปรแกรมที่ต้องใช้แรมมาก

มักจะเป็นแบบนั้นค่ะพี่

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

คงต้องเช็คอย่างเจ๊แพ็ทว่าแล้วล่ะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณ ginger สำหรับคลิปวิเคราะห์ทองของ MTS

มอร์นิ่งค่ะ... พี่บอย เจ้าป้า พี่กบ พี่่ต่าย น้องโป๊ป ป้ารี พี่จูกัดเหลียง พี่นุช พี่ตี๋ คุณดอด คุณลิน

พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ

พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น อ.งูดิน

คุณบาส คุณเอ๋ คุณหมูต้ม พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชาย คุณYos พี่ทิพย์

& เพื่อนทุกคน / เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ :lol:

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากพี่ต่าย พี่เอ๋ พี่บอย คุณดอด อาเต๊า พี่กบ

คุณสาว ป้ารี พี่น้องเม่า คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :D

หวัดดีเจ้าน้องญ่าคนงาม

น้องทองน่าจะไปทิศทางไหนเจ้าน้องญ่าวันนี้ :D

พี่แพท clear ram บ้างรึป่าวคะ แรมไม่พอ เครื่องอาจจะดีดออกจากโปรแกรมได้ค่ะ

เมื่อวานญ่าก้อเป็นค่ะ เด้งออก ต้องเข้าใหม่ ถ้าเราเปิดโปรแกรมที่ต้องใช้แรมมาก

มักจะเป็นแบบนั้นค่ะพี่

ดีจังเลย นอกจากคุณงูดิน น้องญ่าก็มาแนะนำให้ด้วย

เทคโนโลยี่เนี่ยหมู่เฮาอย่างพี่กบ เจ๊แพ็ท ตามไม่ค่อยจะทันเด็กรุ่น generation y เลยเนอะ555

ขอบคุณเจ้าน้องญ่า^___^

ถ้ายังไม่มีโปรแกรม ญ่าแนะนำ advance task killer

หรือ advanced task manager ก้อได้ค่ะพี่แพท

แบบไม่ต้องเสียตังส์นะคะ 55 เน้นประหยัดค่ะ :P

หรือจะเป็นพวก clean master, 1-click cleaner ค่ะ

มีติดหน้า home ไว้เลยค่ะ clean / kill บ่อยๆ ก้อจะดีมากๆค่ะ :D

ถ้ายังไม่มีโปรแกรม ญ่าแนะนำ advance task killer

หรือ advanced task manager ก้อได้ค่ะพี่แพท

แบบไม่ต้องเสียตังส์นะคะ 55 เน้นประหยัดค่ะ :P

หรือจะเป็นพวก clean master, 1-click cleaner ค่ะ

มีติดหน้า home ไว้เลยค่ะ clean / kill บ่อยๆ ก้อจะดีมากๆค่ะ :D

นั่นจิ

ผมใช้ memory cleaner ก็ฟรี แล้วก็ล้างได้สะอาดหมดจดดี

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

โปรแกรมที่น้องญ่าแนะนำ ใช้ clean or kill อะไรคะ ไวรัสเหรอ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sea อาเต๊า พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม นู๋ญ่า น้องบอย และทุกๆคน(ก๊อปตามนู๋ญ่าเลยนะจ๊ะ) โชคดี มีกำไรทุกๆคนค่ะ

ชออนุโมทนาบุญน้องลินด้วยนะคะ

พี่พวงก็ไปปล่อยปลามากับครอบครัวเหมือนกันคะ เอาบุญมาแบ่งทุกๆคนนะคะ

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรงทุกๆคนค่ะ

นั่นจิ

ผมใช้ memory cleaner ก็ฟรี แล้วก็ล้างได้สะอาดหมดจดดี

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณงูดิน^____^