ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณวิเคราะห์คุณสาวมากๆๆค่ะ มาบอกแนวทางทองวันจันทร์ให้หมู่เฮารู้แต่เนิ่นๆ

ถ้าหลุด 1703 ให้หนีอย่างไว เหมือนคุณบาสบอกเลยนะคะว่าให้ดูที่ 1704 ถ้าหลุดตรงนี้จะลงอีกลึก

แต่ไม่หลุด 1703 เด้งขึ้นโลดได้นะคะคุณสาว?

หวาดดีค่ะคุณ gejen โทดทีที่มาตอบซะดึกเลย วันนี้ออกไปธุระแต่เช้ามืดเพิ่งกลับมาค่ะ ถ้าเด้งได้จากจุดนี้มองไปได้ไม่น่าเกิน 1730 ค่ะ ยังไงระวังกันด้วย กราฟอาแป๊ะรายวันและรายสัปดาห์จตัดลงหมดแล้วนะคะ ที่เด้งก็แค่ราย ชม ราย 4 เท่านั้นค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวาดดีค่ะคุณ gejen โทดทีที่มาตอบซะดึกเลย วันนี้ออกไปธุระแต่เช้ามืดเพิ่งกลับมาค่ะ ถ้าเด้งได้จากจุดนี้มองไปได้ไม่น่าเกิน 1730 ค่ะ ยังไงระวังกันด้วย กราฟอาแป๊ะรายวันและรายสัปดาห์จตัดลงหมดแล้วนะคะ ที่เด้งก็แค่ราย ชม ราย 4 เท่านั้นค่ะ

สวัสดีตอนค่ำและขอบคุณมากค่ะ

คอยคุณสาวทั้งวัน555 เพิ่งกลับจากธุระก็เข้ามาตอบเลย ทานข้าวแล้วหรือยังคะ

ถ้าเด้งได้จะไม่เกิน 1730 แต่ถ้าลง ราคาจะอยู่ที่แนวรับเท่าไหร่คะ จะได้รอซื้อ

สวัสดีค่ะทุกคน

ราตรีสวัสดิ์ค่ะทุกคน

ขาแอลสู้ๆ

สวัสดีตอนค่ำและขอบคุณมากค่ะ

คอยคุณสาวทั้งวัน555 เพิ่งกลับจากธุระก็เข้ามาตอบเลย ทานข้าวแล้วหรือยังคะ

ถ้าเด้งได้จะไม่เกิน 1730 แต่ถ้าลง ราคาจะอยู่ที่แนวรับเท่าไหร่คะ จะได้รอซื้อ

ดูว่าหลุดตํ่ากว่า 1703 หรือไม่ ถ้าไม่หลุดจะเด้งกลับทดสอบ 1727-1730 อีกครั้ง ช่วงนี้จะให้เล่นรอบ sideway ไปก่อนค่ะ ทิศทางไม่ชัดเจน แต่แท่งรายวันหลุดเทรนลงมาแล้วนะคะ อยู่ที่จะมีแรงรีบาวน์กลับไปยืน 1730 ได้อีกครั้งหรือไม่ ถ้าไม่ก็จะลงต่อ มองถ้าลงได้ถึง 1665 เลยในรายวีคค่ะ แค่วิเดาส่วนตัวนะคะ

ดูว่าหลุดตํ่ากว่า 1703 หรือไม่ ถ้าไม่หลุดจะเด้งกลับทดสอบ 1727-1730 อีกครั้ง ช่วงนี้จะให้เล่นรอบ sideway ไปก่อนค่ะ ทิศทางไม่ชัดเจน แต่แท่งรายวันหลุดเทรนลงมาแล้วนะคะ อยู่ที่จะมีแรงรีบาวน์กลับไปยืน 1730 ได้อีกครั้งหรือไม่ ถ้าไม่ก็จะลงต่อ มองถ้าลงได้ถึง 1665 เลยในรายวีคค่ะ แค่วิเดาส่วนตัวนะคะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาว น่ารักจังเลย น้ำใจดีด้วย

เข้ามาคุยมาวิแคะบ่อยๆนะคะ :D

สวัสดีค่ะทุกคน

ราตรีสวัสดิ์ค่ะทุกคน

ขาแอลสู้ๆ

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีค่าคุณ dod

มะกี้ 1715ลงมาอีกรอบไม่กล้าซื้อค่ะ

ซื้อ1715 25905 ขาย1721 25940 คิดว่ารอดตายมาได้ นี่เฮงสุดๆแบ้ว เจ้าปรับราคาจนหาลำไยแทบไม่ได้ อิอิ

โพยจีนยังคงแม่น อาเต๊าน่ารักอ่ะ จุ๊ฟๆ ตอนโพยมางงๆ ให้S

ขอบคุณค่ะ คุณสาว มาวิฯ+แนะอีกนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ คุณดอด ฝันดีค่ะ

เจ้าป้าไวอีกแระค่ะ ดีใจค่ะด้วยรอดจากเจ้าฮะและยังแถมได้ลำไย

มะกี้ 1715ลงมาอีกรอบไม่กล้าซื้อค่ะ

ซื้อ1715 25905 ขาย1721 25940 คิดว่ารอดตายมาได้ นี่เฮงสุดๆแบ้ว เจ้าปรับราคาจนหาลำไยแทบไม่ได้ อิอิ

โพยจีนยังคงแม่น อาเต๊าน่ารักอ่ะ จุ๊ฟๆ ตอนโพยมางงๆ ให้S

เจ้าฮะปรับราคาบาทขึ้นลงเร็วมาก เร็วกว่า spot อีก

พี่กบก็รอซื้อตามโพยจีนของอาเต๊าค่ะ เพราะเมื่อวานก็แม่น วันนี้ก็ใกล้เคียง

แต่วิแคะล่าสุดของคุณสาวก็บอกหมู่เฮาว่ากราฟอาแป๊ะรายวันรายวีคตัดลงหมดแล้ว

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้าฮะปรับราคาบาทขึ้นลงเร็วมาก เร็วกว่า spot อีก

พี่กบก็รอซื้อตามโพยจีนของอาเต๊าค่ะ เพราะเมื่อวานก็แม่น วันนี้ก็ใกล้เคียง

แต่วิแคะล่าสุดของคุณสาวก็บอกหมู่เฮาว่ารายวันรายวีคตัดลงหมดแล้ว

post ถามป๋าห้องเดา อยุ่ ดูยากแล้วอ่ะ เพ่กันเล่นอะไรไม่รุ ปวดหมอง สงสัยมีเจ้า2ข้างป่าว ชิงกันคนละหลัก spot เล่นสบายเลย แท่งโหดหินมาก ซื้อได้ แต่จะกดขายไม่ได้ราคา ถ้าหิ้วข้ามวัน โดนอตแลกเปลี่ยน กลายเป็นเนิน ถ้่พี่กบจะเสี่ยงซื้อ 20-40฿ ต้องออก ม่ายง้าน ???

post ถามป๋าห้องเดา อยุ่ ดูยากแล้วอ่ะ เพ่กันเล่นอะไรไม่รุ ปวดหมอง สงสัยมีเจ้า2ข้างป่าว ชิงกันคนละหลัก spot เล่นสบายเลย แท่งโหดหินมาก ซื้อได้ แต่จะกดขายไม่ได้ราคา ถ้าหิ้วข้ามวัน โดนอตแลกเปลี่ยน กลายเป็นเนิน ถ้่พี่กบจะเสี่ยงซื้อ 20-40฿ ต้องออก ม่ายง้าน ???

พี่กบก็ดูราคาอยู่ค่ะ

ถ้าเสี่ยงเล่นรอบวันนี้อาจได้กำไร 20-25 บาท แต่หมายถึงต้องจ้องราคาทองที่จอตลอดและต้องกดให้ทันราคาที่ว่าด้วย

ไม่ใช่เรื่องง่ายเลย เพราะราคาบาทปรับขึ้นลงเร็วมากอย่างที่เราเห็นๆกัน

ขนาดเจ้าป้ายังว่ายาก ส่วนพี่กบไม่อยากมรึนค่ะ

ขอบคุณเจ้าป้าที่บอกเรื่องความเสี่ยงอัตราแลกเปลี่ยนข้ามวัน ใครกันน้าเอาเปรียบดาวตล๊อดๆ