ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยินดีกับผู้นำคนใหม่ของเกาหลีใต้นะคะ ปีนี้ผู้หญิงมาแรงจริง ๆ

ทั้ง ๆที่สมัยก่อนในเกาหลีผู้หญิงห้ามมีบทบาททางการเมืองด้วยซ้ำ

ตามดูได้จากหนังเกาหลีเรื่องจักรพรรดินี เมียงซอง ที่กองทัพญี่ปุ่นเข้าไปสังหารจนถึงในวังหลวง

มิน่าเกาหลี ญี่ปุ่น จีน เวียดนาม จึงมีแต่ความเคียดแค้น ชิงชังกัน..จนความสัมพันธ์เปราะบางเหลือเกิน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 ผมว่า ปปส.ต้องกำลังเพ็งเล็งห้องขำขำฯ อยู่แน่ๆ มีแต่คนชวนขนยา ชวนผลิตยา อิอิ

ก้อน้องท้องเล่นขึ้นลงวูบวาบ แบบวัยทองจริงๆ

วันนี้เข้าใจละที่น้องโป๊ปตั้งห้อง ขำขำ เพื่อเอาไว้คุยเวลาทองไม่เป็นใจ......

ตุณพวงทำยังค่ะ ที่รักของเจ้ ( กัปตัน) ยังชอบเลย สั่งเจ้ทำมาหลายล็อตแล้วแลกกะ aka 1 มื้อ

ถ้าเป็นสูตรขี้เถ้าจะใช้ ขี้เถ้า 1 โล กะน้ำ 10 ลิตรกวนแล้วหมักไว้ 2-3 วันกรองแต่น้ำใสๆ แล้วใส่แทนน้าสัปประรดคะ

ยังไม่ได้ทำเลยค่ะ คุณเกี้ยมอี๋

สถานที่ไม่อำนวยในการทำเลยค่ะ ยิ่งช่วงนี้ไม่ทราบคุณมดมาเต็มบ้านค่ะ

ได้จดสูตรไว้ สะดวกและมีเวลาเมื่อไรคงได้ทำแน่ๆ

สมัยก่อนเขาก็ใช้ขี้เถ้าซักผ้า ล้างจานกันนะคะ

ดอยแพท 3 ดอย สูง ๆ ท้างน้าน แถมมีเหวค้างปีอีกด้วย ตอนนี้เล่นทองแบบตามทุนคืน

ปีหน้าแนวการเล่นคงต้องเปลี่ยนไป ต้องหัดเป็นขาเอส อย่างเดียว

ขึ้นก้อขาย ดีดก้อขาย อย่างคุณดอด ล่ะค่ะ ยังไงเราก้อมีดอยเป็นตัวประกัน....

แพทว่าทั่วโลกคงเล่นกันแบบนี้แหละ ไม่ง้านทองคงขึ้นไม่หยุด ฉุดไม่อย ูููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููู่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่แร้ว

และที่แน่ ๆ คงเล่นเป็นยูเอสกานหมด พอขึ้นลงไม่กี่เหรียญ ก้อรีบทำกำไร

เจ๊แพ็ทมีแนวมาให้เรื่อยๆเลย ชอบๆๆ

มองโลกในแง่บวกแบบคนมีประสบประกานเทรดน้องทอง

ปีหน้าแนวการเล่นของหมู่เฮาต้องเปี๋ยนไป๋นะคะ

สวัสดีครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ

ราคาทองเล่น เอาเถิดเอาล่อ อยู่ 1665 - 1671 มา 2 รอบ

ไม่แน่ใจงวดนี้จะยืน 1675 สวย ๆ ก่อนผ่าน 1677 ไปได้ยังน้อ

ถ้าผ่านไปได้ ผมว่าน่าจะดีขึ้นนะครับ อย่างน้อยชาวดอย 168x น่าจะมียิ้ม ๆ

1677 น่าจะมีการดักเอสกันแต่เช้าค่ะ เลยร่วงจนขึ้นไม่ได้ แต่ครั้งนี้มีลุ้นค่ะ ..เชียร์ ๆๆๆ

555 ผมว่า ปปส.ต้องกำลังเพ็งเล็งห้องขำขำฯ อยู่แน่ๆ มีแต่คนชวนขนยา ชวนผลิตยา อิอิ

ก้อน้องท้องเล่นขึ้นลงวูบวาบ แบบวัยทองจริงๆ

วันนี้เข้าใจละที่น้องโป๊ปตั้งห้อง ขำขำ เพื่อเอาไว้คุยเวลาทองไม่เป็นใจ......

นั่นสิ ก็คุณอาร์ทเล่นเปิดประเด็น เป็นหัวหน้าทีมไง

ลูกทีมมากันเป็นขบวนเลย 55

เป็นกำลังใจค่ะคุณ porpor และทู๊กคน

เข้ามาคุยกันๆนะคะ จะได้ไม่เครียด งอนอย่างเดียวพอ อิ อิ

ขอบคุณคะ

ยังไงก็ต้องแก้มือละคะ 10 ปีล้างแค้นคงไม่สายนะคะ

แต่ปีนี้คงต้องถนอมเนื้อถนอมตัวให้เจ็บน้อยที่สุด เลยต้องมารอลุ้นให้ขึ้นไปอีกนิดก้ยังดีคะ

นึกถึงเรื่อเหาะ ถ้าขายเรือเหาะทิ้งจัดหา UAV มาน่าจะมีประโยชน์เยอะกว่าอีกเนอะ

ดูสารคดี ค่ายเอ้าท์วิตซ์ ที่ทหารนาซีเยอรมันนี เอาชาวยิวไปฆ่าล้างเผ่าพันธ์ุ ช่อง TBS

ดูเมื่อไหร่ก้อเศร้ามากทุก ๆ ครั้งที่ดูค่ะ

ถูกแก้ไข โดย แพท

ลองทำบุญสร้างเจดีย์หลวงปู่ท่อนที่เลยนะครับ บุญมาก จะช่วยให้ร่ำรวยได้ครับ ^^

พระมหาธาตุเจดีย์บรรจุพระบรมสารีริกธาตุ และอัฐบริขาร พระราชญาณวิสุทธิโสภณ (หลวงปู่ท่อน ญาณธโร)

ท่านที่ต้องการร่วมทำบุญสามารถโอนเงินเข้าบัญชี

"พระราชญาณวิสุทธิโสภณ (เพื่อสร้างเจดีย์)"

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเมืองใหม่บางพลี

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลข 320-4-95366-3

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เลย

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลข 156-2-54177-9

ดูสารคดี ค่ายเอ้าท์วิส ที่ทหารนาซีเยอรมันนี เอาชาวยิวไปฆ่าล้างเผ่าพันธ์ุ ช่อง TBS

ดูเมื่อไหร่ก้อเศร้ามากทุก ๆ ครั้งที่ดูค่ะ

รายการของ TPBS ที่ผมชอบๆ ก็มีรายการ "หนังพาไป" หละครับ ผมว่าผู้ดำเนินรายการคู่นี้เก่งและเป็นธรรมชาติดี

ขอบคุณคะ

ยังไงก็ต้องแก้มือละคะ 10 ปีล้างแค้นคงไม่สายนะคะ

แต่ปีนี้คงต้องถนอมเนื้อถนอมตัวให้เจ็บน้อยที่สุด เลยต้องมารอลุ้นให้ขึ้นไปอีกนิดก้ยังดีคะ

ถือแอลไว้นะคะ งั้นมาลุ้นๆๆขึ้นด้วยกันค่ะ^____^

รายการของ TPBS ที่ผมชอบๆ ก็มีรายการ "หนังพาไป" หละครับ ผมว่าผู้ดำเนินรายการคู่นี้เก่งและเป็นธรรมชาติดี

ชอบ หนังพาไปด้วยเช่นกันค่ะ

ลองทำบุญสร้างเจดีย์หลวงปู่ท่อนที่เลยนะครับ บุญมาก จะช่วยให้ร่ำรวยได้ครับ ^^

พระมหาธาตุเจดีย์บรรจุพระบรมสารีริกธาตุ และอัฐบริขาร พระราชญาณวิสุทธิโสภณ (หลวงปู่ท่อน ญาณธโร)

ท่านที่ต้องการร่วมทำบุญสามารถโอนเงินเข้าบัญชี

"พระราชญาณวิสุทธิโสภณ (เพื่อสร้างเจดีย์)"

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเมืองใหม่บางพลี

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลข 320-4-95366-3

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เลย

บัญชีออมทรัพย์ หมายเลข 156-2-54177-9

ขอบคุณมากๆค่ะ Dr

Dr เป็นคณธรรมธัมโม ใจบุญใจกุศล และมีน้ำใจนะคะ ขอให้เจริญๆค่ะ

น้ำมันขึ้นกระฉูด เย้ๆ แต่ทองนิ่งๆ แปลกๆ