ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

555 ผมว่า ปปส.ต้องกำลังเพ็งเล็งห้องขำขำฯ อยู่แน่ๆ มีแต่คนชวนขนยา ชวนผลิตยา อิอิ

ก้อน้องท้องเล่นขึ้นลงวูบวาบ แบบวัยทองจริงๆ

วันนี้เข้าใจละที่น้องโป๊ปตั้งห้อง ขำขำ เพื่อเอาไว้คุยเวลาทองไม่เป็นใจ......

คุณ artjar ยาที่ว่า ชื่อ ทัมใจ ไว้แก้ปวดหมอง อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันขึ้นกระฉูด เย้ๆ แต่ทองนิ่งๆ แปลกๆ

ก็วันนี้ไม่มีอาเต๊ามาหลอกเจ้าฮะให้มรึนๆงงๆนี่คะ

ดีใจกับน้ำมันของ Dr ด้วยค่ะ

นึกถึงเรื่อเหาะ ถ้าขายเรือเหาะทิ้งจัดหา UAV มาน่าจะมีประโยชน์เยอะกว่าอีกเนอะ

ต่างคนยลต่างช่องครับ เรามองว่าอย่างนึงมีประโยชน์

คนอนุมัติเค้าก้อมองว่าอีกอย่างนึงมีประโยชน์

เพียงแต่เมื่อผลมันแสดงออกมาแล้ว ก็แสดงให้เห็นถึงวิสัยทัศน์ของคนเสนอแผน......

ภรรยาผมทำงานสายแบงค์

บ่นอุบ ต่างชาติหิ้วเงินมาซื้อ SET

สงสัย ไอ้เงินซื้อ SET บ้านเราเนี่ย

ใช่ที่ทุบ ๆ ชาวทองมาอ้ะเปล่าน้อ ^^

รายการของ TPBS ที่ผมชอบๆ ก็มีรายการ "หนังพาไป" หละครับ ผมว่าผู้ดำเนินรายการคู่นี้เก่งและเป็นธรรมชาติดี

ชอบ หนังพาไปด้วยเช่นกันค่ะ

หนังพาไป มีวันไหน ตอนกี่โมงคะ

รอดูครับคริสมาตนี้หุ้นไทยจะโดนทุบหรือป่าว อยากรู้จริงๆ จะไม่เอากำไรจาก Set บ้านเราเลยหรือ

ต่างคนยลต่างช่องครับ เรามองว่าอย่างนึงมีประโยชน์

คนอนุมัติเค้าก้อมองว่าอีกอย่างนึงมีประโยชน์

เพียงแต่เมื่อผลมันแสดงออกมาแล้ว ก็แสดงให้เห็นถึงวิสัยทัศน์ของคนเสนอแผน......

หลายอย่างที่นักศึกษาตามสถาบันต่างๆ ได้วิจัยขึ้นมามีประโยชน์ตั้งเยอะแยะ แต่ไม่มีภาครัฐสนับสนุนเอามาใช้งานอย่างจริงจังบ้างเลย

ภรรยาผมทำงานสายแบงค์

บ่นอุบ ต่างชาติหิ้วเงินมาซื้อ SET

สงสัย ไอ้เงินซื้อ SET บ้านเราเนี่ย

ใช่ที่ทุบ ๆ ชาวทองมาอ้ะเปล่าน้อ ^^

รอดูครับคริสมาตนี้หุ้นไทยจะโดนทุบหรือป่าว อยากรู้จริงๆ จะไม่เอากำไรจาก Set บ้านเราเลยหรือ

ถ้าทุบหุ้นไทยแล้ว เราค่อยเข้าไปลงทุน set50 กันเน้อ

หนังพาไป มีวันไหน ตอนกี่โมงคะ

ทุกวันอาทิตย์ 4 ทุ่มครับ อันนี้คลิปตอนล่าสุดครับ

http://clip.thaipbs.or.th/home.php?vid=3931

ต้องไล่ดูตั้งแต่ซีซั่นแรกใน youtube ครับ สนุกดี

เฮียกัมกับพี่ Boyles ยังมองทองจะกลับขึ้นมาได้นะครับ ใจเย็นๆกันก่อน

แม้ว่ากูรูอื่นๆมองไป 1630 ทุกคนเลย ถ้ามาก็ดีจะได้เก็บของ แต่ถ้าไม่มาก็คงขึ้นไป เหมือนน้ำมันรอบก่อนลงซะงั้น แต่ตอนนี้เริ่มขึ้นแรงๆอีกแล้ว ทองก็อาจเป็นแบบนั้นได้ ทุกกูรูมองขึ้น ทองลงมาหนักเลย ตอนนี้ทุกกคนมองลงเด๋วทองก็คงขึ้น

หลายอย่างที่นักศึกษาตามสถาบันต่างๆ ได้วิจัยขึ้นมามีประโยชน์ตั้งเยอะแยะ แต่ไม่มีภาครัฐสนับสนุนเอามาใช้งานอย่างจริงจังบ้างเลย

น่าเสียดายจริงๆนะคะ

ทุกวันอาทิตย์ 4 ทุ่มครับ อันนี้คลิปตอนล่าสุดครับ

http://clip.thaipbs....me.php?vid=3931

ต้องไล่ดูตั้งแต่ซีซั่นแรกใน youtube ครับ สนุกดี

ขอบคุณมากๆค่ะ สนุกดี ได้เห็นโลกกว้างแบบติดดินดีนะคะ ^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

เฮียกัมกับพี่ Boyles ยังมองทองจะกลับขึ้นมาได้นะครับ ใจเย็นๆกันก่อน

แม้ว่ากูรูอื่นๆมองไป 1630 ทุกคนเลย ถ้ามาก็ดีจะได้เก็บของ แต่ถ้าไม่มาก็คงขึ้นไป เหมือนน้ำมันรอบก่อนลงซะงั้น แต่ตอนนี้เริ่มขึ้นแรงๆอีกแล้ว ทองก็อาจเป็นแบบนั้นได้ ทุกกูรูมองขึ้น ทองลงมาหนักเลย ตอนนี้ทุกกคนมองลงเด๋วทองก็คงขึ้น

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ฟัง Dr แล้วสบายๆเหมือนเพลงพี่เบิร์ดเลย

คุณแพท พี่กบ ราคา1664 เปนบาทเท่าไหร่ค่ะ เห็นกันป่าว