ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:lol: :D

Happy New Year in 2013 ค่าคุณสาว

ขอให้คุณสาวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดเงินก็ได้เงิน คิดทองก็ได้ทอง กิจการค้าเจริญรุ่งเรือง

มีน้ำใจเอื้อเฟื้อกับผู้อื่นตลอดไปนะคะ

คุณสาวคงมีลูกค้าแน่นร้านเสื้อผ้านะคะ เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคุยกันๆ

คุณสาวมีวิเคราะห์น้องทองดีๆ เข้ามาส่งโพยให้หมูู่เฮาด้วยนะคะ

รอตล๊อดๆ :D

หยุดปีใหม่ 31-1 มค กราฟอาแป๊ะวันนี้ไม่เดิน มีแต่ของเมื่อวานค่ะ เอาเป็นว่าอาแป๊ะรายวันเปลี่ยนเป็นยิ้มแล้ว ต้านใหญ่อยู่ที่ 1676.75 ถ้าสามารถขึ้นไปยืนเหนือราคานี้ได้ ถือลุ้นต่อได้เลยค่ะ มองเป้าระยะใกล้ไว้ที่ 1698 -1702 และเป้าที่เล็งไว้ 1720 -1725 ถึงจุดสุดท้ายนี้เมื่อไหร่ค่อยมาดูกราฟอีกทีเนาะว่าอาแป๊ะจะเปลี่ยนแปลงยังไง ส่วนระยะสั้น ราย ชม. ของวันนี้ เห็นแท่งเขียวพุ่งสูงปรี๊ดจนติดขอบบนแล้วอยากจะร้องไห้ ดันมาพุ่งวันหยุด ปัดโธ่ จะหากำไรระยะสั้นซักหน่อย อดเลย เพี้ยง ตลาดเปิดพรุ่งนี้ ขอให้ดีดต่อเลยเน๊อ ใครอยากเล่นสั้นๆ รอย่อไม่หลุด 1659 -1660 เสี่ยงเข้าซื้อได้ เป้าระยะสั้น 1675 -1680 ถ้าทะลุผ่านได้ถือต่อ ไม่ผ่านปิดทำกำไรไปก่อน รอย่อค่อยเข้าใหม่ แต่ถ้าไม่ย่อแล้วดีดต่อเลย ก็ต้องรอไปก่อน อย่าไปไล่ซื้อราคานะคะ จำไว้ รอย่อถึงซื้อค่ะ จบวิแคะสั้นๆไว้แค่นี้ก่อนคร่าาา :bye

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หยุดปีใหม่ 31-1 มค กราฟอาแป๊ะวันนี้ไม่เดิน มีแต่ของเมื่อวานค่ะ เอาเป็นว่าอาแป๊ะรายวันเปลี่ยนเป็นยิ้มแล้ว ต้านใหญ่อยู่ที่ 1676.75 ถ้าสามารถขึ้นไปยืนเหนือราคานี้ได้ ถือลุ้นต่อได้เลยค่ะ มองเป้าระยะใกล้ไว้ที่ 1698 -1702 และเป้าที่เล็งไว้ 1720 -1725 ถึงจุดสุดท้ายนี้เมื่อไหร่ค่อยมาดูกราฟอีกทีเนาะว่าอาแป๊ะจะเปลี่ยนแปลงยังไง ส่วนระยะสั้น ราย ชม. ของวันนี้ เห็นแท่งเขียวพุ่งสูงปรี๊ดจนติดขอบบนแล้วอยากจะร้องไห้ ดันมาพุ่งวันหยุด ปัดโธ่ จะหากำไรระยะสั้นซักหน่อย อดเลย เพี้ยง ตลาดเปิดพรุ่งนี้ ขอให้ดีดต่อเลยเน๊อ ใครอยากเล่นสั้นๆ รอย่อไม่หลุด 1659 -1660 เสี่ยงเข้าซื้อได้ เป้าระยะสั้น 1675 -1680 ถ้าทะลุผ่านได้ถือต่อ ไม่ผ่านปิดทำกำไรไปก่อน รอย่อค่อยเข้าใหม่ แต่ถ้าไม่ย่อแล้วดีดต่อเลย ก็ต้องรอไปก่อน อย่าไปไล่ซื้อราคานะคะ จำไว้ รอย่อถึงซื้อค่ะ จบวิแคะสั้นๆไว้แค่นี้ก่อนคร่าาา :bye

ปล.กราฟอาแป๊ะรายสัปดาห์ยังร้องไห้อยู่นะคะ ยังคงต้องระวังการลงอยู่ทุกเมื่อ มองว่าจบรายวันรอบนี้แล้วมีทิ้งแรงๆอีก เพราะฉนั้น อย่าไปไล่ซื้อราคาตอนมันดีดขึ้นไปแล้วนะคะ โอกาสติดดอยมีสูงคร่าาา เพราะพื้นที่การลงในรายวีคยังมีพื้นที่เหลืออีกเยอะเลย ทั้งนี้ทั้งนั้นรอดูรายวันรอบนี้ก่อนแล้วจะเข้ามาส่ง 6 เป็นระยะ เมื่อเวลาอำนวยค่ะ ถูกแก้ไข โดย สาวมือใหม่

London Fireworks

สวยงามตระการตา อลังการงานสร้างมาก แปลกหูแปลกตาดีนะคะคุณกระต่าย เพลงก็เข้าบรรยากาศ คึกคักๆ^___^

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคร้าบพี่กบ

ส่วนเรื่องลำไยนี่ขอเป็นว่า "เทรดที่ไหนเมื่อไร ลำไย ทุกที่" ละกันคร้าบ.... :uu

like หมด แต่มารยาทน่ารัก love ค่า^___^

สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน

เฮงๆ รวยๆ กันถ้วนหน้านะคะ

สวัสดีปีใหม่ค่าคุณ Pasaya

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สมความตั้งใจทุกประการตลอดปี 2556 และตลอดไป^___^

London Fireworks

สวยงามตระการตา อลังการงานสร้างมาก แปลกหูแปลกตาดีนะคะคุณกระต่าย เพลงก็เข้าบรรยากาศ คึกคักๆ^___^

:031 จ้า...ต่ายโชคดีมีเพื่อนๆห่วงใยเป็นกำลังใจให้..เป็นภูมิคุ้มกันที่วิเศษสุดแล้วคะ.. :32

สวัสดีปีใหม่คร้าบ ทุกๆ ท่าน

มีความสุขมากๆ ตลอดปี 56 ไม่เจ็บ ไม่จน คร้าบ.....

:031 จ้า...ต่ายโชคดีมีเพื่อนๆห่วงใยเป็นกำลังใจให้..เป็นภูมิคุ้มกันที่วิเศษสุดแล้วคะ.. :32

like หมด love ค่า^____^

สวัสดีปีใหม่คร้าบ ทุกๆ ท่าน

มีความสุขมากๆ ตลอดปี 56 ไม่เจ็บ ไม่จน คร้าบ.....

สวัสดีปีใหม่ค่าคุณอาร์ท

ขอให้คุณอาร์ทมีความสุข สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน

เทรดทองก็ให้โชคดีมีกำไรตล๊อดๆปี 2556 และตลอดไปนะค้า^____^

ปล.กราฟอาแป๊ะรายสัปดาห์ยังร้องไห้อยู่นะคะ ยังคงต้องระวังการลงอยู่ทุกเมื่อ มองว่าจบรายวันรอบนี้แล้วมีทิ้งแรงๆอีก เพราะฉนั้น อย่าไปไล่ซื้อราคาตอนมันดีดขึ้นไปแล้วนะคะ โอกาสติดดอยมีสูงคร่าาา เพราะพื้นที่การลงในรายวีคยังมีพื้นที่เหลืออีกเยอะเลย ทั้งนี้ทั้งนั้นรอดูรายวันรอบนี้ก่อนแล้วจะเข้ามาส่ง 6 เป็นระยะ เมื่อเวลาอำนวยค่ะ

ทองพุ่งวันหยุดของโบรกไทยนะคะคุณสาว เลยทำให้ขาแอลที่ซื้อไว้ต่ำๆยังไม่ได้ปิดซื้อ

แต่ก็ขอให้ทองพุ่งขึ้นต่อเยอะๆก็ดีค่ะ หมู่เฮาจะได้หลุดดอย และคุณสาวมีกำไรเยอะๆ

แต่ถ้าย่อก็เสี่ยงเข้าซื้อได้นะคะ ถ้าไม่หลุด 1659-1660

คุณสาวเข้ามา 6 อีกเป็นระยะๆดีจริงๆค่ะ เพราะหมู่เฮารอคุณสาวซำเหมอ^____^

like and love ค่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณค่ะพี่กบ พรพี่กบให้มา ขอให้คืนกลับไป 100 เท่าเลยค่ะ

ที่สำคัญ รอ ออกดอยกันนะคะ อิอิ :lol:

มื้อเย็น เอามาฝากค่ะ ยำวุ้นเส้นน่าหร่อยนะคะ

:Dคุณสาวบอกถ้ายืนเหนือต้าน 1676.75 ได้ ลุ้นทองพุ่งขึ้นต่อเจ้า

ณ จุดๆนั้น พี่กบ น้องญ่า และหมู่เฮาก็ออกดอยได้โตยกั๋นๆ

มื้อเย็นนี้ พี่กบทำข้าวผัดปูกับแกงจืดฟักใส่ไก่

น้องญ่ามียำวุ้นเส้นลำๆมาให้พี่กบทานด้วยนี่เอง ถึงว่าอิ่มอร่อยมั๊กมัก

like and love love love ka :D

สวัสดีปีใหม่ค่ะ อ.Sear อาเต๊า พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส-+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณอลัน คุณแพท

คุณนุช คุณจุ๋ย คุณอาร์ท คุณเค คุณเม่า คุณsr คุณกระจอก คุณraty คุณPasaya คุณเกี้ยมอี๋ กัปตัน คุณอัยยา

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด คุณสาว น้องลิน ด๊อกเตอร์ น้องกี้+น้องมะยม น้องนุ่น กบจ้า มาดาม และเพื่อนทุกๆคน

โชคดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข สดใสทั้งใจกาย สุขภาพแข็งแรง เทรดหุ้น เทรดทองได้ลำไยเป็นกองๆนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ

ปีใหม่ได้ไปเที่ยวไหนบ้างคะ

สวัสดีปีใหม่ 2556 ค่าพี่พวงชมพู

ขอให้พี่พวงและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ รวยๆเฮงๆ เทรดทองได้ลำใยกองโตๆ

ครอบครัวอบอุ่นมั่นคง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สมหวังตลอดไปค่า^____^

สวัสดีค่ะ คุณกบ

ปีใหม่ได้ไปเที่ยวไหนบ้างคะ

กบไปทานอาหารไทยที่ตะลิงปลิงพร้อมครอบครัว คุณแม่ พี่ๆน้องและครอบครัวค่ะ สนุกสนานเฮฮาปาร์ตี้55

หลังจากนั้นก็ไปช๊อปปิ้งที่เซ็นทรัลบางนา และเดอะมอลล์รามคำแหง ซื้อเสื้อผ้า กระเป๋า ของลูกๆค่ะ

ทีแรกเข้าไปที่เซ็นทรัลชิดลม แต่หาที่จอดรถไม่ได้ เลยต้องต่อไปเซ็นทรัลบางนา ไปแลกสติกเกอร์ 65 ดวง

และแลกที่เดอะมอลล์อีกเพราะเป็นวันสิ้นปีของคะแนนสะสมยอดซื้อของค่ะ

แล้วพี่พวงไปฉลองปีใหม่ที่ไหนคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen