ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กบไปทานอาหารไทยที่ตะลิงปลิงพร้อมครอบครัว คุณแม่ พี่ๆน้องและครอบครัวค่ะ สนุกสนานเฮฮาปาร์ตี้55

หลังจากนั้นก็ไปช๊อปปิ้งที่เซ็นทรัลบางนา และเดอะมอลล์รามคำแหง ซื้อเสื้อผ้า กระเป๋า ของลูกๆค่ะ

ทีแรกเข้าไปที่เซ็นทรัลชิดลม แต่หาที่จอดรถไม่ได้ เลยต้องต่อไปเซ็นทรัลบางนา ไปแลกสติกเกอร์ 65 ดวง

และแลกที่เดอะมอลล์อีกเพราะเป็นวันสิ้นปีของคะแนนสะสมยอดซื้อของค่ะ

แล้วพี่พวงไปฉลองปีใหม่ที่ไหนคะ

สวัสดีปี 2013 ค่ะ คุณกบ คุณ พวงชมพู

ไปแลกสติกเกอร์ มาทำไมตั้ง 65 ดวงค่ะ. ทำไมไม่เอา 800 คะแนนไปแลกบัตรกำนัลเงินสด 100บาท มาใช้ได้เลย

ป้ารีไปแลกมาใช้ หมดแล้วค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Pa'ree

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่คร้าบ ทุกๆ ท่าน

มีความสุขมากๆ ตลอดปี 56 ไม่เจ็บ ไม่จน คร้าบ.....

สวัสดีปีใหม่ค่ะ คุณอาร์ท โชคลาภมั่งมี เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็ง แรง

ปราศจากศัตรูนะค่ะ

ลป. ไม่เจ็บ ไม่จน สโลแกนทหารหรือเปล่าค้าาา. ป้ารีมีเพื่อน มีพี่เป็นทหารเหมือนกันได้ยินบ่อยเลยค่ะ

สวัสดีปีใหม่ 2556 ค่าพี่พวงชมพู

ขอให้พี่พวงและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ รวยๆเฮงๆ เทรดทองได้ลำใยกองโตๆ

ครอบครัวอบอุ่นมั่นคง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สมหวังตลอดไปค่า^____^

ขอบคุณค่ะ คุณกบ

ขอให้คุณกบได้พรกลับเป็นร้อยเท่าพันทวีนะคะ

พี่ไปสวดมนต์ข้ามปีและไหว้พระตลอดปีใหม่นี้ค่ะ

เอาบุญมาฝากทุกๆคนด้วยค่ะ

สวัสดีปี 2013 ค่ะ คุณกบ คุณ พวงชมพู

ไปแลกสติกเกอร์ มาทำไมตั้ง 65 ดวงค่ะ. ทำไมไม่เอา 800 คะแนนไปแลกบัตรกำนัลเงินสด มาใช้ได้เลย

ป้ารีไปแลกมาใช้ หมดแล้วค่ะ

สวัสดีปีใหม่ค่า

ขอให้ป้ารีและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ธุรกิจเจริญรุ่งเรือง ครอบครัวอบอุ่นมั่นคง

พบเจอแต่สิ่งดีๆตลอดปี 2556 และตลอดไปนะคะ

ป้ารีคะ

แลกคูปองได้แค่ 800-900 บาทเอง แต่ถ้าเป็นสติกเกอร์ได้ 50% รวม 5 ชุดแหน่ะ 555 แฟนเลยบอกให้กบแลกเอาไว้ซื้อของดีกว่า

ของเซ็นทรัลใช้คูปองส่วนลดได้ถึง 6 กพ ส่วนเดอะมอลล์ได้ถึง 13 มค 56 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณกบ

ขอให้คุณกบได้พรกลับเป็นร้อยเท่าพันทวีนะคะ

พี่ไปสวดมนต์ข้ามปีและไหว้พระตลอดปีใหม่นี้ค่ะ

เอาบุญมาฝากทุกๆคนด้วยค่ะ

ขอให้สมพรปากค่าพี่พวง^___^

และขออนุโมทนาบุญที่พี่พวงนำมาฝากด้วยค่ะ สาธุ

พี่พวง รู้ไหม

เมื่อคืนอาเต๊าเข้ามา บอกนอนดูพลุด้วย พรุ่งนี้จะเข้ามาหาพวกเรา

พี่พวง รู้ไหม

เมื่อคืนอาเต๊าเข้ามา บอกนอนดูพลุด้วย พรุ่งนี้จะเข้ามาหาพวกเรา

ค่ะ อาเต๊าจะมาแล้วนะคะ คิดถึงค่ะ

ราตรีสวัสดิ์นะคะ คุณกบ

ราตรีสวัสดิ์ค่าพี่พวง ป้ารี คุณ SPCHAOW คุณ tatchai คุณ Google และทุกคนที่น่ารัก

bye bye

ทองพุ่งวันหยุดของโบรกไทยนะคะคุณสาว เลยทำให้ขาแอลที่ซื้อไว้ต่ำๆยังไม่ได้ปิดซื้อ

แต่ก็ขอให้ทองพุ่งขึ้นต่อเยอะๆก็ดีค่ะ หมู่เฮาจะได้หลุดดอย และคุณสาวมีกำไรเยอะๆ

แต่ถ้าย่อก็เสี่ยงเข้าซื้อได้นะคะ ถ้าไม่หลุด 1659-1660

คุณสาวเข้ามา 6 อีกเป็นระยะๆดีจริงๆค่ะ เพราะหมู่เฮารอคุณสาวซำเหมอ^____^

like and love ค่า

:32 :32

ถึงคุณต่าย พึ่งอ่านเจอ เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าไปซีเรียสมาก คนเรามีหลายรูปแบบ ถือสา..มากแล้วปวดหัวค่ะ ปีใหม่ขอให้คุณต่ายมีความสุขมาก ๆ นะคะ มีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาหาในชีวิต สุขภาพแข็งเรง ร่ำรวย ๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย แอนนิต้า

ถึงคุณต่าย พึ่งอ่านเจอ เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าไปซีเรียสมาก คนเรามีหลายรูปแบบ ถือสา..มากแล้วปวดหัวค่ะ ปีใหม่ขอให้คุณต่ายมีความสุขมาก ๆ นะคะ มีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาหาในชีวิต สุขภาพแข็งเรง ร่ำรวย ๆๆๆ

ทิศทาง ราคาทองคำปิดสิ้นปีที่ระดับ 1676 เป็นการปิดสูงขึ้น 12 ปี ติดต่อกัน ตั้งแต่ปี 2001 เป็นต้นมา เมื่อพิจารณาจากกราฟรายเดือน จะเห็นได้ว่าราคาทองคำรวมตัวเป็นรูปสามเหลี่ยม ซึ่งเริ่มต้นขึ้นในเดือน ส.ค. 2011 และรู้สึกว่าเรากำลังอยู่ในคลื่นที่ 4 ซึ่งกำลังจะเคลื่อนเข้าสู่คลื่นที่ 5 ที่สูงขึ้น โดยมีแนวรับที่แข็งแกร่งอยู่ที่ระดับ 1520 และแนวต้านสูงสุดอยู่ที่ระดับ 1921

Wealth Station

กลับมาสู่วันทำการอีกครั้งของเรา ดูเหมือนฝรั่งเค้าจะไม่ยอมหยุดด้วยเท่าไหร่ ความเคลื่อนไหวของเหตุการณ์สำคัญมีมาตลอด ครั้งต่อไปที่วางมาตรการอะไรคงไม่คร่อมปีแบบนี้อีกมั้งนะครับ

สวัสดีปีใหม่อีกครั้งครับ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา

ทิศทางราคาทองฟื้นตัวมาได้อีกเล็กน้อย มาอยู่เหนือระดับในช่วงท้ายปีก่อนได้สูงสุดที่บริเวณ 1680

ทำให้ภาพรวมดูดีขึ้นมาบ้าง แต่แนวต้านหลักที่บริเวณ 1680 - 1690 ยังคงอยู่และน่าจะไม่สามารถผ่านไปโดยง่าย ถ้าจะผ่านคงจะต้องฟอร์มตัว ถ้าฟอร์มดี มีลุ้นแต่ถ้าไม่ก็ยังต้องตั้งหลักกันต่อครับ

แนวต้าน 1680 1693

แนวหนุน 1665 1660 1655

สวัสดีปีใหม่2013 :01 ครับเพื่อนๆทุกท่าน ไม่รู้ว่าวันที่31 ส่งท้ายปีมีซื้อขายไม่ได้เข้ามาพาเอ๋ไปชอปปิ้ง :17 ทองพุ่งไม่รู้เรื่องเปิดมาเมื่อเช้างงเล็กน้อยวันนี้เลยเอากราฟมา2แบบให้เลือก2-1-2013-1.gifแบบที่1 มองลงต่อ :ghost ถ้าใครที่sellตามผมเมื่อวานศุกร์ ที่1665 cutloss1668 ที่ไฮเดิม คงโดนกินเหมือนผมเรียบร้อยแล้วแต่มาดูกันว่าเจ้าอาจจะเล่นตลกได้ อย่างที่บอกว่าตรง1684 เป็นแนวต้านสำคัญเพราะเป็นยอดคลื่น1h1ขาลง หากผ่านตรงนี้ได้จะยืนยันการกลับตัวเป็นขาขึ้นสรุปว่าเราต้องรอให้ขึ้นให้จบแล้วรอย่อเก็บใหม่ แต่ถ้าไม่ผ่านทองจะลงไปทดสอบนิวโลแถวๆ1635อีกครั้ง :aa2-1-2013-2.gifแบบที่2จะเห็นว่าหากจบคลื่นขาลงแถวๆ1635แล้วมองว่าตอนนี่้อาจกำลังเป็นขาขึ้นแล้วโดยคลื่ื่น1ย่อยคือ 1668 ย่อลงทำ2ย่อย(s2) ลงมาที่1653 ตอนนี้อาจกำลังทำ3ย่อยอยู่ โดยสามารถขึ้นได้ถึง1684.8หรือ1695 โดยมีโอกาสจบ5ย่อย แถว1703-1715 :57 ทำให้จบ1h1จบแถวๆนั้นแล้วย่อลงมาส่วนย่อเท่าไหรต้องรอให้จบก่อน มุมมองวันนี้แนะนำให้อยู่เฉยๆ รอเวลาอย่างเดียวโดยดูที่1684.8 หากทองผ่านตรงนี้จะซืื้อตามก็วิ่งได้ไม่เกิน1703-1715 gsอาจพอมีกำไรแต่gfไม่รับประกันว่าจะมีกำไร ทองแ่ท่งรอย่ออย่างเดียวเลย ค่อยเก็บเพิ่ม แต่ถ้าไม่ผ่าน1684.8 gs&gfแนะนำsellเป้าปิด1635 ส่วนทองเเท่งแนะนำรอเก็บเพิ่มที่1635ลงมาเว้นระยะ250-300บาทเหมือนเดิม :aa

ปล.ขอให้เพื่อนโชคดีในการลงทุนทุกท่านนะครับ :bye

สวัสดีปีใหม่คร๊าบ พี่ๆน้องๆทุกคน

มีความสุขตลอดปี สุขภาพแข็งแรง มั่งมีเงินทองฮะ :01