ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

T040412_01C.gif โดยเฉพาะ ชาวดอย อิอิ :D

สวัสดีค่ะ... อาเต๊า เจ้าป้า พี่กบ พี่่ต่าย พี่บอย ป้ารี พี่จูกัดเหลียง พี่นุช พี่ตี๋ คุณดอด คุณลิน

พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ

พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้อน

คุณบาส คุณเอ๋ คุณหมูต้ม พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชาย คุณYos พี่ทิพย์

& เพื่อนทุกคน / เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ :lol:

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากพี่ต่าย พี่เอ๋ อาเต๊า พี่กบ

คุณสาว ป้ารี พี่น้องเม่า คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :D

หวัดดีวันพุธที่ 2 มกราคม 2556 เจ้า

อากาศดี๊ดี สดชื่นสดใส happy ตลอดวันจริงๆด้วยเจ้าน้องญ่าคนงาม :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ทุกท่าน เอ่ยนามไม่หมด ขอรวมๆเลยแล้วกันนะ

ร่ำรวยเงินทอง สุขกายสุขใจ อนาคตก้าวไกล ตลอดปี ตลอดไปจ้าาา

สวัสดีปีใหม่ 2556 มีความสุขสดชื่น มีกำไรทองมากๆนะคะคุณสาว คุณแอนนิต้า คุณหมูยิ้ม

คุณกระต่าย คุณบาสคุณเอ๋ น้องบีม อาเต๊า Dr Polar Bear

คุณ nelo คุณหนมต้ม คุณ meng166 น้องลิน เจ๊แพ็ท คุณ sr20 และทุกๆคนที่่น่ารัก^_____^

like&love like ในระบบหมดค่ะ สวัสดีค่ะ คุณกบ และเพื่อน ๆทุกคน มีความสุขมาก ๆ นะคะ วันนี้แอบมีรอยยิ่มในใจ.....เน๊าะ ทองขึ้น :01 เผื่อจะได้ลงดอย

จงขึ้น....จงขึ้น :21

ข่าวว่าสภาสหรัฐผ่านกฎหมายขึ้นผาไปแล้ว แก้ขัดขั่วคราวไปก่อน และ Mr.President บอกยินดีประนีประนอมค่อยๆเจรจาเรื่องตัดลดงบประมาณต่อไป ยืดเยื้อไปเรื่อยๆก่่อน

1690 ก็ต้องยอม cut บางส่วนนะครับ 1720 ก็ออกทั้งหมด หรือถ้าใจกล้ามากก็รอ MACD ตัดลงก็ได้เพราะตอนนี้ตัดขึ้นแล้วครับใจเย็นก็ได้ เด๋วตรุษจีนก็คงได้ลงดอยกันทุกคน เพราะคนแห่ซื้อทอง(รูปพรรณ)กันเยอะครับ ทะยอยซื้อตั้งแต่ตอนนี้กันแล้ว

สวัสดีปีใหม่ค่าพี่กบที่รัก หนูไม่ได้ไปเที่ยวไหยเลยค่ะ อยู่กะเจ้ามะยมที่กุงเต๊บนี่แระค่ะ พี่กบไปแอ่วไหนบ้างป่าวค่ะ

อากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะคะ หนูก็ขอให้ครอบครัวของพี่กบมีความสุข สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ รวยๆเฮงๆนะคะ

like and love สำหรับคำอวยพร น่ารักจริงๆเชียวน้องกีร์ คุณแม่มะยม

อยู่กรุงเทพก็สุขีเหมือนเจียงใหม่ เจียงฮาย และทั่วประเทศค่ะ^____^

พี่กบและครอบครัวไปทานข้าวฉลองปีใหม่กับคุณแม่ พี่ๆน้องๆ และไปช๊อปปิ้งเซ็นทรัล เดอะมอลล์

และแลกคูปองส่วนลดจากคะแนนซื้อของสะสมได้ 10 ใบเลย555

ก่อนหน้าไปนวดแผนไทย นวดเท้า นวดตัวค่ะ เพราะเรานั่งเล่นหน้าจอคอมนาน ที่จริงก็หลายปี อิ อิ

เอ เช้านี้หนูเข้าหน้า GT GOLD ไม่ได้ มีใครเป็นป่าวอ่ะค่ะ เซรงเชียว

เอ เช้านี้หนูเข้าหน้า GT GOLD ไม่ได้ มีใครเป็นป่าวอ่ะค่ะ เซรงเชียว

ลองหลายหน เข้า Gt ไม่ได้เหมือนกันค่ะน้องกีร์

ลองหลายหน เข้า Gt ไม่ได้เหมือนกันค่ะน้องกีร์

น่าจะเป็นที่ระบบของเค้าอ่ะค่ะ แย่เรย

พี่กบซื้อเก็บไว้บ้างป่าวค่ะ หนูอ่ะ ฟังมากว่ามันจะลง จนป่านนนี้ก็ไม่ได้เก็บไว้เรย เซงหนัก ดอยที่มีอีก เซงหนักคูณสอง 555

สวัสดีปีใหม่นะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิก

ขอให้ปีนี้เป็นปีงูทอง กำไรถ้วนหน้า ทั้งขาเล็ก ขาใหญ่ เลยนะครับ

แถมท้ายด้วยการมีสุขภาพดี ครอบครัวสุขสันต์ เพื่อนพ้องมากมาย

ไม่เจ็บไม่ไข้ ตลอดทั้งปี 2556 เลยนะครับ รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง กันนะครับทุกท่าน ^^

like&love like ในระบบหมดค่ะ สวัสดีค่ะ คุณกบ และเพื่อน ๆทุกคน มีความสุขมาก ๆ นะคะ วันนี้แอบมีรอยยิ่มในใจ.....เน๊าะ ทองขึ้น :01 เผื่อจะได้ลงดอย

จงขึ้น....จงขึ้น :21

ใช่ค่ะคุณแอนนิต้า เรามายิ้มพิมพ์ใจกัน 55

ทองขึ้นเลยเนาะ คุณแอนนิต้า น้องกีร์ น้องญ่า คุณบาสและหมู่เฮา

แต่ถ้าไม่ขึ้น เดี๋ยวเรารอซื้อเพิ่มโตยกั๋นๆ^____^

สวัสดีปีใหม่นะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิก

ขอให้ปีนี้เป็นปีงูทอง กำไรถ้วนหน้า ทั้งขาเล็ก ขาใหญ่ เลยนะครับ

แถมท้ายด้วยการมีสุขภาพดี ครอบครัวสุขสันต์ เพื่อนพ้องมากมาย

ไม่เจ็บไม่ไข้ ตลอดทั้งปี 2556 เลยนะครับ รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง กันนะครับทุกท่าน ^^

ขอบคุณมากๆค่ะ

ขอให้คุณ chailklang มีความสุขทั้งครอบครัว สุขภาพแข็งแรง รวยๆเฮง มีกำไรทองเช่นกันตลอดไปเลย^____^

สวัสดีค่ะ อ.Sear อาเต๊า พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ น้องกี้+น้องมะยม

คุณOKorNO คุณmodtanoiy ด๊อกเตอร์ น้องลิน และทุกๆคนค่ะ

โชคดีมีลำไยกันทุกๆคนค่ะ

น่าจะเป็นที่ระบบของเค้าอ่ะค่ะ แย่เรย

พี่กบซื้อเก็บไว้บ้างป่าวค่ะ หนูอ่ะ ฟังมากว่ามันจะลง จนป่านนนี้ก็ไม่ได้เก็บไว้เรย เซงหนัก ดอยที่มีอีก เซงหนักคูณสอง 555

ตอนทองลงต่ำๆ พี่กบก็ไม่ได้ซื้อ พอๆกันกับน้องกีร์อ่ะค่ะ

แต่เห็นคุณสาวเก็บ 1636 คุณบาสซื้อทองแท่ง 1640 23900 แหร่มจริงๆ

พี่กบเก็บล่าสุดปู๊นนนนแหน่ะ 1692

น้องกีร์ละคะ ทำไมเซงหนัก เห็นเก็บไปดอยนึงนะคะ

เดี๋ยวลง 1635 ก็เก็บอีก ดีไหมคะ

ว่าแต่ตอนนี้ gt ยังเข้าไม่ได้เลย ว้าๆ

gt เข้าได้แล้วค่ะน้องกีร์

จะรับที่เท่าไหร่ค้า