ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีรอบค่ำค่า ดช เม่า คุณ lavender คุณ chaiklang และทุกท่าน

ผม L1664.55 จะ SL หรือ TP คอยดูกันต่อไปครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าป้าๆ ฟังเพลงพี่กบหรือยังจ๊ะ

ผม L1664.55 จะ SL หรือ TP คอยดูกันต่อไปครับ

จุดเหมาะเหม็งของกูรูบาสเลยนี่คะ ดช เม่า 1664 cheer up ค่ะ ขอให้มีกำไร แต่ตั้ง SL and TP ไว้แล้ว รอบคอบดี

พูดถึงเทรด gs เห็นคุณ sr บอกวันนี้จะเปิดซิง

ฟังแล้ว หลายแนวมาก วันนี้ ทอง คิดไม่ออก เพราะมีแต่มองลง เลยสวนความชอบเล่นส่วนตัว จะให้ซื้อก็เด๋วมีดอยเพิ่มกัน เฉยๆแล้วกัน

วันนี้ เล่นแบบคุณนุชจ้า ขายเช้า ซื้อดึก ถ้าซื้อดึก ก็ขายเช้า กวนม้าย อิอิ

ฟังแล้ว หลายแนวมาก วันนี้ ทอง คิดไม่ออก เพราะมีแต่มองลง เลยสวนความชอบเล่นส่วนตัว จะให้ซื้อก็เด๋วมีดอยเพิ่มกัน เฉยๆแล้วกัน

วันนี้ เล่นแบบคุณนุชจ้า ขายเช้า ซื้อดึก ถ้าซื้อดึก ก็ขายเช้า กวนม้าย อิอิ

เจ้าป้า

กวนๆดี แต่เดี๋ยวนี้เจ้าป้ายอมให้ทองมานค้างบ้านแล้วเหรอ ทั้งๆที่บาทแก่ขนาดนี้

เจ้าป้าฟังทุกเพลงแล้วนะ ชอบไหม มีเพลงประจำตัวของเจ้าป้าด้วยล่ะ

แม่ทัพ 888 เค้าไม่สบาย หายดีแล้วเค้าก็คงเข้ามาวิเคราะห์กลางคืนให้เราเนอะ

สวัสดีตอนค่ำค่าคุณตาปีและทุกท่าน

จุดเหมาะเหม็งของกูรูบาสเลยนี่คะ ดช เม่า 1664 cheer up ค่ะ ขอให้มีกำไร แต่ตั้ง SL and TP ไว้แล้ว รอบคอบดี

พูดถึงเทรด gs เห็นคุณ sr บอกวันนี้จะเปิดซิง

ตกลงยังไม่ได้ทดลองเลยครับ เมื่อบ่ายต้องออกไปประชุม กลับมาอีกทีก็มืดแล้ว พอกลับมาถึงนี่เน็ตเน่าอีก

เลยยังไม่ได้ทำอะไร ได้แต่ปิด S เมื่อคืนวันศุกร์น่ะครับ

ตกลงยังไม่ได้ทดลองเลยครับ เมื่อบ่ายต้องออกไปประชุม กลับมาอีกทีก็มืดแล้ว พอกลับมาถึงนี่เน็ตเน่าอีก

เลยยังไม่ได้ทำอะไร ได้แต่ปิด S เมื่อคืนวันศุกร์น่ะครับ

ปิด s ไปแล้วนะคะ ก็กำไรแล้วซิ เยอะม๊าย ดีใจด้วยคุณ sr

ถ้าได้จังหวะเหมาะ มั่นใจ พร้อมเทรด gs แล้วนะคะ

อิอิ ไอ้ที่ค้างบ้าน เพราะมันขายไม่ออกจ้า ราคาซื้อแท่งแถวๆ23450 น่าจะทนๆเก็บได้ อิิิอิ แล้าแถว23500upก็ขาย ทนๆเล่นไป จนกว่าเค้าจะหักหลังเรา ก็เตรียมทางหนีไฟให้ดีๆ

อิอิ ไอ้ที่ค้างบ้าน เพราะมันขายไม่ออกจ้า ราคาซื้อแท่งแถวๆ23450 น่าจะทนๆเก็บได้ อิิิอิ แล้าแถว23500upก็ขาย ทนๆเล่นไป จนกว่าเค้าจะหักหลังเรา ก็เตรียมทางหนีไฟให้ดีๆ

เห็นตัวเลขทีไร พี่กบชอบขยาย ทนๆซื้อไปนะเจ้าป้า 23450 เด้ง 23500 ก็ขายปุ๊ปเลยนะ

ขอบคุณ

สวัสดีตอนค่ำค่าคุณตาปีและทุกท่าน

สวัสดีค่ะพี่กบ มาแอบอ่านพี่กบคุยค่ะ วันนี้พอจะมีเวลาค่ะ

สวัสดีค่ะพี่กบ มาแอบอ่านพี่กบคุยค่ะ วันนี้พอจะมีเวลาค่ะ

ดีใจที่คุณตาปีเข้ามาอ่านมาเม้าท์ค่ะ

คุณตาปีและลูกสาวสบายดีนะคะ ตอนนี้เค้าคงโตขึ้นเยอะ เห็นคุณแม่คอยสอนการบ้านให้ทุกวัน น่ารักจริงๆ

ราคาขาย 23500 ขึ้นไป ค่ะ ใกล้23600 เราอาจจะได้เปรียบตลาดบ้าง

ราคาขาย 23500 ขึ้นไป ค่ะ ใกล้23600 เราอาจจะได้เปรียบตลาดบ้าง

เจ้าป้าหมายถึง 23500 ขึ้นไปน่าเปิด short ใช่ไหม แต่นี่ spot เพิ่ง 1666 เองนะ

แต่ถ้าใกล้ 23600 คิดว่าเราคงได้เปรียบ

ดีใจที่คุณตาปีเข้ามาอ่านมาเม้าท์ค่ะ

คุณตาปีและลูกสาวสบายดีนะคะ ตอนนี้เค้าคงโตขึ้นเยอะ เห็นคุณแม่คอยสอนการบ้านให้ทุกวัน น่ารักจริงๆ

สบายดีค่ะ กำลังซนและดื้อคุณแม่ ไม่ยอมอ่านหนังสือค่ะ ปลายเดือนนี้จะสอบและปิดเทอมแล้วค่ะ

ถูกแก้ไข โดย tapee