ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

dec3b1b53a72905f657287c9f380f786_1212036550.gif จะร่วง จะแข็ง ไปถึงไหนฟระ เฮ้อ เซ็งๆๆ :mad:

โดนเลย สองเด้ง หลบเลียแผลใจ สัญญาก้อจะหมด เฮ้อออออ :mad:

สวัสดีค่ะ พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ ป้ารี พี่จูกัดเหลียง พี่บอย

พี่นุช(ย้ายพรรคไปเล่นหุ้นซะแล้ว) คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่

พี่อาร์ท คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น

คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋

พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์

พี่นาตาลี คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ & เพื่อนทุกคน ขอโทษเอ่ยชื่อไม่ครบทุกคนนะคะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากอาเต๊า พี่น้องเม่า พี่ต่าย พี่เอ๋ พี่บาส

คุณDr.Polar พี่ขิง คุณดอด พี่กบ คุณสาว ป้ารี คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :D

สวัสดีเจ้าน้องญ่าคนงามเข้ามาแล้ว :D

เฝ้าลุ้นเฝ้าดู.....น้องทอง พี่กบก็เพลีย heart แอนด์เหนื่อยเหมือนกัน

แล้วโดนเลยสองเด้ง ยังไงเจ้าน้องญ่า?

สัญญาก็จะหมดอีกด้วย ทำไมหมดเร็วจัง GF หมดทุกเดือนหรือเจ้า

พูดถึงจะเข้าใจเจ้า

แต่ฟัง "ไม่พูดก็เข้าใจ" ไปพลางๆก่อนน้าคนงาม

>http://www.youtube.com/watch?v=XIsF7cUE4TM

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องโป๊บบอก ถ้าทองเด้งขึ้นจะเข้ามาบอก

ตอนนี้น่าปล่อยให้ราคาไหลลงไปก่อน เพราะถ้าหลุด 1625 จะไป 1600 ค่ะ

ดูราคาแล้วชักขำไม่ค่อยออก ... อิอิ

ถ้าย่อลงมาอีกหน่อย จะยั่วใจมากมาย คงอดทนต่อไปไม่ได้ อิอิ

ปล. ความเห็นส่วนบุคคลของคนที่เก็บแท่งถือแท่งอย่างผมเท่านั้นนะครับ

ดูราคาแล้วชักขำไม่ค่อยออก ... อิอิ

ถ้าย่อลงมาอีกหน่อย จะยั่วใจมากมาย คงอดทนต่อไปไม่ได้ อิอิ

ปล. ความเห็นส่วนบุคคลของคนที่เก็บแท่งถือแท่งอย่างผมเท่านั้นนะครับ

แล้วถ้าย่ออีกหน่อย กะเข้าซื้อที่เท่าไหร่เอ่ย

สวัสดีตอนเย็นย่ำค่ะคุณลูกเสือ และทุกคนที่น่ารัก

L ไปแล้ว 1 ไม้ ที่ 1626 หวาดเจี๋ยวววว.....

L ไปแล้ว 1 ไม้ ที่ 1626 หวาดเจี๋ยวววว.....

ขอบคุณขอรับที่ช่วยเป็นอินดี้ ป้ารี เป็นแร้วที่ 40 น้อง sr เป็นที่ 26 ช่วยทำให้มั่นใจมากขึ้น

แล้วถ้าย่ออีกหน่อย กะเข้าซื้อที่เท่าไหร่เอ่ย

สวัสดีตอนเย็นย่ำค่ะคุณลูกเสือ และทุกคนที่น่ารัก

รอซื้อ ที่ 22 17 09 00

ปล. ต้องพูดแบบนี้มานจะได้ ไม่ลงไปให้ซื้อขอรับ

น้องโป๊ป บอกทำเพื่อป้ารี แบบนี้เรียกว่าไร 555

ถูกแก้ไข โดย Pa'ree

ใครซื้อแร้ว ถ้าดีดไม่ผ่าน 36 ให้ทำใจขอรับ

น้องโป๊บ

พี่กบเพิ่งกลับมาเห็น 1613 แล้ว