ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ลูกและครอบครัวของเราสำคัญที่สุดจริงๆค่ะคุณ jaijai

ความคิดเห็นเป็นประโยชน์มากๆๆค่ะ คนที่ไม่เคยเล่น GF ก็จะได้เข้าใจเรื่องสิทธิ์การ force sell หรือไม่ของโบรกด้วย

มีเวลาเข้ามาคุยกันอีกนะคะ ยินดีต้อนรับค่า^____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามค่ำค่าคุณชะอม คุณนุช คุณ jaijai น้อง puggy คุณ kad และทุกท่าน

สู้ๆๆๆๆๆๆทุกคนนะคะพี่ๆๆๆๆๆๆ น้องเปนกำลังใจให้นะคะ ขอให้ทุกคนโชคดีพบทางสว่างคะ^_^

สู้ๆๆๆๆๆๆทุกคนนะคะพี่ๆๆๆๆๆๆ น้องเปนกำลังใจให้นะคะ ขอให้ทุกคนโชคดีพบทางสว่างคะ^_^

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณพี่ jaijai มากๆค่ะ

คงมีเพื่อนๆในนี้อีกหลายคนที่เดือดร้อน

ห้องนี้มีกูรูด้านกฎหมายเพิ่มอีกคนแล้วนะคะพี่กบ ^ ^

ป.ล.ขอบคุณน้องลินมากเลยค่ะ ฝากขอบคุณ คุณแม่น้องลินที่ไปดูดวงให้น้องลินเลิกเล่นทองนะคะ ถ้าแพทเชื่อตามน้องลิน คงดี

พี่แพทสู้ๆนะคะ มีเทรนลง เดี๋ยวก็มีเทรนขึ้นค่ะ

ป.ล.ขอบคุณน้องลินมากเลยค่ะ ฝากขอบคุณ คุณแม่น้องลินที่ไปดูดวงให้น้องลินเลิกเล่นทองนะคะ ถ้าแพทเชื่อตามน้องลิน คงดี

น้องลินโชคดีทีมีแม่พาไปดูดวงให้ บอกหน่อยดูที่ไหนเผื่อไปดูมั้ง

สู้ๆๆๆๆๆๆทุกคนนะคะพี่ๆๆๆๆๆๆ น้องเปนกำลังใจให้นะคะ ขอให้ทุกคนโชคดีพบทางสว่างคะ ^_^

พี่กบก็เป็นกำลังใจให้น้อง puggy ด้วย ช่วงนี้เทรดเป็นยังไงบ้างคะ พบทางสว่างแล้วใช่ม๊าย

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า น้องแพท น้องลิน คุณศศิ และเพื่อนๆ

หลบเลียแผลใจหลายวัน เริ่มมีสติสตัง ว่าเราต้องสู้ นั่งอยู่เฉยๆไม่ได้แล้ว

ความรู้เราก็พอมี งูๆ ปลาๆ มั่วๆ ได้บ้าง อาศัยเข้ามาอ่านโพสของเพื่อนๆ

ในบ้านนี้มีแต่คนมีน้ำใจ แนะนำโดยไม่หวังผลประโยชน์ มีแต่ความจริงใจ

เมื่อวานก็เลย s ไป 19002 รีบซื้อกลับ 18879

วันนี้ ขาย 18881 ซื้อ 18825

ขาย 18922 ซื้อ 18870

ขาย 18957 ซื้อ 18903

แก้เครียดได้บ้างนิดหน่อย ค่ะ

เย็นนี้มี Gap 1377-1380 นะคะ น่าจะลงมาปิด

ขอให้ทุกคนโชคดี เล่นอย่างระมัดระวังค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

น้องลินโชคดีทีมีแม่พาไปดูดวงให้ บอกหน่อยดูที่ไหนเผื่อไปดูมั้ง

ที่พิดโลกค่ะ

เอาจริงๆ ไม่อยากบอกเลย อายมากค่ะ

แม่บังคับไปหาคนทรงอ่ะค่ะ ไม่ไปก็ไม่ได้ เดี๋ยวแม่โกรธ

ขอบคุณค่ะพี่กบ ตอนนี้ทำไรไม่ได้เลยค่ะนอกจากเอสทยอยลดต้นทุนเอาค่ะ

ผิดหวังจริงๆกับชีวิตทองคำค่ะ ดีที่เลิกเล่นตัดทิ้งเมื่อเดือนที่แล้วตอนทอง22,0000กว่า

ยอมตัดขาดทุนให้หมอยึดเงินในพอตไป350,000แถมเป็นหนี้หมอ

อีก120,000ถ้าตัดตอนนี้ไม่อยากคิดเลยค่ะ..ตอนนี้ก็เหลือดอยอีกประมาณ50บาทคะ

ราคาที่21700ได้แต่เอาดอยมาเอสค่ะ..ไม่รู้จักเข็ด

แนวโน้มทอง กูรูเค้าก็บอกกันว่าเป็นขาลง

คุณบาสก็มองไว้อย่างนี้เหมือนกัน ถ้าเด้งถึงแนวต้านก็ให้เปิด sell ถ้าทิ้งดิ่งไปแนวรับก็ให้เปิด buy พี่กบก็รอสัญญานอยู่ค่า

น้องศศิโชคดีแล้วที่ cut ทิ้งตอนทองบาทละ 22,000 ตอนนี้ 189xx

น้องศศิตัดสินใจได้ดีมากๆเชียวค่ะ พี่กบต้องดีใจกับน้องศศิเลยนะเนี่ย เย้ๆๆ

เรื่องขาดทุนและเป็นหนี้ พี่กบเห็นใจน้องศศิมากๆๆ สู้ๆๆนะคะ

สุขภาพกายใจเราสำคัญที่สุด เครียดมากๆเดี๋ยวอาจเป็นโรคต้องจ่ายเงินค่ารักษาแพงกว่าอีก ฟาดเคราะห์ไปค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า น้องแพท น้องลิน คุณศศิ และเพื่อนๆ

หลบเลียแผลใจหลายวัน เริ่มมีสติสตัง ว่าเราต้องสู้ นั่งอยู่เฉยๆไม่ได้แล้ว

ความรู้เราก็พอมี งูๆ ปลาๆ มั่วๆ ได้บ้าง อาศัยเข้ามาอ่านโพสของเพื่อนๆ

ในบ้านนี้มีแต่คนมีน้ำใจ แนะนำโดยไม่หวังผลประโยชน์ มีแต่ความจริงใจ

เมื่อวานก็เลย s ไป 19002 รีบซื้อกลับ 18879

วันนี้ ขาย 18881 ซื้อ 18825

ขาย 18922 ซื้อ 18870

ขาย 18957 ซื้อ 18903

แก้เครียดได้บ้างนิดหน่อย ค่ะ

เย็นนี้มี Gap 1377-1380 นะคะ น่าจะลงมาปิด

ขอให้ทุกคนโชคดี เล่นอย่าระมัดระวังค่ะ

พี่หญิงนุชมาแว้ว ยังเก่งเหมือนเดิม แก้เครียดดีจังค่ะ ไชโย้

พี่หญิงนุชมาแว้ว ยังเก่งเหมือนเดิม แก้เครียดดีจังค่ะ ไชโย้

ขอบคุณค่ะนพท

เมื่อกี้โมโหน้องจี ราคา 970 กดปุ๊บ ติสปริงเด้งออกเฉยเลย

กลับเข้าใหม่ก็ไม่ทัน เซ็งเลย

ขอให้ขึ้นสูงกว่าเดิมไปเลยละกันให้หายแค้น

ที่พิดโลกค่ะ

เอาจริงๆ ไม่อยากบอกเลย อายมากค่ะ

แม่บังคับไปหาคนทรงอ่ะค่ะ ไม่ไปก็ไม่ได้ เดี๋ยวแม่โกรธ

น้องลินโชคดีจริงๆที่เลิกเล่นทองไปตั้งแต่ครั้งก่อน แสดงว่าน้องลินดวงดีนะคะ มีคุณแม่คอยตักเตือนและพี่ล่ำคอยดูแลและห่วงใยใช่ม๊าย

น้องลินโชคดีจริงๆที่เลิกเล่นทองไปตั้งแต่ครั้งก่อน แสดงว่าน้องลินดวงดีนะคะ มีคุณแม่คอยตักเตือนและพี่ล่ำคอยดูแลและห่วงใยใช่ม๊าย

ใช่เลยค่า แถมห้ามเด็ดขาดด้วยค่า