ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กำไร1500ค่ะกรรมเวรขาดทุนทีเป็นแสนนน..ฮือๆๆๆ

อันนี้ไม่แปลกเท่าไหร่การกระชากลงแรงๆครั้งนี้ เพราะน้องศสิซื้อไว้เยอะ แต่คราวหน้าให้เป็นประสบการณ์และเป็นอุทาหรณ์อุทาโห่นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1400 นั่งบิดไปมา จนเมื่อยตรูด ลีลาจัง

ลูกเสือหายไปไหนคะ เจ้าป้า เมื่อย..ตรูด แล้ว..จริงๆ เราน่าย้ายไปอยู่บ้านเดียวกันเนาะเจ้าป้า...

กำไร1500ค่ะกรรมเวรขาดทุนทีเป็นแสนนน..ฮือๆๆๆ

ยินดีด้วยค่ะ...ดีกว่าแพทอีกนะ โอ๋ๆๆๆ

หายไปอยู่ในใจเจ้าป้า เจ๊แพ็ทแหละ

LIKE...very nice P'KOB

พี่กบมาแว้ว....วันเกิดพี่กบหรือคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย มีลูกหลาน เป็น อภิชาตบุตร มีแฟน คนรักขอให้มั่นคง ซื่อสัตย์ ดูแลพี่กบ พร้อมครอบครัวตลอดไป..

ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับนะคะ ว่าแต่ไปเที่ยวไหนคะ

ขอบคุณมากๆค่าสำหรับคำอวยพรวันเกิด พี่กบก็ขอให้เจ๊แพ็ทมีคนรักซื่อสัตย์ รักและดูแลเจ๊แพ็ทให้มีความสุขตลอดไปเช่นกันค่า

พี่กบไปเที่ยวเกาะลันตา อยู่ระหว่างกระบี่และตรัง นั่งเครื่องบิน ขึ้นรถ ต่อแพ แล้วไปถึงรีสอร์ทจ้า

อนิจจาไม่เที่ยง...วันนี้ท้างวันภาวนาให้ทองลง...แต่ตอนนี้อยากให้ขึ้นไปเร็วๆๆๆ.....

ลูกเสือหายไปไหนคะ เจ้าป้า เมื่อย..ตรูด แล้ว..จริงๆ เราน่าย้ายไปอยู่บ้านเดียวกันเนาะเจ้าป้า...

ลูกเสือ ไมไม่มานวดบ่านวดไหล่ให้เจ้าป้าผ่อนคลายการกินลำใยเจ้าฮะหน่อยละคะ

หรือว่าจะแวะมาแทะมือเจ๊แพ็ท แอนด์ คุณ sr ก็ได้ อิ อิ

HBDครับพี่กบร่ำรวยๆนะครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาส ขอให้ร่ำรวยและมีความสุขทุกวันเช่นกัน^____^

HBD ขอให้คุณกบมีแต่ความสุขร่ำรวยเงินทองจากการเล่นทองทู๊..กทุกวันนะคะ :01

ขอบคุณมากๆค่าสำหรับคำอวยพรวันเกิด พี่กบก็ขอให้เจ๊แพ็ทมีคนรักซื่อสัตย์ รักและดูแลเจ๊แพ็ทให้มีความสุขตลอดไปเช่นกันค่า

พี่กบไปเที่ยวเกาะลันตา อยู่ระหว่างกระบี่และตรัง นั่งเครื่องบิน ขึ้นรถ ต่อแพ แล้วไปถึงรีสอร์ทจ้า

โห อยากไปด้วยจังเลย อิจฉาพี่กบอ่ะ เกาะลันตาน้ำใสมากๆๆๆๆๆ เที่ยวให้สนุกนะคะ ใส่ชุดว่ายน้ำด้วยเน้อ..

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรแบบเน้น ๆจากพี่สาวที่น่ารักนะคะ ตอนนี้แพทยังเสียศูนย์อยู่เลยค่ะ...ทั้งเรื่องทองนี่เรื่องใหญ่เลย สติสตังไม่ค่อยจะคงที่เท่าไหร่ค่ะ..อิอิ

ปล.พี่กบอย่าลืมให้ตั๊วเฮียใส่ทูพีชนะคะ///แว่นกันแดด กะหมวก น่ะว้าวๆๆ

ถูกแก้ไข โดย แพท

สวัสดียามดึกค่าคุณ news คุณ elmo คุณบาส คุณ sr คุณ kad0406 และทุกท่านที่น่ารัก

HBD ขอให้คุณกบมีแต่ความสุขร่ำรวยเงินทองจากการเล่นทองทู๊..กทุกวันนะคะ :01

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณ kad0406

พี่กบก็ขอให้น้ำใจดีๆของคุณ kad ทำให้คุณ kad มีความสุขมีกำไรทองทุกวันต่อนี้ไปนะคะ เพี้ยง!

คุณ kadมีประสบตรงน้องทองเยอะมากนะเนี่ย!^____^

Happy Birthday นะคะ พี่กบ ขออาราธนาคุณพระรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกโปรดประทานพรให้พี่กบมีสุขกาพกาย สุขภาพใจที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยภยันตรายทั้งปวงตลอดปีและตลอดไปนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสารดีๆที่แบ่งปันกันตลอดมาค่ะ

หวัดดีค่ะ คุณกบขอร่วมHBDด้วยนะคะ เพิ่งเข้าบ้านมา ขอให้รวย ขอให้รวย สวยอยู่แล้วก็ยิ่งสวยขึ้นอีกนะคะ ที่สำคัญสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะคะ