ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ลำใยเป็นว่าเล่นอย่างนี้ เจ้าป้ารำวงวัดไหน ลูกเสือประกบติดแน่ๆ

พี่กบไม่อยุ่หลายวัน วันนึงช่วงนี้ เค้าเล่นกัน ช่วงต่างถึงกว่า200฿ ต้องตั้งราคาให้ห่างประมาณนี้เลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อัพเดทวิเคราะห์ทองของคุณ boyles สดๆร้อนๆ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ^____^ :gd

พี่กบไม่อยุ่หลายวัน วันนึงช่วงนี้ เค้าเล่นกัน ช่วงต่างถึงกว่า200฿ ต้องตั้งราคาให้ห่างประมาณนี้เลย

ถึงว่าวันนี้เจ้าป้าได้หลายรอบๆละเป็น 100 ๆบาทเลย

ราคาวิ่งเร็ว ขึ้นลงเร็วเนอะเจ้าป้าช่วงนี้ หรือว่านักเก็งกำไรเทรดน้อยกว่าเดิมคะ

wifi หลุดๆติดๆ โบรกจะปิดแล้วค่ะ ส่วนตัวพอแล้วค่ะ

หวานกับลำใยจนชุ่มฉ่ำๆ หลับฝันดีแน่ๆเจ้าป้า

ว้า ทองลงมาแค่1447.7เองกำ ขยับราคาใหม่มารอแถวๆ1446cut1439เป้า1480ครับ ซื้อgsนะครับส่วนแท่งเดี๋ยวรอดูพรุ่งนี้อีกทีเหอๆ

ว้า ทองลงมาแค่1447.7เองกำ ขยับราคาใหม่มารอแถวๆ1446cut1439เป้า1480ครับ ซื้อgsนะครับส่วนแท่งเดี๋ยวรอดูพรุ่งนี้อีกทีเหอๆ

รอพร้อมคุณบาสด้วยค่ะ

หลับฝันดีกันค่ะ ขำๆก่อนนอน ดูหมี ดูทิง วันนึงก็10กว่าตัว ยังต้องนับคลื่น วันนึงก็นับได้ลูกคลื่นเพียบ ยังต้องแหงนมองเมฆ บนท้องฟ้าอีก กันจัง ชนจัง ปิดไฟนอน แล้วคร้า

ภาพรวมยังคงเดิม..เป็นการรีบาวน์ของคลื่น iv ของ 5 ของ 3 ( ที่คลื่น 5 ของ 3 เป็น คลื่นขยาย)

* แถบสีม่วง คือ แนวต้านใหญ่ ที่ไม่น่ารีบาวน์ผ่านขึ้นไปได้

คลื่น iv ของ 5 ของ 3

คลื่น A เป็น Traingle .. คลื่น C กำลังทำ 5 คลื่นขึ้นไป

หาก C = A น่าจะจบคลื่น IV แถวๆ 1524-1525

แนวโน้มระยะสั้น

กำลังลงมาทำ คลื่น 4 ของ C .. ประมาณ 1444-1441

* โปรดใช้วิจารณญาณของท่าน ในการรับข้อมูล

ถูกแก้ไข โดย Sear

ขอบคุณอ.Sear ค่ะ ข้อสอบคลื่นนี่คงตกอ่ะ ยากจริงๆ

ขอบคุณค่ะ มีสิทธิ์ถึง 1404 มั้ยคะ หรือว่า 1440 รับแน่น

ถึงว่าวันนี้เจ้าป้าได้หลายรอบๆละเป็น 100 ๆบาทเลย

ราคาวิ่งเร็ว ขึ้นลงเร็วเนอะเจ้าป้าช่วงนี้ หรือว่านักเก็งกำไรเทรดน้อยกว่าเดิมคะ

ป้าก็มวยวัดอ่ะมะคืน ราคาแรงๆ ปัญญาหายเหมือนกันค่ะ อาศัยคิดเลขในใจเร็วอ่ะ และจำราคาแท่งบาทได้ขึ้นใจ คุณบาสอ่ะน่ารัก แปะราคาบาทไว้เป็นตารางเลย ถ่ายรูป เอามาแปะไว้ข้างที่เทรดก็ดีนะ ของป้า คิดไว้คล้ายๆอย่างนี้เหมือนกัน จดๆไว้ขยับขึ้นลงตามอต.แลกเปลี่ยนที่เปลี่ยนไป เฮ้อกลุ้ม ทำไงให้เพื่อนลำไยดีน้า

เอาเพลงนี้ไป อยากหยุดเวลา

พักผ่อนกันนะคะ สู้ใหม่ๆ สู้ๆ

สงสัยนอนกันไม่ยอมตื่น วิ่งมาราธอนรอบโลก มาครบอาทิตย์พอดี ไปแว้ว ลืมบอก หัวแดงเค้าดูกราฟ อะไรๅหัวดำเล็งกราฟยังไง เอามาทำภาพเชิงซ้อน แบบหมอพรทิพย์ แล้วเราแบบบ้านๆไทย ใจอิสระ กินพุงปลาต้มส้ม อิอิ

สงสัยนอนกันไม่ยอมตื่น วิ่งมาราธอนรอบโลก มาครบอาทิตย์พอดี ไปแว้ว ลืมบอก หัวแดงเค้าดูกราฟ อะไรๅหัวดำเล็งกราฟยังไง เอามาทำภาพเชิงซ้อน แบบหมอพรทิพย์ แล้วเราแบบบ้านๆไทย ใจอิสระ กินพุงปลาต้มส้ม อิอิ

เมื่อคืนเห็นราคาแถอยู่แถวๆ 50 ผมไม่กล้าซื้อแฮะ

แวะมาทักทาย วันหยุดค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D

------------------------------------------------------

พี่กบกลับมาแล้ว คงเที่ยวเต็มอิ่มเลยนะคะ..อิจฉาจังน๊อ

จะได้กลับมาตามอ่านวิเคราะห์ ข่าวสาร พร้อม update ที่นี่ ที่เดียวเลยค่ะ :lol:

ขอบคุณพี่กบ มากๆค่ะ สำหรับข่าวสาร วิเคราะห์ต่างๆ

พี่น้องเม่า พี่บาส คุณลิน ทุกท่านด้วยค่ะ ที่เสียสละเวลา

และเอาสิ่งดีดี มาแบ่งปันค่ะ :D

ภาพรวมยังคงเดิม..เป็นการรีบาวน์ของคลื่น iv ของ 5 ของ 3 ( ที่คลื่น 5 ของ 3 เป็น คลื่นขยาย)

* แถบสีม่วง คือ แนวต้านใหญ่ ที่ไม่น่ารีบาวน์ผ่านขึ้นไปได้

คลื่น iv ของ 5 ของ 3

คลื่น A เป็น Traingle .. คลื่น C กำลังทำ 5 คลื่นขึ้นไป

หาก C = A น่าจะจบคลื่น IV แถวๆ 1524-1525

แนวโน้มระยะสั้น

กำลังลงมาทำ คลื่น 4 ของ C .. ประมาณ 1444-1441

* โปรดใช้วิจารณญาณของท่าน ในการรับข้อมูล

ขอบคุณอาจารมาโนชมากๆค่ะ :01