ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ส.ค -ก.ย

แม่ทัพหมายถึง........อะไรจ้า จะพาไปฉลองที่เจียงใหม่หรือเจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เป็นห่วงพี่พวง ขอรับเรยเข้ามาดู

ขอบคุณมากเลยค่ะ น่ารักจัง... :gd

ถึง แม่ทัพ ดีใจมากมาย คิดถึงๆมากๆ สบายดีนะคะ มาว่าราชการได้แล้วนะคะ ป้าปัดขี้ฝุ่น หยากไย่ ใยแมงมุม ปูเสื่อรอ แม่ทัพมาหลายเพลา

แปะให้ค่ะ ขอขับรถก่อนนะ

http://www.youtube.com/watch?v=czWRTLVfbio&feature=youtube_gdata_player

แหมๆๆเจ้าป้า เห็นคุณชายปวรรุจน่ารักวิ๊ดวิ้วกะท่านหญิงแต๊วใช่ไหมล่ะ

คุณชายโป๊บน่ารักเนอะ555 แต่ไม่รู้เจ้าป้าจะว่าลูกเสือกินขาดกว่าอ่ะเปล่า

หวัดดีจ้า แม่ทัพ คุณกบ เจ้าป้า พี่วิ คุณkad SPCHAOW puggy คุณแพท ด๊อกเตอร์หมี puggy และทุกๆคน

วันนี้แม่ทัพกลับมาห้องแล้วนะคะ สบายดีนะคะ

สวัสดีค่ะพี่พวง สบายดีนะคะ ช่วงนี้พี่พวงคงเทรดดีมีกำไรเยอะเนอะ^____^

ถึง แม่ทัพ ดีใจมากมาย คิดถึงๆมากๆ สบายดีนะคะ มาว่าราชการได้แล้วนะคะ ป้าปัดขี้ฝุ่น หยากไย่ ใยแมงมุม ปูเสื่อรอ แม่ทัพมาหลายเพลา

แปะให้ค่ะ ขอขับรถก่อนนะ

http://www.youtube.com/watch?v=czWRTLVfbio&feature=youtube_gdata_player

ที่ผ่านมา เหนื่อยมากป้า

ไลน์ข้าน้อย ใครมีปันหาไลน์มาได้ขอรับ 1popedern

สวัสดีค่ะ พี่กบ และเพื่อนๆ

ยังมืนกะ ratch อยู่เลยค่ะ ซื้อถัวดีป่าวน้า :Wt :033

กองทุนอสังหา kpnpf จะเข้าเทรด 3 พค. นี้ค่ะ http://www.moneychan...31-kpnpf-3.html :uu :bye

สวัสดีค่ะคุณ puggy ที่น่ารัก

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยกับพี่กบและหมู่เฮาเลยนะคะ

จะถัว ratch หรือคะ แล้วคุณ puggy เล็งจะซื้อถัวที่เท่าไหร่คะ วานแนะนำพี่กบด้วย^____^

อ่ะคุณบาสอยู่พอดี ratch กิจการท่าจะกำไรดีนะคะ คุณบาสได้ตามดูไหม

ปล พี่กบเสียดาย ติดต่อไป กสิกรไทยหลายสาขาก็ซื้อ KPNPF ไม่ได้เลยจริงๆ เหมือนอีกหลายคนที่บ่นกันขรมว่าวันแรกก็ซื้อไม่ได้แล้ว

แต่คุณ puggy และคุณงูดินซื้อได้ แสดงว่าเป็นลูกค้าของกสิกรไทยอยู่ก่อนนะคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ว่าจะส่งลูกเดือย อบแห้งไปให้พวกป้ากินกัน ไม่รู้ ฟันยังแทะกันได้หรอป่าว ขอรับ เพราะลูกเดือย ไม่ใช่ ลูก (เสือ) สำรอง ที่จะให้ พวกป้า เคี้ยวเอาๆ

ถ้า 21.00 กราฟไม่ขยับ พวกป้าก้อไปนอนกันเรยนะ ขอรับ เสียเวลาดูหนัง

ว่าจะส่งลูกเดือย อบแห้งไปให้พวกป้ากินกัน ไม่รู้ ฟันยังแทะกันได้หรอป่าว ขอรับ เพราะลูกเดือย ไม่ใช่ ลูก (เสือ) สำรอง ที่จะให้ พวกป้า เคี้ยวเอาๆ

ถึง สว. ก็จริงอยู่ แต่ยังไม่แก่ขนาดน้าน แม่ทัพใหญ่จะว่าหมู่เฮาเคี้ยวลูกเสือได้ยังไง ลูกเสือเค้าป้อคนทั้งเวปอ่ะ

เำพิ่งเข้ามาตามอ่าน ดีใจจังที่คุณกลับมาแล้วจะได้มีอะไรฮาฮาอ่านคลายเครียด คิดถึงสำนวนของคุณตลอดค่ะ

สว ย่อมาจาก สวยโว้ย ไม่ใช่หรอ ขอรับ เจ้ ถ้าใครเอส ก้อมาปิดที่ 1450 ก่อนนะ ขอรับ ถ้ามานหลุด 1447 ค่อยเอส ต่อ เพราะถ้าไม่หลุด 1447 นี้ไม่ลงจิง ขอรับ

ถ้า 21.00 กราฟไม่ขยับ พวกป้าก้อไปนอนกันเรยนะ ขอรับ เสียเวลาดูหนัง

เห็นจะจริงแม่ทัพโป๊บ

ที่บ้านชวนพี่กบดู ซีรีย์ฝรั่ง ยิ่งเป็น criminal mind พี่กบพลาดดูตล๊อดๆ

คงเป็นเพราะพี่กบคิดถึงหมู่เฮาในห้องขำๆเจ้า

เำพิ่งเข้ามาตามอ่าน ดีใจจังที่คุณกลับมาแล้วจะได้มีอะไรฮาฮาอ่านคลายเครียด คิดถึงสำนวนของคุณตลอดค่ะ

จิงๆมาตลอด ขอรับ แบบไปๆ มาๆ ก้อ มาอ่านแว๊บๆนะขอรับ

สวัสดีค่ะพี่พวง สบายดีนะคะ ช่วงนี้พี่พวงคงเทรดดีมีกำไรเยอะเนอะ^____^

สวัสดีค่ะ คุณกบ

ช่วงนี้พี่ไม่สบาย(อีกหลาย)ค่ะ รักษาตัวซะมากกว่าค่ะ