ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กดขายใหม่แล้วครับ :aa1469.7cut 1480 เป้า 1451 เลขกลมๆไม่เอาเลข1ละกันนะ

ปล.ทิ้งทวนวันสุดท้ายโดนcutหรือได้เจ้าวัดกันตัวนี้เลย :047

กดทัลวัล ตอนนี้คุณบาสมันส์กว่าเจ้าป้าอีก

อัพเดทแนวรับแข็งๆยังเหมือนเดิมนะคะคุณบาส ถ้าลงมา 1440 แท่งอย่างพี่กบก็จะซื้อ (แต่ถ้าไม่ได้อยู่หน้าจอก็อด55)

ทำไมต้องทิ้งทวนวันสุดท้าย?

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงคุณบาส ตัวเลข 21.00 น่าจะลบกะทอง แต่วัดกับข่าวต่อซื้อพันธบัตรเท่าเดิม ข่าวมันเหมือนจะอย่างนั้น เดา

ถึงคุณบาส ตัวเลข 21.00 น่าจะลบกะทอง แต่วัดกับข่าวต่อซื้อพันธบัตรเท่าเดิม

ข่าวมันเหมือนจะอย่างนั้น เดา

ขยายมุมมองเจ้าป้า

เพิ่งบ่ายแก่ๆ เจ้าป้าคนสวยของลูกเสือลำใยไป 2 รอบแล้ว ดีใจด้วยน้า โย่วๆๆ

รอคุณนุชมารายงานด้วยจิ

บอกเรื่องรอซื้อแท่งถูกๆไม่มีใครเคืองหรอกค่ะ เป็นมุมมองส่วนตัวเหรอ เล็งซื้อเก่งเข้าคู่กับเจ้าป้าเลย

มุมมองส่วนตัวครับ เดาล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะโดนขาแอลเคืองเอาไหมนิ :17 ถ้าจะบอกว่า ผมรอซื้อแท่งร้านตู้แดง ที่ราคาต่ำกว่า 18,600 บาท หรือ ต่ำกว่านั้นไปอีกพอสมควร :ghost

อยากให้มานะคะ

มุมมองส่วนตัวครับ เดาล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่างเจ้าป้า ลำใยล้วนๆก็มาจากการกด+วิเคราะห์เหนือเจ้ามืออีกชั้นหนึ่ง

บอกเรื่องรอซื้อแท่งถูกๆไม่มีใครเคืองหรอกค่ะ เป็นมุมมองส่วนตัวเหรอ เล็งซื้อเก่งเข้าคู่กับเจ้าป้าเลย

มุมมองด้านทองอะ เดาล้วนๆ ...

แต่ถ้ามุมมองเกี่ยวกับใครบางคนแถวนี้ รักล้วนๆๆๆๆเลยนะครับ :32 :32

((((( เจ้าป้า )))))

ยังงงตัวเอง มาหลง สว ดี 1 ประเภท 1 ได้ไงนิ :_02

ขยายมุมมองเจ้าป้า

ก็ลบ match กะ บวก ผล เสมอกัน อยุ่ที่เจ้าเค้าจะเลือกเล่นอะไร อาจsell on fact แต่กว่าfact จะออก คืนวันพุธ ตี1 ค่ะ แรงทางไหนก็กดทางนั้นอ่ะ ไปจริงแล้ว เด๋วสาย

กดทัลวัล ตอนนี้คุณบาสมันส์กว่าเจ้าป้าอีก

อัพเดทแนวรับแข็งๆยังเหมือนเดิมนะคะคุณบาส ถ้าลงมา 1440 แท่งอย่างพี่กบก็จะซื้อ (แต่ถ้าไม่ได้อยู่หน้าจอก็อด55)

ทำไมต้องทิ้งทวนวันสุดท้าย?

วันนี้วันสุดท้ายของเดือนครับสรุปยอดการลงทุนส่งเอ๋เอิ๊กๆๆๆ :17 แต่ว่าเดือนนี้บวกไม่เยอะไม่รู้จะบ่นไรมั้ย :_02

​เยอรมนี​เผยจำนวน​ผู้ว่างงาน​เพิ่ม 4,000 คน​ใน​เม.ย., อัตราว่างงานทรงตัวที่ 6.9%

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- อังคารที่ 30 ​เมษายน 2556 15:25:30 น.

สำนักงานสถิติ​แห่งชาติของ ​เยอรมนี​เปิด​เผยว่า จำนวน​ผู้ว่างงาน​ใน​เดือน​เม.ย.​เพิ่มขึ้น 4,000 คน ​แตะ 2.938 ล้านคน ​ซึ่ง​เป็น​การ​เพิ่มขึ้นต่อ​เนื่องจาก​เดือนมี.ค. ​แม้ว่า​เป็น​ไป​ในอัตราที่ชะลอลง

สำหรับจำนวน​ผู้ขอรับสวัสดิ​การว่างงานของ​เยอรมนี​ใน​เดือนมี.ค.​เพิ่ม ขึ้น 12,000 คน ​ซึ่ง​เป็น​การปรับทบทวนจาก​เดิมที่รายงาน​ไว้ที่ 13,000 คน ขณะที่อัตราว่างงาน​ใน​เดือน​เม.ย.ทรงตัวที่ 6.9%

​การ​เปิด​เผยข้อมูลว่างงาน​ในวันนี้มีขึ้นหลังจากที่ ผล​การสำรวจ​โดยบริษัทวิจัย GfK ​แสดง​ให้​เห็นว่า ​ความ​เชื่อมั่นของ​ผู้บริ​โภค​เยอรมนี​ใน​เดือนพ.ค.พุ่ง​แตะระดับสูงสุด​ใน รอบกว่า 5 ปี ​โดยดัชนี​ความ​เชื่อมั่น​เพิ่มขึ้น​แตะ 6.2 จาก 6.0 ​ใน​เดือน​เม.ย.

GfK ระบุว่าตลาด​แรงงานที่มี​เสถียรภาพ​และ​เงิน​เฟ้อที่ระดับต่ำ​ได้ช่วยหนุน​ การคาด​การณ์​เกี่ยวกับราย​ได้ของ​ผู้บริ​โภคชาว​เยอรมัน รวม​ถึง​ความต้อง​การ​ใน​การซื้อสินค้าขนาด​ใหญ่

ปิดหุ้นไปหลายตัวเหมือนกัน :17 สัญญาณขายฟ้องเลยเก็บลำใยก่อนเดี๋ยวค่อยซื้อใหม่ :17

วันนี้วันสุดท้ายของเดือนครับสรุปยอดการลงทุนส่งเอ๋เอิ๊กๆๆๆ :17 แต่ว่าเดือนนี้บวกไม่เยอะไม่รู้จะบ่นไรมั้ย :_02

บวกไม่เยอะ คุณบาสก็เก่งมากแล้วค่ะ เพราะเดือนนี้เจ้ามือล่อซะคนขาดทุนกันระนาว

ทองทิ้งดิ่งลงมาช่วงสงกรานต์ตั้ง 200 เหรียญแหน่ะ ตอนนี้ยังดีขึ้นมาบ้างแล้ว

มุมมองด้านทองอะ เดาล้วนๆ ...

แต่ถ้ามุมมองเกี่ยวกับใครบางคนแถวนี้ รักล้วนๆๆๆๆเลยนะครับ :32 :32

((((( เจ้าป้า )))))

ยังงงตัวเอง มาหลง สว ดี 1 ประเภท 1 ได้ไงนิ :_02

เจ้าป้า รักลูกเสือออกอากาศเป็นระยะๆนะฮ้า เจ้าป้าใจอ่อนหรือยังล่ะ555

30-4-56-03.gifเหลือหุ้นกลับบ้านแค่นี้ครับอิอิตัวอื่นขายหมดแล้ว :17