ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Mr Jame เดี๋ยวพี่กบลงให้ ไม่รู้กราฟนี้โอเปล่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอเเจมนิดๆนะครับ

ที่มันลงฮวบๆ ทางเทคนิคมันเกิดหมีพูห์ไดไล่ตั้งเเต่ H4 H1 M30 เลยเกิด มีจุดกลับตัว เเต่ไม่ได้หมายความว่าเกืดจุดกลับเทรน( ย่อย ) เเละจะเปลี่ยนเทรนไปครับ

ปรับฐานเเล้วมีไฮใหม่เเล้วน่าขึ้นต่อครับ ลองๆเดาดูครับ

ขอบคุณครับ อย่างนี้ความคิดส่วนตัวผม ยังต้องไปเหนือ 1413 ก่อน แล้ว ถ้าทองไม่มีค่าจะลงจริงๆ ไป new low 1321 ก็ต้องเกิด 1413 ก่อน ขอบคุณมาก เอาเป็น

ผมว่า น่าเห็น 1413 ก่อนเห็น 1321 แค่นี้ก่อน น่าจะถูกครับ เพื่อนๆ คิดคิดกันนะครับ

สวัสดีค่ะทุกคน

น้องทองเล่นเอามรึนเลย ได้นิดหน่อยไม่สมกับอาการเหวี่ยงแรง

เพราะครั้งนี้บอกตัวเองว่าจะนั่งเฉยๆดูจนกว่าจะนิ่งค่ะ

คุณบอยไซ ต้องการกราฟ ลองดูกราฟเตรียมอนุบาลนะคะ ไม่รู้ใช้ได้รึป่าวค่ะ

เจ้เอี๋ยมกี้รอเข้าที่ราคาเท่าไรครับ

สวัสดีค่ะทุกคน

น้องทองเล่นเอามรึนเลย ได้นิดหน่อยไม่สมกับอาการเหวี่ยงแรง

เพราะครั้งนี้บอกตัวเองว่าจะนั่งเฉยๆดูจนกว่าจะนิ่งค่ะ

คุณบอยไซ ต้องการกราฟ ลองดูกราฟเตรียมอนุบาลนะคะ ไม่รู้ใช้ได้รึป่าวค่ะ

คุณนุชเอากราฟมาให้ Mr James Bond พอดี

เจ้เอี๋ยมกี้รอเข้าที่ราคาเท่าไรครับ

เข้าเร็วไปนืด 1377.25 ขอปิดแค่ 1381 :21 เป็นเดโมเลยกดแบบคิดน้อยไง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ขอบคุณครับ อย่างนี้ความคิดส่วนตัวผม ยังต้องไปเหนือ 1413 ก่อน แล้ว ถ้าทองไม่มีค่าจะลงจริงๆ ไป new low 1321 ก็ต้องเกิด 1413 ก่อน ขอบคุณมาก เอาเป็น

ผมว่า น่าเห็น 1413 ก่อนเห็น 1321 แค่นี้ก่อน น่าจะถูกครับ เพื่อนๆ คิดคิดกันนะครับ

สรุปวันนี้นะครับ ก่อนเข้านอน เจมส์(บอน) แซ่ ไซ ให้ความเห็นว่า ทองจะเกิด 1413 ก่อนจะเห็น 1321 แล้วคืนนี้จะไม่มีราคาต่ำกว่า 1350 ลบ ไม่เกิน 5 จุด

แล้วเพื่อนๆ คิดเอานะครับ พรุ่งนี้เช้าอ่านกราฟ กูรู ทุกห้อง

แล้วจะมาให้คอมเมนท์ เพื่อเติม

บอกเลย ผมไม่ตื่นเต้นนะเมื่อกี้ ไม่เชื่อไม่เป็นไร แต่ยังมองไม่ออกว่า ราคา มันจะไปตรงไหน แค่น้น

กู๊ดไนท์

เจมส์

แล้วคัทเท่าไรครับ

เข้าเร็วไปนืด 1377.25 ขอปิดแค่ 1381 :21 เป็นเดโมเลยกดแบบคิดน้อยไง

คุณบาสมาแว้ว เจ้าป้าด้วย และหมู่เฮา ทุกท่าน

ถูกแก้ไข โดย gejen

วันนี้สวิงดีจังแต่ขาดทุนอีกแว้ว มีวันไหนผมไม่ขาดทุนมั้งเนี้ย 5555555

สรุปวันนี้นะครับ ก่อนเข้านอน เจมส์(บอน) แซ่ ไซ ให้ความเห็นว่า ทองจะเกิด 1413 ก่อนจะเห็น 1321 แล้วคืนนี้จะไม่มีราคาต่ำกว่า 1350 ลบ ไม่เกิน 5 จุด

แล้วเพื่อนๆ คิดเอานะครับ พรุ่งนี้เช้าอ่านกราฟ กูรู ทุกห้อง

แล้วจะมาให้คอมเมนท์ เพื่อเติม

บอกเลย ผมไม่ตื่นเต้นนะเมื่อกี้ ไม่เชื่อไม่เป็นไร แต่ยังมองไม่ออกว่า ราคา มันจะไปตรงไหน แค่น้น

กู๊ดไนท์

เจมส์

ขอบคุณครับ คุณบอน