ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้าซื้อ68 ขาย80 ถ้าลงมาคุณนุชเล่นได้ทั้งคืน ซื้อไปก็ขายเร็ว ตามสไตล์ น่าได้ ข่าวที่ว่า อาจทำตี๋ตกใจพรุ่งนี้ อย่าลากยาวเข้าตลาดเช้าละกัน เดานะ เด๋วหลังเทียงคืนก็มาอีกระลอก

คิดในใจได้ 6-7 รอบ แต่ไม่กล้า กลัวโดนลากถลอกปอกเปิก อดตามระเบียบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สว ห้องนี้แจ่มๆๆทั้งนั้นเลย อิอิ

ขอตัวก่อนหละครับ ... ช่วงวันวิสาขบูชา ลูกเสือจะไปทำบุญ ไงจะเอาบุญมาฝากชาวห้องขำนะครับ

แล้วเจอกันสัปดาห์หน้าครับ :)

ทำบุญวิสาขบูชาแล้วลูกเสือก็จะเอามาฝากชาวขำๆ

อนุโมทนาบุญล่วงหน้าด้วยจ้า^____^

ฝันดีนะครับ จะเข้านอนล่ะ เปิด เอส 1373 ค้างไว้ ขอให้ตื่นมาเจอลำใยสัก 5 ดอลที่เถอะ จะได้มีกำลังใจไปเรียน นอนก่อนล่ะนะครับ ฝันดีครับทุกคน

ฝันดีจ้าปาล์ม จะไปนอนยังเปิด s ให้น้องทองค้างที่บ้านอีกแหละ โชคดีๆเน้อ

ฝันดีนะครับ จะเข้านอนล่ะ เปิด เอส 1373 ค้างไว้ ขอให้ตื่นมาเจอลำใยสัก 5 ดอลที่เถอะ จะได้มีกำลังใจไปเรียน นอนก่อนล่ะนะครับ ฝันดีครับทุกคน

กล้าจังเยย ไม่กล้าทักอะไร เด๋วพาเพื่อนได้ลำไยน้อย

กล้าจังเยย ไม่กล้าทักอะไร เด๋วพาเพื่อนได้ลำไยน้อย

ปาล์ม และหมู่เฮาเทรด gs ต้องมี cut ไว้ทุกครั้งเจ้าป้า

ปาล์มชอบเล่นสั้นขยันซอย ถูกทางพรุ่งนี้ก็ลำใยไป ถ้าผิดทางก็โดน cut ต้องตั้งให้เรียบร้อย

สว ห้องนี้แจ่มๆๆทั้งนั้นเลย อิอิ

ขอตัวก่อนหละครับ ... ช่วงวันวิสาขบูชา ลูกเสือจะไปทำบุญ ไงจะเอาบุญมาฝากชาวห้องขำนะครับ

แล้วเจอกันสัปดาห์หน้าครับ :)

อิอิ สาธุ ชาตินี้ ได้อยุ่ร่วมห้องก็ขำแล้ว (ห้องขำๆ) ชาติหน้าอย่าเพิ่งคิด กร้ากๆ คำก็ สว ที่ตะเองไปวัด อ่ะ เค้าเรียกไร

ปาล์ม และหมู่เฮาเทรด gs ต้องมี cut ไว้ทุกครั้งเจ้าป้า

ปาล์มชอบเล่นสั้นขยันซอย ถูกทางพรุ่งนี้ก็ลำใยไป ถ้าผิดทางก็โดน cut ต้องตั้งให้เรียบร้อย

สรุป จะลำไยตรงcut ใช่มั้ย อิอิ

พี่กบต้องอย่าลืม เจ้าเค้าจ้องจะกินตรงcut เรานี้แหละ พี่กบทำสถิติตัวเองดูป่าว เล่นชนะเจ้ากี่ครั้ง ทำเป็น%ออกมานะคะ เสี่ยบอยเคยเตือนนะเรื่องGS

เข้ามาห้องนี้อบอุ่นน่ารักจังมีกำลังใจกับความรู้ให้ตลอดเลย :gd พี่กบคะรบกวนถามหน่อยค่ะว่า ถ้าอยากลองเปลี่ยนเล่น GS บ้างจะศึกษาวิธีการเล่นได้ที่ไหนได้บ้างคะแล้วพี่กบเล่นที่ไหนคะ

สรุป จะลำไยตรงcut ใช่มั้ย อิอิ

ถูกทางได้กำไร ถ้าเยอะก็สบาย ผิดทางก็ให้เจ้ามือกิน cut ไป เสียตังค์ไม่เยอะ

เล่นใหม่เหมือนเจ้าป้าได้ตลอดๆ

ก่อนนอนเห็นคล้ายๆh&sพรุ่งนี้ถ้ารีบาวทำไหล่ขวาแถวๆ1400-1397แล้วลงมาหลุด1366เราจะได้เห็น1320-1290

เป็นโอกาสเดียวครับ

กระชากไป1413แล้วเททีเดียวถึง1366ในแท่งเดียว กลางวันพูดบอกพี้กบไว้แล้วเจ้าก้อทำจริงกินคัตโหดได้ใจแต่เพื่อนๆได้เห็นพฤติกรรมเจ้าอย่างนึง

ปล.แท่งโทรสั่งร้านไว้ครับตั้งแต่เมื่อวานยังไม่ยกเลิกออเดอร์ครับพอถึงปุ๊บร้านก้อโทรมืปั๊บว่าขายได้ราคา19750 รออีกไม้1421ไม่มากำจิงๆ

พี่กบต้องอย่าลืม เจ้าเค้าจ้องจะกินตรงcut เรานี้แหละ พี่กบทำสถิติตัวเองดูป่าว เล่นชนะเจ้ากี่ครั้ง ทำเป็น%ออกมานะคะ เสี่ยบอยเคยเตือนนะเรื่องGS

ขอบคุณค่ะเจ้าป้าที่ให้ดูสถิติ พี่กบกำลังดูอยู่

ตอนนี้ก็ดูแนวการเทรดของคุณบาส เพราะโดยรวมพี่บาสจะได้กำไรมากกว่า

แต่ก็เข้าใจว่าบางครั้งพี่บาสเล่นเร็วกว่าคนอื่นในกรณีที่เห็นสัญญานกราฟทอง พี่บาสเก่งวิเคราะห์กราฟทองมากๆ

ไปนอนแล้วครับพรุ่งนี้ต้องไปทำงานแต่เช้าเลยส่วนกราฟถ้าพอมีเวลาจะรีบอัพให้ครับ

ฝันดีครับทุกคน

วันนี้ศสิโดนอีกแล้ว..เค้าบอกผ่าน1405ซื้อ..19790ดอยทันทีเลย

น้องศสิโดนเหรอคะ

เจ้าป้าๆ

ช่วยแนะแนวต่อไปให้น้องศสิหน่อยจ้า

ขอบคุณค่ะเจ้าป้าที่ให้ดูสถิติ พี่กบกำลังดูอยู่

ตอนนี้ก็ดูแนวการเทรดของคุณบาส เพราะโดยรวมพี่บาสจะได้กำไรมากกว่า

แต่ก็เข้าใจว่าบางครั้งพี่บาสเล่นเร็วกว่าคนอื่นในกรณีที่เห็นสัญญานกราฟทอง พี่บาสเก่งวิเคราะห์กราฟทองมากๆ

เอิ้กๆ ป้าให้ดูสถิติ ที่พี่กบเล่น ไม่ใช่ดูที่คุณบาสเล่น ลำไยเค้าใช่ของเราที่ไหน คุณบาสต้องติวเข้มพี่กบแล้ว