ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กดซื้อ 242 แล้วดันกดขาย 281 เซ็งเป็ด

ไปนั่งเล่นเกมส์ ไม่อยากจะดูเลย เฮ้อๆๆๆๆ

เจ้าป้ามายัง พรุ่งนี้มองไงคะ บาทจะทำพิษอีกรึป่าวง่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลำใยทีละ 1 ๆ สนุกเค้าล่ะ แก้มือซน

ผมว่าเล่นอย่างนี้ก็สนุกดีนะพี่ได้เรื่อยเวลาราคานิ่งๆ ได้มา อีก 1ล่ะ นี้ได้มา 4ดอลล่ะนะ เล่นเรื่อยเนี้ย

กะว่าจะกดสัก 100ครั้งจะได้100ดอล

ที่หล้าเล่นเพราะเชื่อมั่นในแนวต้านของคุณบอนไซ

ถึงคุณนุช วันนี้เล่นมั่วๆ อยุ่นอกบ้านทังวัน ขาย20240 1378 บาทอ่อน 31.06 ซื้อ1374 20160 บาทแข๊ง ซื้อตามขึ้นมาอีก 20160 ขาย1393 20335 ให้เดาก็ว่าขึ้นทดสอบแนวต้านต่อไป ผสมกับข่าวน่าจะบวกกะทอง คุณนุชเห็นไงบอกได้นา

ไปพักผ่อนนอนหลับก็ดีเจ้าป้าคนสวย น้องศสิขาแอลและขาเอส เป็นในเวลาไล่เลี่ยกัน55

เจ้าป้ากำไรทุกวันอยู่แล้ว ขอให้น้องศสิ พี่กบ และหมู่เฮาที่น่ารักมีกำไร โชคดีๆ เจ้าป้าโชคดีด้วย

ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกคน

bye

ราตรีสวัสดิ์จร้าาา

คุณศศิ ไม่นอนเหรอ ไม่ได้กินเงาะ นอนไม่หลับเหรอ ฝันดีนะคะ ป้ายังไม่ได้อาบนำ้เลย นำ้จะเย็นมั้ยเนี่ย อิอิ

คุณศศิ ไม่นอนเหรอ ไม่ได้กินเงาะ นอนไม่หลับเหรอ ฝันดีนะคะ ป้ายังไม่ได้อาบนำ้เลย นำ้จะเย็นมั้ยเนี่ย อิอิ

อาบเสร็จหรือยังนิ ... ลูกเสือจะได้ปิดไฟแล้ว :32 ....... โฮ๊ะๆๆ :53 :53

คุณงูดินคะ

อยากทราบว่า

จากแนวโน้มที่ set ยังเป็นขาลงตามระบบ MACD ของคุณงูดิน

ราคาจองหุ้น crystal retail growth 10.60 ถือว่ากำลังน่าซื้อหรือสูงไปคะ

และกองทุนเปิดไทยพาณิชย์ selected equity fund น่าซื้อไหมคะตอนนี้

กองทุน cdc จะราคาสูงไปหรือไม่ก็ไม่ทราบ แต่วันนี้ผมจะเข้าจองซื้อครับ

กองทุน อสังหา ผมซื้อเพื่อกินปันผล สร้างความมั่งคั่ง กระจายความเสี่ยงครับ ไม่ได้ดูจากกราฟ

กองทุน scb selected ผมไม่ได้เล่น ไม่ทราบข้อมูลครับ

กดซื้อไปแล้วครับไป1388.35เป้า1398cut1383

ปิดแล้วครับ1391.6เก็บ3.25$เข้าเป๋าอิอิ

กดซื้อไปแล้วครับไป1388.35เป้า1398cut1383

ปิดแล้วครับ1391.6เก็บ3.25$เข้าเป๋าอิอิ

เกือบโดนรับประทานคัทละคุณบาส เช้านี้มันมาเป้าที่เราเอสไว้90 แต่มันขึ้นมากินคัทเราก่อน เจ็บใจเจ็งๆ

กดซื้อ

ใหม่1390.6เป้า1395.45cut1386

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

บทวิเคราะห์ทองคำออนไลน์เทรดง่ายๆ สไตล์ PrinkGold : 6/13/2013

http://prinkgold.blo...ld-6132013.html

แนวโน้มทองคำวันนี้ สัญญาณเทคนิค MACD ในราย 4 ชั่วโมงตัดตัวเป็นลบ หลังจากที่เมื่อวานข่าวเป็นบวกต่อราคาทองคำดึงสัญญาณ MACD ขึ้นต่อ ทำให้ราคาทองคำขึ้นไปทดสอบแนวต้าน 1,395 เหรียญ ผิดจากที่มองว่าจะลงไปปิดแกป ส่วนตัวมองเป็นแค่การเล่นข่าวในช่วงสั้นๆเท่านั้น เช้านี้ราคาเริ่มยืนไม่อยู่ไหลกลับลงมา มองเป็นจังหวะเข้าเอสไว้ลุ้นขายตามแนวรับข้างล่างต่อ ดูกราฟรายวันและรายวีคแนวโน้มยังเป็นลบ อยู่ในช่วงขาลง

*กลยุทธ์ในการลงทุน แนะนำเข้าเอสไว้ตามแนวต้าน เพื่อลุ้นขายตามแนวรับ ..ขอให้โชคดีครับ*

แนวต้าน : 1,390 1,394 1,404

แนวรับ : 1,374 1,370 1,365