ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ณ เวลานี้ SET 1371 ... ร่วงมาถึงเป้าที่ลูกเสือมองไว้แล้ว ... ไว้ตัดสินใจตอนหลัง 14.30 น. อีกที ว่าวันนี้จะเข้าซื้อ LTF ดีไหม หรือ เข้ากี่ % ดี

ขอให้ตัดสินใจถูกค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับทุกคน ราคายังไซเวย์ไหมครับ หรือจะไหลลงแล้ว

13/10/13 -- 11/30

หุ้นร่วงขนาดนี้ ทำให้น้องทองขึ้นได้แค่เนี้ยยยยยยยย

เอาเงินโยกไปไว้ที่ค่าเงิน USD หมดเลยรึนี้

ฤ จาชะลอการหยุด QE จริงๆ ???

ตอนนี้ น้องทองชนแนวต้าน 1395/1400 ถ้าผ่านไปได้คงได้เห็น 1415/1420 อีกครั้ง

แต่สัญญาณดูจะย่อก่อน โดยการหลุด 1383 จะลงมาจุดเดิม 1380/1370/1360

แนวต้าน 1385/1400 -- 1415/1420

แนวรับ 1386/1384 -- 1380/1370

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^^

ถึงคุณนุชสุดสวย ไปหาหมอ เพิ่มเทอร์โบ มาหรา กดไฟแลบเลย

วางแผนผิดนิดหน่อย ว่าจะซื้อ แต่จำผิดข้าง จริงต้องขาย ก่อน เฮ้อ เลยตื่นซะสายเลย อดขายตรง20400 เลย มาจดๆจ้องๆขาย คิดอยู่นาน มาตัดสินใจกดขายได้ที่ 1388 20305 ซื้อกลับแล้วค่ะ 20175 1385

ถึงคุณศศิ ซื้อเงาะได้แล้วนะ ที่ขายไปก่อนหน้าลำไยเงาะหลายโลอยู่ ดีใจด้วยค่ะ

ถึงคุณนุชสุดสวย ไปหาหมอ เพิ่มเทอร์โบ มาหรา กดไฟแลบเลย

วางแผนผิดนิดหน่อย ว่าจะซื้อ แต่จำผิดข้าง จริงต้องขาย ก่อน เฮ้อ เลยตื่นซะสายเลย อดขายตรง20400 เลย มาจดๆจ้องๆขาย คิดอยู่นาน มาตัดสินใจกดขายได้ที่ 1388 20305 ซื้อกลับแล้วค่ะ 20175 1385

ถึงคุณศศิ ซื้อเงาะได้แล้วนะ ที่ขายไปก่อนหน้าลำไยเงาะหลายโลอยู่ ดีใจด้วยค่ะ

เจ้าป้าก็รู้ว่าศสิจายยยร้อน..คัตไปตั้งแต่เมื่อคืนแย้วววว..แต่ก็อีกน่ะถ้าเมื่อคืนไม่คัตเช้าตื่นมาก็ตกจายหนักก่าเดิมอีก

เพิ่มเทอร์โบไรจ๊ะ เจ้าป้า

เมื่อเช้านั่งรอหน้าห้องหมอ กดขายไป 445

รอนานไปหน่อย ซื้อดอยกลับมาคืน 383

แหมๆๆๆๆ หมอน่าจะเรียกเร็วกว่านี้หน่อย คงไม่ต้องกอดดอย แงๆๆๆๆๆ

เจ้าป้าก็รู้ว่าศสิจายยยร้อน..คัตไปตั้งแต่เมื่อคืนแย้วววว..แต่ก็อีกน่ะถ้าเมื่อคืนไม่คัตเช้าตื่นมาก็ตกจายหนักก่าเดิมอีก

แงๆ แล้วไปแล้วช่างมัน เอาใหม่ เพลียใจแทนเลย

ถึงคุณศศิ เพื่อนป้า มีสวนผลไม้ ถ้าอยากกินเงาะจะส่งไปให้กินฟรีๆ แต่นำ้ใบบัวบก หาเองนะจ๊ะ ปล. บางรัก มีเจ้าอร่อย อิอิ

ถึงคุณนุชสุดสวย ตรง84 ป้าเห็นทิงอ่ะมาได้87 แล้ว 93-94 ถึงมั้ยไม่รุ เดา

ถึงคุณศศิ เพื่อนป้า มีสวนผลไม้ ถ้าอยากกินเงาะจะส่งไปให้กินฟรีๆ แต่นำ้ใบบัวบก หาเองนะจ๊ะ ปล. บางรัก มีเจ้าอร่อย อิอิ

ศสิว่าศสิเหมาะกะน้ำใบบัวบกมากกว่าจ้ะ..ช่วงนี้

เพิ่มเทอร์โบไรจ๊ะ เจ้าป้า

เมื่อเช้านั่งรอหน้าห้องหมอ กดขายไป 445

รอนานไปหน่อย ซื้อดอยกลับมาคืน 383

แหมๆๆๆๆ หมอน่าจะเรียกเร็วกว่านี้หน่อย คงไม่ต้องกอดดอย แงๆๆๆๆๆ

เรานี่ช่างได้ดอยมาใกล้เคียงกันเล้ยยย..แต่ละรอบ

ถึงคุณนุชสุดสวย ตรง84 ป้าเห็นทิงอ่ะมาได้87 แล้ว 93-94 ถึงมั้ยไม่รุ เดา

เจ้าป้าวิแคะกราฟเตรียมอนุบาลหน่อยจ้า

ดูแล้วต่อให้มา 92-93 ยังออกดอยไม่ได้เล้ย แว๊กกกกกก

เงินบาททำพิษจริงๆ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba