ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าป้าไม่เห็นแถลงลำใยเลย วันนี้พี่กบได้ลำใยแต่พอเพียงแว้ว

เหนื่อยจนคีย์ไม่รุ้เรื่องแล้ว ตาจะปิด คู่ที่ดีที่สุด ขาย1295 19040 ชื้อ 1273 18780 ที่เหลือ ซื้อก่อนมั่ง ขายก่อนมั่ง ยังเดโมgsอีก ถ้าเล่นจริง คงไม่ได้คุยกันเลย เพราะต้องดู 3จอ 8หน้าต่าง ipเครื่องเดียวสงสัยเล่นไม่พอ คงต้องตัดใจเลิกเล่นแท่ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีกะลำไยพี่กบด้วยจ้า นอกเหนือกว่านั้นยินดีกะความรู้ใหม่ ๆ ที่พี่กบ ได้สะสมมาจนวันนี้ค่ะ ขอตัวไปนอนก่อนค่ะ วันนี้นอนเชียงใหม่ค่ะ...จุฟฟฟฟฟ

เจ๊แพ็ทน่ารักอ่ะ

วันนี้นอนเจียงใหม่นะเจ้า กินอาหารจีนอร่อยๆด้วย มีความสุขทุกวันน้า จะไปนอนแล้วฟังเพลงฝันหวานหน่อยนะ เจ๊แพ็ทชอบอยู่แล้ว

จุ๊ฟฟฟฟฟโตย

เก้คุยจบละครับ ไม่มีไรหวือหวา มีแต่คนถามหวือหวา เช่น ถ้าดอกเบี้ยเพิ่ม เงินเริ่มเฟ้อ เก้จะทำไง (โดนใจมากคำถามนี้)

อยากให้เก้ตอบชัดๆ แต่เก้บอกยืนนโยบายเดิมก่อน ให้ตัวเลขไร ๆ ต่อมิไรชัดๆ ค่อยว่ากันอีกที บางทีก็ว่าไปนู่นเลยขึ้นกับสภา

ความเห็นส่วนตัว ตะกี้ที่ขึ้น ๆ ลง ๆ ไม่น่าเกี่ยวกับเก้ เกี่ยวกับเจ้ามือมากกว่า

ลำไยไม่ได้กินจ้า ได้กินแต่อาหารจีนที่ เจี่ยท้งเฮง เชียงใหม่ พึ่งกลับเข้าโรงแรม อิอิ ยินดีกะลำไยน้องโคนันคนเก่งด้วยจ้า..

น้อง Conan เก่งและเป็นยอดนักสู้จริงๆคล้ายเจ๊แพ็ท แต่พี่กบอยากให้น้องเค้าตื่นจากฝันหวานบ้าง555

กี้เห็นคุณ Conan ไปหากราฟ หาแนวต้านห้องคุณญ่า อิอิ

ฝันดีครับทุกท่าน

เหนื่อยจนคีย์ไม่รุ้เรื่องแล้ว ตาจะปิด คู่ที่ดีที่สุด ขาย1295 19040 ชื้อ 1273 18780 ที่เหลือ ซื้อก่อนมั่ง ขายก่อนมั่ง ยังเดโมgsอีก ถ้าเล่นจริง คงไม่ได้คุยกันเลย เพราะต้องดู 3จอ 8หน้าต่าง ipเครื่องเดียวสงสัยเล่นไม่พอ คงต้องตัดใจเลิกเล่นแท่ง

พี่กบดีใจด้วย เจ้าป้าได้ราคาดีที่สุดของวันจริงๆ เล่นแท่งกำไรเยอะวันนี้ แต่ถ้าเป็น gs น่ะมือทองอย่างเจ้าป้าได้กำไรเยอะกว่าอยู่แล้น

ปล ความสามารถเฉพาะตัวเจ้าป้าในการทำลำใยทุกครั้ง ผู้ใดมิอาจเลียนแบบได้

ถูกแก้ไข โดย gejen

เก้คุยจบละครับ ไม่มีไรหวือหวา มีแต่คนถามหวือหวา เช่น ถ้าดอกเบี้ยเพิ่ม เงินเริ่มเฟ้อ เก้จะทำไง (โดนใจมากคำถามนี้)

อยากให้เก้ตอบชัดๆ แต่เก้บอกยืนนโยบายเดิมก่อน ให้ตัวเลขไร ๆ ต่อมิไรชัดๆ ค่อยว่ากันอีกที บางทีก็ว่าไปนู่นเลยขึ้นกับสภา

ความเห็นส่วนตัว ตะกี้ที่ขึ้น ๆ ลง ๆ ไม่น่าเกี่ยวกับเก้ เกี่ยวกับเจ้ามือมากกว่า

เจ้ามือเล่นงานนักเก็งกำไรตลอดๆ นักเทรดที่เก่งเทคนิคกราฟ ทันเหลี่ยม และรู้ทางเจ้ามือถึงจะทำกำไรได้เป็นเรื่องเป็นราวนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะคุณ pinaima เจ้าป้า น้อง Conan เจ๊แพ็ทและทุกคนที่น่ารัก

ฝันดี มีความสุข และมีกำไรทุกวัน

bye

เอาความจริงคือ ไม่รู้เทคนิคเลย อาศัยลอกการบ้านผู้มีวิชาอาคมทั้งหลาน และก็ดวง กะเดาล้วนๆๆๆๆ......ไม่แนะนำให้ลอกเลียนแบบ.....เพราะว่าเจ็บจริง ไม่มีตัวแสดงแทน 5555

เอาความจริงคือ ไม่รู้เทคนิคเลย อาศัยลอกการบ้านผู้มีวิชาอาคมทั้งหลาน และก็ดวง กะเดาล้วนๆๆๆๆ......ไม่แนะนำให้ลอกเลียนแบบ.....เพราะว่าเจ็บจริง ไม่มีตัวแสดงแทน 5555

เจ็บจริง ไม่มี stand in น้อง Conan ก็ฟาดเคราะห์ร้ายไปแล้ว

ต่อนี้ไปก็ขอให้ยอดนักสืบ Conan พินาเทรดแบบพอเพียง โชคดีมีกำไร ที่สำคัญมีความสุขมากๆนะคนสวย

ตั้งราคาเหมือนวันนี้ครับหุ้นนะ

เมื่อกี้กดsell1282.25cut1287เป้า1260อิอิ

ปิดล๊อคลำใยแล้วครับ1274.6เก็บเข้าเป๋า7.65$ครับเดี๋ยววันนี้ว่ากันใหม่ตีเส้นกราฟใหม่เหอๆ

บอกราคาตั้งsell limit ก่อนนะครับเดี๋ยวไม่ว่างถ้าว่างจะอัพกราฟให้นะsell limit1288cut1293เป้า1270-1240

ไม้ที่2sell limit1300cut1305เป้า1270

ไม้ที่3sell limit1330cut1335เป้า1208

ฝั่งBuy limit

1 buy limit1270cut1265เป้า1288-1300-1330

2 buy limit 1240 cut1235เป้า 1270

3 buy limit 1208 cut1200 เป้า1255

หุ้นพี่กบดูของเมื่อวานนะครับตั้งเหมือนเดิมถ้าของเมื่อวานอันไหนแมทแล้วไม่ต้องตั้งก้อได้ครับ เอาทียังไม่แมท