ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ATC ย่อมาจากอะไรคะคุณบาส

ไม่รุถูกป่าว at the close เป็นการตั้งราคาก่อนตลาดปิด คล้ายๆกับ ATO at the open ถ้าไม่ใช่ขอโทดด้วยจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่รุถูกป่าว at the close เป็นการตั้งราคาก่อนตลาดปิด คล้ายๆกับ ATO at the open ถ้าไม่ใช่ขอโทดด้วยจ้า

ATC หายไปแล้ว ราคาคงเบรกแป๊บนึงเนอะเจ้าป้า55

พี่บาสยังตั้งsell limit 1288 อยู่เปล่าคะ

ราคาวันนี้คงพักผ่อน เห็นค่อยเขยิบจาก 1276 มา 1280

demo buy75 tp82 sl68 ปิดเรียบร้อยโรงเรียนเอเชีย คุณเบน แถอะไร พี่เชียไม่เล่นด้วย ใช้ความนิ่งสงบความเคลื่อนไหว ไม่ลาก ไม่ทุบ อิอิ ป้าใช้77 กะ 82 จุดสัดใจเดิมๆที่ใช้มาหลายวัน รอบต่อไป เขยิบเป็บ 75 กะ 85 ละกัน มาทางไหนตามทางนั้น หัวแดงไว้ใจไม่ค่อยได้

19.30 น่าจะลบกะทอง 21.00 ดัชนีภาคการผลิต ฟิลลาเดลเฟีย( รัฐนี้ถนัดผลิตรถยนต์ ) ตัวเลขนี้ก็น่าจะสำคัญ น่าจะให้ค่าบวกกะทอง เวลาเดียวกัน พี่เบนก็จะมาแถต่อ มิตรรักนักขุดทองต้องจ้องกันเอาเอง อิอิ เมื่อวานแถไปมา เด้งไปมาอยุ่ตั้ง22$ ป้าก็คิดไม่ตกอ่ะ ลากทางไหนก็กดทางนั้นละกัน

แท่ง วันนี้เห็น188xx ไม่กล้ากดขาย จะซื้อก็18800 ราคายี้ๆ เกิดร่วงไปดอยนี้กลัวนาน เลยหลับคร้อกฟี้ ไป1ตื่น โชคดีกันค่ะ

ATC หายไปแล้ว ราคาคงเบรกแป๊บนึงเนอะเจ้าป้า55

เค้าrandom ราคาปิดที่จะmatch มังคะ(ใช้สำนวน อีเฟือง) match แล้วก็ปิดตลาด

demo buy75 tp82 sl68 ปิดเรียบร้อยโรงเรียนเอเชีย คุณเบน แถอะไร พี่เชียไม่เล่นด้วย ใช้ความนิ่งสงบความเคลื่อนไหว ไม่ลาก

ไม่ทุบ อิอิ ป้าใช้77 กะ 82 จุดสัดใจเดิมๆที่ใช้มาหลายวัน รอบต่อไป เขยิบเป็บ 75 กะ 85 ละกัน มาทางไหนตามทางนั้น

หัวแดงไว้ใจไม่ค่อยได้

19.30 น่าจะลบกะทอง 21.00 ดัชนีภาคการผลิต ฟิลลาเดลเฟีย( รัฐนี้ถนัดผลิตรถยนต์ ) ตัวเลขนี้ก็น่าจะสำคัญ

น่าจะให้ค่าบวกกะทอง เวลาเดียวกัน พี่เบนก็จะมาแถต่อ มิตรรักนักขุดทองต้องจ้องกันเอาเอง อิอิ เมื่อวานแถไปมา

เด้งไปมาอยุ่ตั้ง22$ ป้าก็คิดไม่ตกอ่ะ ลากทางไหนก็กดทางนั้นละกัน

แท่ง วันนี้เห็น188xx ไม่กล้ากดขาย จะซื้อก็18800 ราคายี้ๆ เกิดร่วงไปดอยนี้กลัวนาน เลยหลับคร้อกฟี้ ไป1ตื่น

โชคดีกันค่ะ

โพยเจ้าป้าวันนี้ เดี๋ยวมาอัพเดทต่อน้า

สรุปเจ้าป้าเพิ่งตื่นนอน สดชื่นๆ

ราคาวันนี้คงพักผ่อน เห็นค่อยเขยิบจาก 1276 มา 1280

ม้าหมุน เค้าเปิดรอบดึก

ข้อสังเกตุ HUIยืนที่230ตัน ถ้าเค้าเริ่มกระดิก ก็ตามได้เลย มะวานราคาลงเพราะเค้าขายมาเกือบ10ตัน ระหว่่างตาเบน แถ แล้วซื้อกลับบางส่วน ถ้ายังขายอีกเห็นตำ่กว่า220 เหวเพื่อนๆมีเฮ ลุ้นให้คุณนุช คุณแพท ( แอบหวังให้ )

โพยเจ้าป้าวันนี้ เดี๋ยวมาอัพเดทต่อน้า

สรุปเจ้าป้าเพิ่งตื่นนอน สดชื่นๆ

แค่งีบ เด๋วลูกเสือ บอกขี้เกียจ

ราคาเดิมเท่าไรเหรอคะ 0.18 หรือ วันนี้เห็นขึ้น ถึง0.19 แล้ว ตัวนี้คุณกบกับคุณบาสน่าเล่นหรือค่ะ จะได้ตาม :57 ขอบคุณค่ะ

ตั้งตามคุณบาสค่ะคุณแอนที่ 0.16,0.14

วันนี้ราคาจะอัพเดทหรือเหมือนเดิมคะ

คุณบาสคะ

ขอบคุณมากที่แนะนำ พี่กบขาย cpal ได้กำไรไปทีเดียว ทีนี้จะตั้งรอใหม่ ที่ราคาเดิม ไม่รู้ใช้ได้ไหม

ถูกแก้ไข โดย gejen

เค้าrandom ราคาปิดที่จะmatch มังคะ(ใช้สำนวน อีเฟือง) match แล้วก็ปิดตลาด

วัดกำลังคนซื้อหรือขายครับฝั่งขายมากก่ากดรอราคาลงซื้อมากก่าดันราคาขึ้นครับวัดใจท้ายตลาดอิอิ

ยังตั้งราคาเหมืิอนเดิมครับgsนะหุ้นเดี๋ยวดูใหม่วันนี้อิอิ

ยังตั้งราคาเหมืิอนเดิมครับgsนะหุ้นเดี๋ยวดูใหม่วันนี้อิอิ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณบาส

วิเคราะห์ทองและหุ้นให้ตัวเองแถมให้ชาวบ้านด้วยเสร็จสรรพ

ตัวเป็นเกลียว หัวเป็นน๊อต โชคดีนะที่ยังหนุ่มอยู่ ขอให้ร่ำให้รวยเน้อ หมู่เฮาจะได้รวยตาม55

พี่กบตั้งราคาตามผมครับคุณแอนโดยเลือกจากตัวที่ผมตั้งราคาไว้อันนี้

ขอบคุณค่ะ