ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ได้เพิ่มมาอีก 1 ไม้

ขาย 478 ซื้อ 426

ที่เดิมทั้ง 3 ไม้เลยวันนี้ อิอิ

เจ้าป้ามายังคะ เล็งอะไรอยู่คะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ยังไม่ได้เปิดสัก order เลยครับ 2วันก่อนติดเอส ไป3ไม้ วันนี้เพิ่งปิดไปเหลืออีก1 ที่1400 กำลังดูลาดเลาอยู่รอขึ้นตามคุณบาสค่อยเปิดเอสเพิ่มครับ

ส่วนตัวตอนนี้มองลงต่อแล้วครับจบการรีบาวที่1416แล้วเป้าลง1386-1389ครับ

ส่วนตัวตอนนี้มองลงต่อแล้วครับจบการรีบาวที่1416แล้วเป้าลง1386-1389ครับ

ถ้าเป็นอย่างที่คุณบาสว่า ได้ออกจากเหวแน่ค่ะ รอค่ะ รอ

อยากไห้รีบาวขึึ้นมา 14-16 อีกสักทีก่อนลง จะมีโอกาสไหมครับ

ถึงคุณนุช ตามองเห็นแต่ดาว กะตัวเลขเป็นตัวซ้อนกันแล้ว เบลอมาก กดกระจาย เอสลูกเดียว มีแอลที่03 04 05 แต่ปิดหมดล้ว ใครเอสมา วันนี้ทุกราคาปิดได้หมด ดีใจกะทุกท่านค่ะ

เล็งคล้ายคุณบาส 1389 1412ยังเป็นจุดวัดใจเหมือนเดิม สำหรับตัวเลขอ่านไม่ไหวฝั่งเอเชียประกาศตั้งกะ7.00 ยุโรป 13.00 มากจนขยำหาข้างบวกลบไม่ได้ แต่เดาสุ่มว่าน่าจะให้ผลลบกะทอง มากกว่า 19.30 บวก ตัวนี้สำคัญสุด อีกชม20.45 ลบ อิอิ วันสิ้นเดือนเนาะ เค้าถึงยกโขยงตัวเลขมาประกาศ

อยากไห้รีบาวขึึ้นมา 14-16 อีกสักทีก่อนลง จะมีโอกาสไหมครับ

คุณได้สิทธ์นั้นแล้ว แอล09 ปิด13.7

คนจะนอน เจ้าฮะแอบตีท้ายเตียง ทำเล่นแบบซึมๆ น่าง่วง ดีที่กินองุ่นอยู่ เอิ้กๆ

คนจะนอน เจ้าฮะแอบตีท้ายเตียง ทำเล่นแบบซึมๆ น่าง่วง ดีที่กินองุ่นอยู่ เอิ้กๆ

ป้อนเค้าด้วยจิ เค๊าหิว .. :gvme

กดSellสด1414.3cut1424เป้า1389ยกเลิก1420ครับ

ปิดลำใยก่อนที่1405.25เข้าเป๋า90.5$ครับรอselllimit1411เป้า1389cut1417

หวัดดีครับทุกคน ผมขอปรึกษาคุนบาส เจ้าป้า พี่กบ คุนเม่า คุนนุช และทุกท่าน นิดนึงนะครับ

ก้อคือผมมีดอย 2 ก้อนครับ 22000 ไปขายก่อนที่มันจะขึ้นขายที่ 21300 คราวนี้พอมันขึ้น 21800 เลยสับสนไม่ได้ทำไรต่อเลย คราวนี้วันนี้มันย่อลงมาราคาน่าจะประมานเดิมที่ขายไปแล้วครับ ผมก้อยัง งงๆ สับสนอยู่ว่าจะเอาไงดีถ้าลุ้นขึ้นไปก้อนนี้ก้อเป็นเหว ตอนแรกคิดว่าจะคัตไม่สนใจมันเเต่มันก้อสับสนทุกที

ผมเลยจะปรึกษาว่ามันยังมีโอกาสขึ้นต่อมั้ยครับ ผมจะได้ปิด 21300 โดยการซื้อคืนก่อน แล้วจะได้ลุ้นขึ้นอย่างเดียว ตอนนี้ขึ้นก้อไม่ดี ลงก้อไม่ดี ไม่รุเอาไงดีครับ

ขอบคุนทุกคนมากๆครับ :_087

รอขาย 20 ยกเลิก เปลี่ยนเป็น 13 ครับ

คุณสลาตันคะ

ไม่รู้จะแนะนำยังไงดี เพราะของตัวเองก็มีทั้งดอยและเหว

ดอยของเรา ปล่อยไว้ค่ะ เก็บไว้ ไม่บูดไม่เน่า ไม่ไ้ด้กำไร ไม่ขาย ฮึ่ม

ส่วนเหว เอส มีกำหนดเคลียร์วันจันทร์นี้แล้ว วันนี้ต้องหาจังหวะซื้อเพื่อคัทลอส ถ้าย่อลงไปมาก ก็โชคดีไป ถ้าย่อน้อย ก็หลายตังเลยค่ะ

ปิดลำใยก่อนที่1405.25เข้าเป๋า90.5$ครับรอselllimit1411เป้า1389cut1417

ขอบคุณค่ะ รอกดตามค่ะ

ถึงคุณสลาตัน เป็นป้ารอค่ะ ไม่ลำไยไม่ซื้อคืน 10-50฿ ก็ยังดี มันมีโอกาสค่ะ ถ้าบาทหลุด32 ลุ้นเค้าหน่อย spot1400 ป้าก็มีเหวspotอยุ่ ก็ว่าจะแถว1400อ่ะค่ะ