ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดชเม่าทำไร silver ท่าจะกำไรดี exness เล่นยังไงอ่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปิดได้แล้วแอล 87.6 ปิด 88

ฟิตจังวันนี้ ปิดทั้งคืนนะเจ๊อี๋

จ้า พักกันก่อน

ให้ ดช เม่า คุณ ying คุณปู คุณ Panejorn และหมู่เฮาดูแลห้อง คุยๆกันไปนะ

งั้นผมนอนมั่งน้า ยังไม่กล้าขาย ถึงคุนบาสจาบอกว่าน่าจะลงไป 1371 แต่ไม่อยากกอดข้ามวีคเลย พี่กบและเพื่อนๆที่เหลือสู้ๆนะคับ บ๊ายบาย ไปนอนแล้วค้าบ

ลักษณะแบบนี้ เหมือนมันจะขึ้นต่อเลย

ตื่นมาเข้าห้องนำ้ orderขาย88.9ปิด86.6 แมทไปแล้ว

สวัสดีค่ะคุณบาส.อยากตอบใจจะขาดแต่โพสต์ได้วันละ1ครั้งที่คุณบาส.ถามเล่นที่ไหนซื้อแท่งที่ร้านทอง(แถวราชรีละค่ะ)ทอง96.5ที่บอกว่าเงินหายคือซื้อปุ๊บทองลงเลยตีเป็น

ขาดทุนก่อนอ่ะค่ะ ซื้อ1395(21350)100บาททอง.ก่อนหน้านี้ขาดทุนมาแล้วพอขึ่นตกใจซื้อพอลงตกใจขายโดนส่วนต่างจนอ๊วกมาแล้วเพื่อนแนะนำให้มาเรียนรู้จากคุณบาส

แล้วจะมีแนวทางที่จะเดินไป ถ้ายังไงขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณในน้ำใจของคุณบาสและทุกๆท่านในกล่องนี้มากๆนะคะ

(กำลังศึกษาGf.gsอยู่ค่ะอยากเล่นอันนี้มากกว่าเวลาเยอะกว่าร้านทองช่วงหลัง5โมงยังซื้อขายได้). ยาวหน่อยนะคะได้วันละหนึ่งโพสต์เลยเอาให้คุ้ม อิอิ

ตอนนี้ขึ้นมาเป็น1hAคลื่นย่อยของ4hBครับน่าจะต้องย่อทำ1hBซึ่งน่าจะแถวๆ1371ครับ

จากนั้นดีดทำ1hCแถวๆ1400-1420โดยประมาณ

ขอบคุณค่ะคุณบาส

สวัสดีครับ คุณบาส,เจ้าป้า,พี่กบ,คุณสลาตันและเพื่อนๆครับ วันนี้วันเสาร์คงได้พักผ่อนไม่ต้องลุ้นให้ขึ้น-ให้ลงกันเนาะ ผมเลยถือโอกาสถามขอคำแนะนำนอกรอบหน่อยนะครับ

คือ ที่ทุกคนเล่นกันอยู่ในห้องนี้เป็น Gold Spot ใช่หรือเปล่าครับ ถ้าผมอยากศึกษาวิธีการเล่น GS เพื่อนๆพอจะมีข้อมูลแนะนำให้ผมไปดูได้ที่ลิ้งค์ไหนได้บ้างครับ การเล่น GSนั้นมีความเสี่ยงสูงมั๊ยครับสำหรับผู้เล่นที่ยังวิเคราะห์กราฟไม่เป็น มีข้อดี - ข้อเสียยังงัยบ้างครับ ถ้าเสี่ยงสูงแต่ทำไมเห็นเล่นกันเยอะจัง รบกวนขอคำแนะนำจากทุกคนด้วยครับ (ผมไม่รู้จริงๆ)แต่รู้สึกอยากเล่นซะงั๊น!! ผมควรเริ่มต้นยังงัยก่อนดีครับ

สวัสดีครับ คุณบาส,เจ้าป้า,พี่กบ,คุณสลาตันและเพื่อนๆครับ วันนี้วันเสาร์คงได้พักผ่อนไม่ต้องลุ้นให้ขึ้น-ให้ลงกันเนาะ ผมเลยถือโอกาสถามขอคำแนะนำนอกรอบหน่อยนะครับ

คือ ที่ทุกคนเล่นกันอยู่ในห้องนี้เป็น Gold Spot ใช่หรือเปล่าครับ ถ้าผมอยากศึกษาวิธีการเล่น GS เพื่อนๆพอจะมีข้อมูลแนะนำให้ผมไปดูได้ที่ลิ้งค์ไหนได้บ้างครับ การเล่น GSนั้นมีความเสี่ยงสูงมั๊ยครับสำหรับผู้เล่นที่ยังวิเคราะห์กราฟไม่เป็น มีข้อดี - ข้อเสียยังงัยบ้างครับ ถ้าเสี่ยงสูงแต่ทำไมเห็นเล่นกันเยอะจัง รบกวนขอคำแนะนำจากทุกคนด้วยครับ (ผมไม่รู้จริงๆ)แต่รู้สึกอยากเล่นซะงั๊น!! ผมควรเริ่มต้นยังงัยก่อนดีครับ

ย้อนไปอ่านห้องนี้หน้า 3901 แล้วลองเดโมดูนะจ๊ะ