ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าป้า พี่กบ คุนนุชคับ เชื่อมั้ยๆ เมื่อกี้เข้ามาดูได้แปปเดียว เจอดีแทคตายเนต เนตตายสนิท ตอนนั้นเหนโพสเจ้าป้าบอก1377+- เหน 1381 รีบโทหาโบรก ปิดแล้วที่ 21105 กำไร 60 บาทคับ ตอนนี้เนตเพิ่งใช้ได้เหนมันขึ้นกลับมาที่เดิมละ

เลิฟเจ้าป้า จุ๊บๆ

ค่ายเดียวกันเลย แถมเน็ท บ้าน tot ฝนตกทีไรเน่าเลยดูไรไม่ได้ เซ็งมากเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ท่าจะยังไม่ได้อ่าน

ต้องให้เจ๊ทำลิ้งหน้านั้น เป็นลายเซ็นข้างล่างเลย ง่ายดี เจ๊อี๋ Exness :uu

ค่ายเดียวกันเลย แถมเน็ท บ้าน tot ฝนตกทีไรเน่าเลยดูไรไม่ได้ เซ็งมากเลย

เทรดทองก็กำไรยากมากอยู่แล้ว บางวันที่ผ่านมาพี่กบก็เจออ่ะว่า notebook มองไม่เห็น wifi ซะงั้น เป็นทั้งวันเลย

แต่ยังดีที่notebook ของลูกสาวเค้ามองเห็น เราเลยไปแฮบมาใช้

เจ้าป้า พี่กบ คุนนุชคับ เชื่อมั้ยๆ เมื่อกี้เข้ามาดูได้แปปเดียว เจอดีแทคตายเนต เนตตายสนิท ตอนนั้นเหนโพสเจ้าป้าบอก1377+- เหน 1381 รีบโทหาโบรก ปิดแล้วที่ 21105 กำไร 60 บาทคับ ตอนนี้เนตเพิ่งใช้ได้เหนมันขึ้นกลับมาที่เดิมละ

เลิฟเจ้าป้า จุ๊บๆ

ปิดแล้วเหมือนกันจ้า 21077

ตั้งBuy stop1395cut1390เป้า1403ครับส่วนbuy1374คงไว้ก่อนถ้าแมทbuystopยกเลิกbuylimit1374แต่ถ้าแมทbuylimit1374ยกเลิกbuystop1395ครับ

ตั้งBuy stop1395cut1390เป้า1403ครับ

ส่วนbuy1374คงไว้ก่อน

ถ้าแมทbuystopยกเลิกbuylimit1374

แต่ถ้าแมทbuylimit1374ยกเลิกbuystop1395ครับ

ตั้งแล้วค่าคุณบาสๆ

รอบนี้เป้ายาวกว่าเจ้าป้าแค่ 6 $ เอง

ถูกแก้ไข โดย gejen

ปิดแล้วเหมือนกันจ้า 21077

ยินดีด้วยจ้า

ต้องให้เจ๊ทำลิ้งหน้านั้น เป็นลายเซ็นข้างล่างเลย ง่ายดี เจ๊อี๋ Exness :uu

ทำไม่เป็นยะ ว่าแต่วันนี้กดไปกี่ไม้

ทำไม่เป็นยะ ว่าแต่วันนี้กดไปกี่ไม้

มีกดขายที่ห่อข้ามสัปดาห์มาเมื่อสายๆที่ 1387 = 21175 ณ บัดนาวเจอบาทแข็ง 1389 = 21110 รอดตัวไปขอรับ :Wt

ดีใจกะคุณสลาตันด้วยจ้า แล้วเราก็เข้าสู่โหมดรอขาย เหมือนเดิม

คุณนุชเล็งไรวานบอกหน่อย ป้าตั้งแอลไว้83ปิด89 คราวนี้ไม่ดอยนิ orderมันหายไปแบบมีลำไย อิอิ พักก่อนนะ

มีกดขายที่ห่อข้ามสัปดาห์มาเมื่อสายๆที่ 1387 = 21175 ณ บัดนาวเจอบาทแข็ง 1389 = 21110 รอดตัวไปขอรับ :Wt

โชคดีจริงคุณ mint ที่บาทแข็ง แต่กลับกันจะไม่ค่อยโสภาสำหรับขา L ละทีนี้

ตั้งBuy stop1395cut1390เป้า1403ครับส่วนbuy1374คงไว้ก่อนถ้าแมทbuystopยกเลิกbuylimit1374แต่ถ้าแมทbuylimit1374ยกเลิกbuystop1395ครับ

ขอบคุณค่ะ คุณบาส ส่วน Sell 1415 กับ 1429 ยังให้คงไว้หรือเปล่าค่ะ

ดีใจกะคุณสลาตันด้วยจ้า แล้วเราก็เข้าสู่โหมดรอขาย เหมือนเดิม

คุณนุชเล็งไรวานบอกหน่อย ป้าตั้งแอลไว้83ปิด89 คราวนี้ไม่ดอยนิ orderมันหายไปแบบมีลำไย อิอิ พักก่อนนะ

order หายไปแบบมีลำใย ดีจังเจ้าป้า gs ไม่ต้องห่วงเรื่องเงินบาทอ่อน แข็ง

อย่าไปไหนไกลน้า พักแล้วเข้ามาเป็นแนวให้หมู่เฮาเป็นระยะๆโตย

โชคดีจริงคุณ mint ที่บาทแข็ง แต่กลับกันจะไม่ค่อยโสภาสำหรับขา L ละทีนี้

เขาเรียกคุณพระช่วยขอรับพี่กบ วันนี้ลาพักร้อนอยู่กะบ้านแต่ช่วงสายจะพาพ่อแม่ไปไหว้พระแถวบ้านแพ้วเลยกดขายเสียก่อนไม่มีเวลาดู

ไม่งั้นล่ะคงเก็บไว้ลุ้นคืนนี้แล้ว