ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณนุชก็ลองเช็ค gapดูหน่อยจิ ของป้าก็ไม่เจออ่ะ

น้องไอมีค่ะ 131x แต่ PC ไม่เห็นค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณนุชก็ลองเช็ค gapดูหน่อยจิ ของป้าก็ไม่เจออ่ะ

ของผมมีของเฮียกัมพลมี

ของอาจารย์จิ๋วไม่มี

exnessไม่มีครับ

บางทีอาจเป็นที่mt4ของผมโหลดข้อมูลไม่ครบครับ :17 เลยโหว่ตรงนั้น

ดีใจกับกำไรทองเยอะๆของคุณบาส เจ้าป้า และขา L มากๆ

และเป็นกำลังใจให้ขา S ทุกคนด้วยค่ะ

set ขึ้นกระฉูดเลย+++++

คุณแอนโชคดีมากๆค่ะที่ยังไม่ขายหุ้น KTB วันนี่้ขึ้นกระฉูดไป 21.90 แล้ว

พี่กบกับคุณปูขายหมูไปแล้ว

btsgif ก็ขึ้นต่อ ส่วน bjc พุ่งกระฉูด 50.50 แล้ว

แต่พี่กบปิดไปก่อนหน้า :047

set เปิดบวก ณ จุดนี้ 1484 บวก +44 จุด

ยินดีกับนักลงทุนที่ซื้อหุ้นพื้นฐานดีๆ ด้วยค่า

ของผมมีของเฮียกัมพลมี

ของอาจารย์จิ๋วไม่มี

exnessไม่มีครับ

บางทีอาจเป็นที่mt4ของผมโหลดข้อมูลไม่ครบครับ :17 เลยโหว่ตรงนั้น

ของผมก็ไม่มีครับ แต่ดันมีตรงแถว 34 ซึ่งน่าจะเป็นปัญหาเดียวกับพี่บาส

แล้วจะซื้อไปขาย พอได้มั้ยคะ หรือไม่ควร อิอิ

ป้าจ้องจะขายอย่งเดียวเลย คุณนุชเห็นว่ามันจะขึ้นเหรอ

ของผมก็ไม่มีครับ แต่ดันมีตรงแถว 34 ซึ่งน่าจะเป็นปัญหาเดียวกับพี่บาส

ขอความเห็น หน่อยจ้า ทองรับ ต้านที่เท่าไหร่คะ

ป้าจ้องจะขายอย่งเดียวเลย คุณนุชเห็นว่ามันจะขึ้นเหรอ

ป่าวค่ะ ขายหมูไป ก็เลยจะซื้อคืนเท่านั้นเอง อิอิ

เผื่อไปทำกำไรตอนดีดได้ คิดงี้เลยดอยประจำ เหอๆๆๆ

คุณสลาตัน เร็วๆตัดสินใจเด้อค่ะ มันร่วงมาแย้ว มะกี้โบรกเรา 19920/960 1358 เลยค่ะ สรุป พี่ชายจะไม่ให้หมู่เฮาหายใจเลยเหรอ

สับสนอะคับเจ้าป้า ไม่กล้ากดตอน 19965 ตอนนี้ 19925 แล้ว เอาไงดีๆ ลังเลจิงๆเลย

ขอความเห็น หน่อยจ้า ทองรับ ต้านที่เท่าไหร่คะ

ตอนนี้มองไม่ออกเลยครับเจ้าป้า เดาว่าแถวระแวก 70 มั้งครับ

set ขึ้นกระฉูดเลย+++++

คุณแอนโชคดีมากๆค่ะที่ยังไม่ขายหุ้น KTB วันนี่้ขึ้นกระฉูดไป 21.90 แล้ว

พี่กบกับคุณปูขายหมูไปแล้ว

btsgif ก็ขึ้นต่อ ส่วน bjc พุ่งกระฉูด 50.50 แล้ว

แต่พี่กบปิดไปก่อนหน้า :047

ไชโย ขายได้แล้วค่ะ ติดดอยมานาน ไว้คุณกบรอเก็บ btsgif ใหม่ แอนรอลุ้น QH อีกตัวหนึ่งติดตอน 4 บาท แต่ได้เงินปันผลมา 2 งวดแล้ว

ไชโย ขายได้แล้วค่ะ ติดดอยมานาน ไว้คุณกบรอเก็บ btsgif ใหม่ แอนรอลุ้น QH อีกตัวหนึ่งติดตอน 4 บาท แต่ได้เงินปันผลมา 2 งวดแล้ว

ไชโยกับกำไรของคุณแอนที่รอคอย หุ้นดีๆก็อย่างนี้

ดีใจด้วยค่า เย้ๆๆๆ

ขอให้คุณแอนขาย QH ได้กำไรด้วย

ที่ขายไปแล้วก็ไม่เป็นไรๆ ปลอดภัยไว้ก่อน บอกกับตัวเองค่ะ 55 แล้วเราค่อยรอเก็บใหม่นะ

ครับsetเปิดแกบบานเบอะเลย แต่มีแนวต้านที่1500หลังปรับเทรนใหม่ :17 rsi&macdก็ไม่ได้เกิดนิวไฮตาม หุ้นรายตัวktb เปิดแกบน่ากลัวครับ ระวังด้วยน้าน่าจะเป็นการขึ้นสั้นๆอาจต้องลงมาปิดแกบก่อน

แนวรอซื้อใหม่ktbของเรา19.8-19.1-18.4 ครับพี่กบ :aa

สับสนอะคับเจ้าป้า ไม่กล้ากดตอน 19965 ตอนนี้ 19925 แล้ว เอาไงดีๆ ลังเลจิงๆเลย

รอดีดเนาะ เผลอๆ อาจถึง70-72 ลุ้นกันไป