ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงคุณปู ไม่ได้ตอบเพราะรีบไปออกกำลังกาย กลัวรถติด เพิ่งมาอ่านเจอ ขอโทษนะคะ เห็นคุณบาสแอลไป แต่ป้ามาเห็นตอนมันขึ้นไปแล้วเลย เอส05 ลงมาปิด97.8

จะไปนอนล่ะ เด๋วค่อยตื่นมาดู อิอิ

ไม่เป็นไรค่ะเจ้าป้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

HOHo พี่กันจอมวางกับดัก fedประกาศศตี1 พรุ่งนี้19 จีน ไต้หวัน ปิด (เดาเอง เทศกาลบูชาพระเพ็ง) มิน่าป้าว่าเอเชียเป็นไรว้า ที่แท้ ชิงฆ่าตัวตายก่อนดีก่า 20 จีน ไต้หวัน ฮ่องกง ปิด 23 โตเกียวปิด สรุป พี่กันเล่นเองชงเอง เข้าท่าดี เอิ้กๆ

เชียร์ S หรือเปล่าคุณ mint หมู่เฮาอยู่นอกสนามก่อนก็ดี เพราะนักเก็งกำไรคงยังไม่ทำอะไรเนอะ

กลัวทนแรงเหวี่ยงไม่ไหวขอรับ

ถูกแก้ไข โดย sr20detgt

กลัวทนแรงเหวี่ยงไม่ไหวขอรับ

ปลอดภัยไว้ก่อนก็ดี จะได้ไม่โดนเหวี่ยง กลัวพุ่งอย่างว่า555

HOHo พี่กันจอมวางกับดัก fedประกาศศตี1 พรุ่งนี้19 จีน ไต้หวัน ปิด (เดาเอง เทศกาลบูชาพระเพ็ง)

มิน่าป้าว่าเอเชียเป็นไรว้า ที่แท้ ชิงฆ่าตัวตายก่อนดีก่า

20 จีน ไต้หวัน ฮ่องกง ปิด

23 โตเกียวปิด

สรุป พี่กันเล่นเองชงเอง เข้าท่าดี เอิ้กๆ

ปิดกันให้หมด พรุ่งนี้เราจะได้ดูวอลเลย์บอลไทยแข่งกับไต้หวันเนอะ ไทยแลนด์สู้ๆๆ

ถึงคุณmint ตะแรก ตั้งแอล88 เห็นน้องญ่าว่า80 ไม่มาไม่ง้อ ป้าเลยเกทับ79 ละกัน ตรง129x ไว้กดกันตัวเป็นๆ เอส22.3 23.2อันนี้เผื่อตื่นสาย ตรงเลข131x เด๋วตื่นมาดู

ตรง1300 เป็นจุดตัดสินใจ ไม่อยากเสี่ยง เลยขอดูดีก่า ใจป้าถือข้างคุณบาสเหนแอลไปอีกรอบแล้วนี่

สวัสดีค่ะคุณบาส.พี่กบ.เจ้าป้า

ขอบคุณสำหลับคำแนะนำและกำลังใจนะคะ

ลองทำตามที่คุณบาสบอกแบ่งเป็น5ก้อนเอา2

ก้อนมาขายและซื้อคืนแต่เสียดายกลัวปิดเร็วไป

หน่อยได้กำไรมานิดเดี๋ยวเอง120บาท*40บาททอง

ได้4800 อิอิแต่มันคือกำลังใจ อิอิสู้ๆโว้ย. ค่อยๆเก็บ

ขอบคุณคำแนะนำคุณบาสมากๆค่ะ.....

ค่อยเล่นใจเย็นครับเดี๋ยวดีเองทองแท่งถือยาวจะดีกว่าเล่นแค่1วัน

ปล.เงินเดือนผม1/3คุณjj16ทำได้ใน1คืนอิอิแจ่มเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ถึงคุณmint ตะแรก ตั้งแอล88 เห็นน้องญ่าว่า80 ไม่มาไม่ง้อ ป้าเลยเกทับ79 ละกัน ตรง129x ไว้กดกันตัวเป็นๆ เอส22.3 23.2อันนี้เผื่อตื่นสาย ตรงเลข131x เด๋วตื่นมาดู

ตรง1300 เป็นจุดตัดสินใจ ไม่อยากเสี่ยง เลยขอดูดีก่า ใจป้าถือข้างคุณบาสเหนแอลไปอีกรอบแล้วนี่

เสี่ยงเพราะคิดแล้วไม่น่ามาแต่ถ้ามาก้อเก็บแท่ง555

ต้องทะลุ1307ขึ้นถึงจะได้เห็น1323-1333ครับ

ขอบคุณมากที่อัพเดท คุณบาสเข้ามา ทองก็เด้งขึ้นรับเลย

ตะกี้คุณบาสกำไร buy 1299-1298 แต่พี่กบออกนอกสนามเท่าทุนไป 2 ครั้งพร้อมๆเลย55

คุณบาสเก่งกราฟและเฮงๆด้วย

ถูกแก้ไข โดย gejen

โอ้โห ทองขึ้น 1311 คุณบาสและขา L รวยแล้ว

ต้องทะลุ1307ขึ้นถึงจะได้เห็น1323-1333ครับ

ทะลุ 1311 แล้ว ตอนนี้ 1309

1348 ใครรวยมั่งอ่ะ

คุณบาส คุณหญิง แน่ๆ เลย

เก่งมากๆๆอ่ะ

1343 พุ่งแรงมากๆอ่ะ ดช เม่า

ขา L อย่างคุณบาส และทองแท่งของหมู่เฮาหลายคนรวยเลย