ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เหอๆๆ ประสบการณ์ที่มีค่าของผมด้วย ได้อะไรเยอะดี สิ้นเดือนจะครบ1ปีแล้ว :57

เป็นหนึ่งปีที่ได้ครบทุกรสเลยครับ กำไรขาดทุน ขึ้นลง ติดลบบางตัว -50-60% บางตัวบวกสุดๆ200% :ghost

แต่อย่างน้อยตอนนี้ทำให้ได้ระบบการเทรดที่ชัดเจนครับ และคิดว่าจะใช้ตลอดแล้ว :aa

เป็นประสบการณ์ที่คุ้มมากสำหรับการเทรดหุ้น โดยเฉพาะลูกหุ้น dw, warrent

คุณบาสจะรู้ว่าพี่กบตอนนี้เทรดแต่แค่ warrent กับหุ้นใหญ่

ส่วนคุณบาสหนุ่มไฟแรง เทคนิคเมพ เทรดได้ทุกแบบค่ะเพราะมีประสบการณ์ที่โดนเจ้ามือดักกินเหมือนกัน555

ได้ผ่านการเทรดลูกหุ้นมาเข้มข้น มีคุณบาสช่วยแนะแนวราคาซื้อ ขาย ขอบคุณมากๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แก้sell1303.4ขยับเป้าปิดเป็น1286ครับcutคงเดิมเอาเป้าชัวๆไปเลยถ้าเลยลงมาก็ช่างมัน :57

เยี่ยมครับพี่กบสถานพอร์ืทตอนนี้ได้ทุนคืนบวกกำไรเพิ่มรึยังครับ :gd

เทรด gs ตั้งแต่ มิย 56 เป็นต้นมา พี่กบยังติดลบอยู่ค่ะ ว่าจะเอาคืนเกือบ 15,000 บาท

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุณบาสและหมู่เฮา

พี่กบต้องไปเอารถที่ศูนย์ Honda และซื้อของ มีอะไรแนะนำเน้อ

เทรด gs ตั้งแต่ มิย 56 เป็นต้นมา พี่กบยังติดลบอยู่ค่ะ ว่าจะเอาคืนเกือบ 15,000 บาท

ประมาณ300$ นะครับ สู้ๆๆครับใจเย็นๆเดี๋ยวก็เอาคืนได้ :57

ประมาณ300$ นะครับ สู้ๆๆครับใจเย็นๆเดี๋ยวก็เอาคืนได้ :57

พี่กบผมก็ติดลบอยู่300 เหรียญเหมือนกันครับ ฮ่าๆๆ มาแก้พอทไปด้วยกันๆครับ

ผมลบ153 เหรียญ ดีนะเติมเงินเพิ่มไว้ไม่งั้นชวย 800เหรียญน่าจะพอนะ

ถึง พี่กบ

เทรดGF น่าจะคล้ายๆGSนะคะ แต่มี3ซีรีย์ เหมือนดูหนังไตรภาคเลย อิอิ

มีวันหมดอายุ ส่วนใหญ่ก้อน่าจะเทรดกันสั้นๆ นอกจากผิดทางโดนลากไปลากมา(เข้าตัวเองเลย) เพราะไม่อยากตัดขาดทุน

ได้ก้อได้เยอะ โดนก้อโดนเยอะเช่นกันคะ

ส่วนตัวติดก้อมี S 18500 หลายไม้ จะหมดอายุสิ้นเดือนนี้ล่ะคะ(ดูราคาน่ารักๆสักพักคงจะเท)

ปล.1 ตอนโดนลากแรงๆก้อเครียดนะคะ ตอนนี้ไม่เครียดแล้ว เพราะมาร์บอกว่าขึ้นได้ก้อลงได้คะ--ลงได้ก้อขึ้นได้เช่นกัน^^

ปล.2 วันนี้ s19660 (ซีรีย์G) ยังกอดแน่นอยู่คะ อิอิ

โชคดี มีกำไร ทุกคนนะคะ

ขออนุญาติ ท่านเจ้าของห้องคับ เผื่อ มีท่านที่ได้รับความเสียหาย แบบนี้บ้างhttp://www.bangkokbiznews.com/kttv/vdo/535214/

ปิดแล้วเหมือนกันครับที่1298 พี่บาสปิดไปยั้งนิครับ รึรอกำไรยาวๆ

ปิดแล้วเหมือนกันครับที่1298 พี่บาสปิดไปยั้งนิครับ รึรอกำไรยาวๆ

ดีใจกับลำใยด้วยจ้า เก่งจริงหนุ่มน้อยคนนี้ 555

แล้วพี่บาสต้นแบบลำใยของหมู่เฮาไม่รู้ปิด sell ไปหรือยัง

ดีใจกับลำใยด้วยจ้า เก่งจริงหนุ่มน้อยคนนี้ 555

แล้วพี่บาสต้นแบบลำใยของหมู่เฮาไม่รู้ปิด sell ไปหรือยัง

แล้วพี่กบรอเล่นยังไงต่อนิครับ รึรอพี่บาส

เย้ ขาย KTB ได้แล้ว 20.50

ดีใจด้วยค่าคุณแอน ขาย KTB ได้ราคาดีที่สุดของวันนี้เลย :D

พี่กบยังไม่ได้ขาย รอดูพรุ่งนี้ก่อนค่ะ เพราะเห็นคุณบาสบอกยังเขียวๆยู้

แล้วพี่กบรอเล่นยังไงต่อนิครับ รึรอพี่บาส

รอพี่บาสก่อนค่ะ พี่กบไม่ชอบเทรดคนเดียว มานเหงา ชอบเทรดเป็นหมู่คณะจ้า