ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แต่ถ้าเจ้าป้าเข้ามา 6 ให้หมู่เฮา พี่กบก็จะพินาเทรดค่ะ วิเคราะห์กราฟเองก็ไม่เก่งกะเค้าสักที 555

แล้วRichman กะรอซื้อหรือขายที่เท่าไหร่ล่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทุ่มครึ่งเปิดตลาดปุ๊บ เด้งปั๊บ

ดีนะ เก็บกำไรไปก่อนตลาดปิด

พักชมข้างสนาม...รอเล่นใหม่คะ ^-^

แต่ถ้าเจ้าป้าเข้ามา 6 ให้หมู่เฮา พี่กบก็จะพินาเทรดค่ะ วิเคราะห์กราฟเองก็ไม่เก่งกะเค้าสักที 555

แล้วRichman กะรอซื้อหรือขายที่เท่าไหร่ล่ะ

ตอนนี้ก็รวยโพยจากพี่บาสก่อนครับ เด้งขึน เด้งลงนี่ไม่กล้าครับ

ขึ้นไปเท่าไหร่นะ 1312 เลยหรือ ปานสายฟ้าแลบ เจ้าเล่นเร็วมาก

ตอนนี้ก็รวยโพยจากพี่บาสก่อนครับ เด้งขึน เด้งลงนี่ไม่กล้าครับ

รวยทองและรอโพยจากพี่บาสใช่ไหม

ดูเจ้ามือซิ เราพูดไม่ทันขาดคำ เด้งขึ้นไป 1312 แล้ว ตอนนี้วึ๊บลงมา 1307

สำหรับคนขาย

1 รอขาย sell limit 1311 cut 1322 เป้า 1279

--------------------------------------------------------

Richman

พี่บาสแม่นมากๆๆอ่ะ

หวายๆๆก่อนออกไปธุระ พี่กบ delete order sell limit ไป เสียดายมากๆ

พี่บาส match sell 1311 ตอนนี้ลงมา 1306

รวยทองและรอโพยจากพี่บาสใช่ไหม

ดูเจ้ามือซิ เราพูดไม่ทันขาดคำ เด้งขึ้นไป 1312 แล้ว ตอนนี้วึ๊บลงมา 1307

จะพิมว่ารอโพย เฉยๆครับ วัยรุ่นก็งี้ใจร้อนรีบพิม อิอิ

สำหรับคนขาย

1 รอขาย sell limit 1311 cut 1322 เป้า 1279

--------------------------------------------------------

Richman

พี่บาสแม่นมากๆๆอ่ะ

หวายๆๆก่อนออกไปธุระ พี่กบ delete order sell limit ไป เสียดายมากๆ

พี่บาส match sell 1311 ตอนนี้ลงมา 1306

พี่บาสเป๊ะเลยอ่ะ พี่บาสรวยอีกแล้ว

เล่นรอบนี้ไม่ทัน ไม่ค่อยได้ดู ให้กำลังใจทุกคนข้างสนามละกานค้าบบ

เล่นรอบนี้ไม่ทัน ไม่ค่อยได้ดู ให้กำลังใจทุกคนข้างสนามละกานค้าบบ

พี่บาส match sell ที่ 1311 แล้ว ตอนนี้ 1306

พี่กบไป delete sell limit ที่ 1311 ค่ะไม่งั้นโป๊ะเชะตามแล้ว

สำหรับคนซื้อ

1 รอซื้อ buy limit 1254 cut 1245 เป้า 1434

2 หากถูกกินcutข้อ 1 รอซื้อ buy limit 1234 cut 1225 เป้า 1434

3 หากถูกกินcutข้อ 2 รอดูสถานการณ์ต่อไป

สำหรับคนขาย

2 หากถูกกินcutข้อ 1 รอขาย sell limit 1316 cut 1322 เป้า 1250

3 หากถูกกินcutข้อ 2 รอดูสถานการณ์ต่อไป

ปล.ส่วนตัวผมรอซื้อตามข้อ1&2 รอขายตามข้อ2 และกดขายสดไปเมื่อเช้า1303.4 cut1313 เป้า 1279

ส่วนเมื่อวานกดขายสดไป1ออเดอร์ตามตารางพอร์ทครับ ส่วนทองแท่งวันี้รอซื้อ 1279-1254-1234 ตามลำดับครับ

-----------------------------------------------------------------------------

วิเคราะห์ทองคุณบาสตั้งแต่สายค่า

1299 แล้ว รอบนี้ถ้าจะลงยาวแน่ๆ คุณบาส และหมู่เฮา

1295 แล้วคุณบาส คุณบาสรวยๆๆ :gd

พี่กบเสียดายไปลบออกก่อนไปทำธุระ :047

1295 แล้วคุณบาส คุณบาสรวยๆๆ :gd

พี่กบเสียดายไปลบออกก่อนไปทำธุระ :047

เสียดายเหมือนกันครับพี่กบ ได้แต่นั่งดูมิได้ทำอะไร ดันไม่ได้ตั้งไว้ แล้วก็ลืม ฮ่าๆ

เสียดายเหมือนกันครับพี่กบ ได้แต่นั่งดูมิได้ทำอะไร ดันไม่ได้ตั้งไว้ แล้วก็ลืม ฮ่าๆ

พี่กบก็เสียดายเจรงๆ พี่บาสให้ตรงเป๊ะเลย