ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

8.00, 9.30 น ออสซี่บวกนะเจ้าป้า งั้นพรุ่งนี้พี่กบค่อยมาตั้ง order sell หรือ buy ใหม่

ปล เจ้าป้าได้ตังค์ L แต่ cut S

อย่างนี้ก็ไม่ต้องทอนตังค์เจ้ามือเนอะ 555

ทอนไป5฿ ได้เต้ามาบาทนึง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าป้าเข้ามาอัพเดทข่าว พรุ่งนี้เช้าจะบวก งั้นผมคงยกเลิกsell1346ไปก่อนดีกว่า เดี่ยวรอดูสถานการณ์พรุ่งนี้อีกที เอื๊อกๆ แต่1343ไม้นี้คงถือกอดไปก่อนรึกัน สุ้ตายย

ทอนไป5฿ ได้เต้ามาบาทนึง

โหว ทอนจิ๊บๆ สบายเจ้าป้าเค้าล่ะ ลำใยเยอะแยะ

เจ้าป้าเข้ามาอัพเดทข่าว พรุ่งนี้เช้าจะบวก งั้นผมคงยกเลิกsell1346ไปก่อนดีกว่า เดี่ยวรอดูสถานการณ์พรุ่งนี้อีกที เอื๊อกๆ แต่1343ไม้นี้คงถือกอดไปก่อนรึกัน สุ้ตายย

สู้ๆๆ Richman ท่าจะรวยสมชื่อ ความคิดก็ดี 555

โดนไปอีก2รวมแล้ว3สรุปวันนี้ตั้งไว้เจ้าตามมากินคัตลุ้น1346อันสุดท้ายโดนก้อหยุดพัก

วันนี้คุณนายหุยสู้ตาย ยันทุกราคาใครขายมา คุณนายซื้อสวนทันที สูงสุด ซื้อไปถึง11ตัน ยันแมงมุมติดข้างฝาไปเลย day high ที่เห็น241 เปิดตัวที่227 ตัน

เที่ยงคืน ตี1 ตัวเลขเมกา อั้นมานาน ยังออกไม่หมดนะคะ ตี5.30 ยังมีอีก ไม่มีตัวเลขคาดการณ์

โดนไปอีก2รวมแล้ว3สรุปวันนี้ตั้งไว้เจ้าตามมากินคัต

ลุ้น1346อันสุดท้ายโดนก้อหยุดพัก

ขอบคุณอัพเดทคุณบาสค่า :gd

วันนี้คุณนายหุยสู้ตาย ยันทุกราคาใครขายมา คุณนายซื้อสวนทันที สูงสุด ซื้อไปถึง11ตัน ยันแมงมุมติดข้างฝาไปเลย day high ที่เห็น241 เปิดตัวที่227 ตัน

เที่ยงคืน ตี1 ตัวเลขเมกา อั้นมานาน ยังออกไม่หมดนะคะ ตี5.30 ยังมีอีก ไม่มีตัวเลขคาดการณ์

หว่าย คีย์ข้าม เที่ยงคืน ตี1 คงมาแบบแปลกๆอีก

ตัวเลขเมกา ออกตี5.30 ไม่มีตัวเลขคาดการณ์

5555 อย่าว่าแต่เม่าแบบหมู่เฮาเลย ฝ่ายวิฯข่าวโบรกดังๆ เมืองนอก ยังบอกเป๋ไปเหมือนกัน

ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่าเจ้าป้า คุณบาส และทุกคนที่น่ารัก

ขึ้นครบ5คลื่นตตลาดไทยหยุดเมืองนอกมีไรดีดีเสมอ5555ราย4ชมคล้ายไดเวอจิ้นระวังการย่อนะครับเป้าแรก1310-1317ก่อนรีบาวเล็กน้อยแล้วลงต่อปลายทางแถวๆ1287-1270โดยประมาณเก็บแท่งแถวนี้กำลังสวย

วันนี้มีงานพิธีการและงานในบ้านรออีกเพียบไปแล้วครับเจอกันพรุ่งนี้ยกเลิกbuy1298ครับเหลือแค่2ตัวพอsell1346คงไว้ก่อน

ขึ้นครบ5คลื่นตตลาดไทยหยุดเมืองนอกมีไรดีดีเสมอ5555ราย4ชมคล้ายไดเวอจิ้นระวังการย่อนะครับเป้าแรก1310-1317ก่อนรีบาวเล็กน้อยแล้วลงต่อปลายทางแถวๆ1287-1270โดยประมาณเก็บแท่งแถวนี้กำลังสวย

วันนี้มีงานพิธีการและงานในบ้านรออีกเพียบไปแล้วครับเจอกันพรุ่งนี้ยกเลิกbuy1298ครับเหลือแค่2ตัวพอsell1346คงไว้ก่อน

ขอบคุณครับ

Sellสด1339.3cut1346เป้า1317.3ครับ

ขอบคุณค่ะคุณบาส พี่กบมายังค่ะ คุณบาสมาบอกแล้วค่ะ

Sellสด1339.3cut1346เป้า1317.3ครับ

ขอบคุณมากจ้าคุณบาส