ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แมทเอสโดยพร้อมเพรียงกัน รอลุ้นๆคะทีนี้^-^

รวยๆกำไรๆด้วยกันโต้ย

ลุ้นๆๆค่ะ เป็นกำลังใจให้กันและกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

2 แนะนำรอซื้อbuy limit1299 cut 1294 เป้า 1310

3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอซื้อbuy limit1287 cut 1280 เป้า 1305

4 หากถูกกินcutข้อ3 แนะนำรอซื้อbuy limit1270 cut 1251 เป้า 1368

5 หากถูกกินcutข้อ4 แนะนำรอดูสถานกาณ์ต่อไป

สำหรับคนขาย

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอขายsell limit 1338 cut 1344 เป้า 1299

3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอขายsell limit 1346 cut 1355 เป้า 1299

4 หากถูกกินcutข้อ3 แนะนำรอดูสถานกาณ์ต่อไป

ส่วนฝั่งซื้อตั้งตามข้อ234และขายตามข้อ123

ส่วนทองแท่งรอเก็บ1287 และ1270 ครับ

-------------------------------------

แปะไว้ดูเป็นแนวทางจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่กบครับ แล้วsell limit 1346 พี่กบตั้งไว้อีกหรือเปล่าครับ

พี่กบครับ แล้วsell limit 1346 พี่กบตั้งไว้อีกหรือเปล่าครับ

ตั้งไว้แล้วค่ะ

แล้วคุณ S จะขายหรือเปล่าคะ

ตั้งไว้แล้วค่ะ

แล้วคุณ S จะขายหรือเปล่าคะ

ฮ่าฮ่า... ถ้ามาจริงก็จัดไปครับพี่กบ

รบกวนถามหน่อยค่ะพรุ่งนี้ฟิวเจอร์ตลาดปิดรึเปล่าคะ ขอบคุณ

ฮ่าฮ่า... ถ้ามาจริงก็จัดไปครับพี่กบ

ห้า ห้า ห้า คุณ S

น้องปลายฟ้าก็จัดไปแล้ว เป็นเพื่อนกันๆ^____^

รบกวนถามหน่อยค่ะพรุ่งนี้ฟิวเจอร์ตลาดปิดรึเปล่าคะ ขอบคุณ

ตลาด future หมายถึง gf ใช่ไหม

แม่น้องคิตตี้ gf ปิดหรือเปล่าคะ

ปิดคะปิดนะคะ

ส่วนตัวปอง ออกคืนนี้ทุกไม้คะ เพราะที่อื่นไม่ปิดๆแต่Tfex

เดี๋ยวนอนไม่หลับ อิอิ

พี่กบ..ปองcutตัวเองล่ะนะคะ

ส่วนตัวปอง ออกคืนนี้ทุกไม้คะ เพราะที่อื่นไม่ปิดๆแต่Tfex

ดีแล้วค่ะคุณปอง เพราะตะกี้พี่กบก็โดน cut ไปที่ 1344

คืนนี้ไม่เล่นต่อแล้วใช่ไหมคุณปอง

gf shut down 4 ทุ่มครึ่งหรือคะ

ดูดู๋ พอกิน cut 1244 แล้วก็ย่อซะงั้น

หมู่เฮาไม่เป็นไรเนาะ 555

6

อานุภาพของตลาดTfex ร้ายแรงนักหากผิดทาง555

ลองมาแล้ว เจ็บมาแล้วคะ

คนใจดีท่านนึงบอกไว้ว่า "ขาดทุนแล้วก้ออย่ากลับไปขาดทุนอีก"

ค่ำคืนนี้คงไม่ไปต่อแล้ว ตลาดจะปิดสี่ทุ่มครึ่ง

พรุ่งนี้ก้อไม่เปิด กอดอะไรไว้ไม่ได้ เดี๋ยวผิดทางจะยุ่งเร่ยยยย

เป็นกำลังใจให้ พี่กบ เจ้าป้า คุณบาส คุณS คุณเกด คุณying และหมู่เฮาทุกๆคนเลยนะคะ

โชคดี มีกำไร เอ้าฮุยเล่ฮุย!!

สหรัฐเผยค่าใช้จ่ายด้านการก่อสร้างเดือนส.ค.เพิ่มขึ้น 0.6% สู่ระดับสูงสุดในรอบกว่า 4 ปี

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- อังคารที่ 22 ตุลาคม 2556 21:54:55 น.

กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิด เผยว่า การใช้จ่ายด้านการก่อสร้างในเดือนส.ค.เพิ่มขึ้น 0.6% จากเดือนก.ค. ซึ่งเป็นการเพิ่มขึ้นเดือนที่ 5 ติดต่อกัน

สู่ระดับสูงสุดในรอบกว่า 4 ปีที่ 9.151 แสนล้านดอลลาร์ โดยเป็นผลมาจากการก่อสร้างที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งสุดในรอบ 5 ปี

และช่วยจุดประกายความหวังว่าภาคการก่อสร้างจะกระตุ้นการขยายตัวของเศรษฐกิจ สหรัฐในไตรมาส 3

การใช้จ่ายด้านการก่อสร้างในเดือนส.ค.เป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนเม. ย.2552 และเพิ่มขึ้นมากกว่าที่นักเศรษฐศาสตร์ส่วนใหญ่คาดการณ์ไว้ที่ 0.4%

ขณะที่กิจกรรมการก่อสร้างเดือนก.ค.ได้รับการปรับทบทวนเป็นเพิ่มขึ้น 1.4% ซึ่งมากกว่ารายงานก่อนหน้านี้ที่ระบุว่าเพิ่มขึ้น 0.6%

การใช้จ่ายในโครงการก่อสร้างภาคเอกชนเพิ่มขึ้น 0.7% จากเดือนก่อนหน้า สู่ระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนม.ค.2552 โดยการก่อสร้างที่อยู่อาศัยปรับตัวขึ้น 1.2%

แตะ 3.402 แสนล้านดอลลาร์ ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนส.ค.2551 หรือในรอบ 5 ปี ขณะที่การก่อสร้างที่ไม่ใช่ที่อยู่อาศัย เช่น สำนักงาน

และ โรงงานผลิต เพิ่มขึ้นเล็กน้อย 0.1%

การเปิดเผยรายงานการใช้จ่ายด้านการก่อสร้างเดือนส.ค.ถูกเลื่อนมาจากกำหนด การเดิมเมื่อวันที่ 1 ต.ค. อันเนื่องมาจากการปิดหน่วยงานบางส่วน

ของรัฐบาลกลางเป็นระยะเวลา 16 วัน