ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุยก่ะ she ไ่ม่รู้เรืองจิพี่กบ ต้องนิ่งแล้วหากำไรไหม่ค่ะพี่กบ

ถ้าเรานิ่งอย่างเดียว โบรกต่างประเทศของ she ก็ไม่ปรับปรุงระบบ เค้าก็จะลาก stop loss ไปเกินจากที่เราตั้งไว้

พี่กบเจอหลายหนมาก ครั้งก่อน price ก็โดนลากพร้อม Stop loss จากที่ควรจะกำไร กลายเป็นขาดทุนไปซะนี่

เจอหลายครั้ง จนไม่อยากจะเทรดกับโบรก ex......แล้ว

น้องปลายฟ้าเพิ่งเจอครั้งนี้ครั้งเดียวหรือคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอถามเรื่องการตั้ง sell stop นะคะ ว่าเราสามารถ ตั้ง tp สูงกว่า ราคาขายได้ไม๊ค่ะ เช่น ตั้ง sell stop ที่ 1257 tp ที่ 1262 ทำได้ไม๊คะ

ได้ทดลองสั่งใน บัญชีทดลองใช้ มันไม่ให้สั่ง แต่ ในบัญชีการซื้อขาย มันรายว่า เราตั้งขาย ที่ 1257 tp ที่ 1262 แล้วตัดขาดทุนเรา ไป -21 เหรียญ แต่จำได้ว่า ตั้ง sell stop ที่ 1262 tp ที่ 1257 ถ้าร้องเรียนจะได้เงินคืนไม๊เนีย

สวัสดีครับพี่กบ เมื่อวานได้ลำใยไปเลยนะครับ ดีที่ลงให้ผมก่อน แต่ไปหนิดเดี่วย

น้องปลายฟ้า

cap หรือถ่ายรูป MT4 ของ ex...... ที่เกิดปัญหาไว้ตอนนี้นะคะ

จะได้มีหลักฐานในการส่งไปให้โบรก

สวัสดีครับพี่กบ เมื่อวานได้ลำใยไปเลยนะครับ ดีที่ลงให้ผมก่อน แต่ไปหนิดเดี่วย

ก็ได้ไม่เยอะค่ะ แต่วันนี้เอาคืนไปหมด เพราะผิดทาง

แต่ที่โดนมากกว่า คือโดนกินเงิน stop loss เกินจริงจากที่พี่กบ น้องปลายฟ้าตั้งไว้ นะซิคะ !!!

ได้ทดลองสั่งใน บัญชีทดลองใช้ มันไม่ให้สั่ง แต่ ในบัญชีการซื้อขาย มันรายว่า เราตั้งขาย ที่ 1257 tp ที่ 1262 แล้วตัดขาดทุนเรา ไป -21 เหรียญ แต่จำได้ว่า ตั้ง sell stop ที่ 1262 tp ที่ 1257 ถ้าร้องเรียนจะได้เงินคืนไม๊เนีย

ต้องร้องเรียน และ claim เงินคืนค่ะคุณข้าวกล้อง

ผิดทางขาดทุนเราไม่ว่าเนอะ แต่นี่ ระบบ server ของเค้าไม่ stable ทำให้เราเสียเงินเกินจริง!!!

ถูกแก้ไข โดย gejen

ค่ำมากแล้ว ทานข้าวกันก่อนนะคะ

จริงเหลอครับ แบบนี้ไม่ดีเลยนะ แล้วพี่กบ กับ คุณปลายฟ้า จะทำไงต่อครับ

น้องปลายฟ้า

cap หรือถ่ายรูป MT4 ของ ex...... ที่เกิดปัญหาไว้ตอนนี้นะคะ

จะได้มีหลักฐานในการส่งไปให้โบรก

ค่ะพีกบขอบคุณค่ะ

โดนเหมือนกันครับ เพิ่งเปิดคอมมาดู ตั้ง sell stop ไว้ที่ 1267 โดนลากมาเปิด sell ที่ 1257.719 งงมาก ทำไรไม่ถูกเลยครับตอนนี้

1264เลือกไม่ถูกเลย

จะs จะL เหอๆ

คลาสิกโกล์ด ให้รับ 60 ต้าน 85-95

ส่วนตัวมองรับไม่อยู่ม๊าาาง :_cd

ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้

ถ้าเรานิ่งอย่างเดียว โบรกต่างประเทศของ she ก็ไม่ปรับปรุงระบบ เค้าก็จะลาก stop loss ไปเกินจากที่เราตั้งไว้

พี่กบเจอหลายหนมาก ครั้งก่อน price ก็โดนลากพร้อม Stop loss จากที่ควรจะกำไร กลายเป็นขาดทุนไปซะนี่

เจอหลายครั้ง จนไม่อยากจะเทรดกับโบรก ex......แล้ว

น้องปลายฟ้าเพิ่งเจอครั้งนี้ครั้งเดียวหรือคะ

ค่ะพี่กบ เพิ่งเจอค่ะ