ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอน15กดไม่ทันคนอื่นคะพี่กบ รวดเร็วมาก555

วันนี้น้องไทเกอร์ไม่สบาย ไปให้กำลังใจเด้กชายก่อนนะคะพี่กบ

ตลาดปิดแล้ว ขอตัวพักก่อนคะ

โชคดี มีกำไร ทุกคนค่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ห้องเงียบๆอ่ะพี่กบ หมู่เฮาไปไหนกันหมดเอ่ย

เจ้าป้าไปเที่ยวไหนน๊า เมื่อวานก้อไม่เข้ามา...เอ รึว่าเข้ามา :17

น้องทองลงมาวิ่งต่ำขนาดนี้เดี่ยวคงจะไปเห้น1200 1180 ซะล่ะม๊าาาง :_cd

ตอน15กดไม่ทันคนอื่นคะพี่กบ รวดเร็วมาก555

ทองขึ้นไป 1221-1220 แล้วจะร่วงลงล่างไหมนั่น คุณปองขรา

ดูเหมือนจะยังอยู่กึ่งกลางหว่างหัวใจ หรือเปล่า

วันนี้น้องไทเกอร์ไม่สบาย ไปให้กำลังใจเด้กชายก่อนนะคะพี่กบ

ตลาดปิดแล้ว ขอตัวพักก่อนคะ

โชคดี มีกำไร ทุกคนค่า

โอเคค่ะ มีความสุข มีกำไรทุกคนเช่นกัน

สวัสดีครับ คุณบาส เจ้าป้า พี่กบ คุณเม่า คุณปอง คุณสลาตัน คุณจิและทุกคน วันนี้อากาศดีตื่นเช้าเลยแวะมาเปิดห้องก่อนครับ วันนี้คงเป็นวันที่ต้องลุ้นน้องทองกันแล้วว่าจะเลือกทางไหน ขาเอส - ขาแอลคงลุ้นกันหนุกหนานนะครับ แต่ขอรอดูวิคุณบาส,ตัวเลขเจ้าป้าช่วยเสริมความมั่นใจก่อนดีกว่า ชัวร์......

สวัสดีครับ คุณบาส เจ้าป้า พี่กบ คุณเม่า คุณปอง คุณสลาตัน คุณจิและทุกคน วันนี้อากาศดีตื่นเช้าเลยแวะมาเปิดห้องก่อนครับ วันนี้คงเป็นวันที่ต้องลุ้นน้องทองกันแล้วว่าจะเลือกทางไหน ขาเอส - ขาแอลคงลุ้นกันหนุกหนานนะครับ แต่ขอรอดูวิคุณบาส,ตัวเลขเจ้าป้าช่วยเสริมความมั่นใจก่อนดีกว่า ชัวร์......

:57 20.15 ซื้อตั๋วกันน๊าาาาคุณเอส มีรถไฟเหาะ :uu

คุณปองว่า จะขึ้นรถไฟนี่ จะเหาะขึ้นบน หรือเหาะลงล่างคะ

คุณปองว่า จะขึ้นรถไฟนี่ จะเหาะขึ้นบน หรือเหาะลงล่างคะ

อันนี้ปองก้อไม่รู้จริงๆนะคะ ต้องรอดูใกล้ๆเวลาอ่ะคะ

ส่วนตัวปองเคลียร์พอรืตว่างไว้รอ มาทางไหนโดดทางนั้นจ้าคุณเกด

คุณปองมือไว แถมเฮงอีกต่างหากได้ลำไยเจ้าบ่อยๆ หากมีข่าวอย่าลืมส่ง6กันบ้างนะคะ ช่วงนี้ห้องเงียบจังไม่เห็นเจ้าป้า กับพี่กบ โพสเลยแฟนๆคิดถึงนะคะ

สาธุขึ้นเถอะ พีทจะลงจากดอย 555++ :57

:57 20.15 ซื้อตั๋วกันน๊าาาาคุณเอส มีรถไฟเหาะ :uu

คุณปองผมขอจองตั๋วที่นั่งหัวขบวนเลยนะ จะได้กรี๊สสสสสส....ก่อนเลย!!!!5555

สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :Announce ช่วงนี้ความวุ่นวายในบ้านเมืองเยอะส่งผลต่อบาทอ่อนลงคนซื้อไว้ดอยไม่สูงครับ ส่วนใครsellถ้าไม่แนวต้านที่สูงมากๆโอกาสทำกำไรยากเต็มทีสำหรับขาลง ส่วนตัวผมได้รับผลกระทบครั้งนี่้พอสมควร เนื่องจากศาลากลางถูกยึดทำให้การติดต่อประสานงานกับหน่วยงานที่มีสำนักงานในศาลากลางทำไม่ได้เกิดความล่าช้าในหลายเรื่อง :ghost เมื่ออะไรๆไม่เป็นอย่างใจก็ต้องทนกันไปไปใช้สิทธิกันอีกทีตอนยุบสภาละกันเอ้ย .....ต้องทนแก้ปัญหาในเรื่องระบบงานกันต่อไป :uu ลดความล่าช้าให้น้อยที่สุด มาดูกราฟกันครับกราฟราย1ชม 4-12-56-01.gifจากกราฟจะเห็นว่า ทองทำนิวโลวต่อเนื่องในราย4ชมเกิดไดเวอร์จิ้นแล้ว ลงมาตามเงื่อนไขแล้วเรียกว่าสุดซอยแต่ไม่รู้ยังมีช่องรึป่าวเลยดูราย1ชมต่อว่า มีช่องมั้ยปรากฏว่า เมื่อดูกราฟตอนนี้น่าจะทำคลื่น15m4อยู่ และยังขาดอีก1คลื่น ซึ่งยังมีให้ลงต่อได้ถึง1209-1202 เมื่อมีช่องลงก็ต้องระมัดระวังต่อไป แต่คิดว่าถ้าลงก็แถวๆนี้หละ

มุมมองการเล่นวันนี้สำหรับคนซื้อ

1 รอซื้อbuylimit 1216 cut 1212 เป้า 1238

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอbuy limit 1209 cut 1200 เป้า 1238

3 หากไม่เลือกข้อ2 แนะนำรอ buy limit 1202 cut 1197 เป้า 1238

4 หากถูกกินcutข้อ2&3 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป

สำหรับคนขาย

1 รอขาย sell limit 1303 cut 1313 เป้า 1276

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป

ปล.ส่วนตัวผมตั้งbuylimitไว้เมื่อวันก่อน1216cut1212 เป้า1238 ไว้แล้วมันก็ลงมาแมทแล้ว และตั้งรอซื้อตามข้อ2&3 และขายตามข้อ1 ส่วนทองแท่งเก็บไปแล้วที่1215 ที่ราคา18600 บาทเมื่อคืน เป้าหมายขายน่าจะสูงกว่า1350ครับ 4-12-56-01.gi2.gif

ปล2. ขอตัวไปทำงานต่อขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนนะครับ :bye

คุณปองผมขอจองตั๋วที่นั่งหัวขบวนเลยนะ จะได้กรี๊สสสสสส....ก่อนเลย!!!!5555

:gd คุณได้สิทธฺ์นั้นเดี๋ยวนี้555+ :gd

คุณปองมือไว แถมเฮงอีกต่างหากได้ลำไยเจ้าบ่อยๆ หากมีข่าวอย่าลืมส่ง6กันบ้างนะคะ ช่วงนี้ห้องเงียบจังไม่เห็นเจ้าป้า กับพี่กบ โพสเลยแฟนๆคิดถึงนะคะ

:Laพี่กบอยู่นะคะ แต่เจ้าป้าอาจจะติดธุระเลยไม่แวะมาหลายวันแร้ว คิดถึงเหมือนกันคะ :32 ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้

ขอบคุณค่ะคุณบาส : )

เจ้าป้าหายไปเลย หมู่เฮาคิดถึง

คุณปองฮกแทนหน่อยจิ เตรียมเปิดซื้อหรือขาย แถวไหนบ้างอะจ้า

จะได้เตรียมตัวกัน นั่งเผ้า กดกันสดๆ เลย อิอิ