ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เหนี่อยแล้วเลยปิด 55

เย้ๆๆ ดีใจด้วย สั้นๆไม่มีซีเคียด 555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาไว้หลุด51 จะ s อืกรอบ

อ้าว แล้วที่กูรูวิไว้ว่าจะเปิด L ที่ 45-46

หลุด 51 คุณนิกจะ S อีก คิดว่าจะลงไปหยุดที่เท่าไหร่ค้า

อ้าว แล้วที่กูรูวิไว้ว่าจะเปิด L ที่ 45-46

หลุด 51 คุณนิกจะ S อีก คิดว่าจะลงไปหยุดที่เท่าไหร่ค้า

เอส ไปแล้วกอไปปิดแถวฯ 42 43 ละ กอ แอลใหม่อีกรอบ ตามกูรูละครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะเถิงป่าว

เอส ไปแล้วกอไปปิดแถวฯ 42 43 ละ กอ แอลใหม่อีกรอบ ตามกูรูละครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะเถิงป่าว

รับแซ่บ แผนแพรวพราว วิกราฟเก่งอ่ะ

มือคันเอส56 ปิด54.9 แดล55 ปิด56.5 โอ่ยมรึน พอก่อน

ตี5.30 สมาชิกfed มีพูดนะคะ คนนี้จะค่อนข้างประนีประนอม คงไม่ลบไปมากว่านี้มังคะ 7.30 ออสซี่ แถลงนโยบายการเงิน ใครตื่นเช้ารอเล่นได้ค่ะ คืนนี้ คนมีสถานะรอเที่ยงคืนวัดดวงจะปิดกันได้หรือไม่

ไม่รอกครับแค่เดานะครับ พอดีกาฟผม มันมีแนวรับที่ 51 46 36 นะครับ แต่กอเอาแน่ไม่ด้าย

มือคันเอส56 ปิด54.9 แดล55 ปิด56.5 โอ่ยมรึน พอก่อน

ตี5.30 สมาชิกfed มีพูดนะคะ คนนี้จะค่อนข้างประนีประนอม คงไม่ลบไปมากว่านี้มังคะ

7.30 ออสซี่ แถลงนโยบายการเงิน ใครตื่นเช้ารอเล่นได้ค่ะ คืนนี้ คนมีสถานะรอเที่ยงคืนวัดดวงจะปิดกันได้หรือไม่

Champion ไม่มีมรึ่นหรอก เจ้าป้าลำใยทุกครั้งเลย ดีใจด้วย

วิข่าวสารเจ้าป้า ตั้งแต่ตี 5 กว่าๆ ถึง เช้าๆ ถ้าตื่นสายเล่นรอบนี้ไม่ได้นา

คืนนี้วัดดวงเที่ยงคืน เจ้าป้าวิว่าลงหรือขึ้นคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เล่นอยู่แถวนี้มั้ง 53/61-65 กลางๆอยู่ที่57

เล่นอยู่แถวนี้มั้ง 53/61-65 กลางๆอยู่ที่57

แม่นอ่ะ

สหรัฐขาดดุลการค้าปี 2556 ลดลง 11.8% หลังส่งออกสูงสุดเป็นประวัติการณ์

ข่าวเศรษฐกิจ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 6 กุมภาพันธ์ 2557 22:37:00 น.

กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิด เผยว่า ยอดขาดดุลการค้าตลอดปี 2556 ร่วงลง 11.8% สู่ระดับต่ำสุดในรอบ 4 ปี

ที่ 4.7153 แสนล้านดอลลาร์ เมื่อเทียบกับปีก่อนหน้า เนื่องจากยอดส่งออกพุ่งขึ้นแตะระดับสูงสุดเป็นประวัติการณ์

ทั้งนี้ ยอดส่งออกปี 2556 พุ่งขึ้น 2.8% สู่ระดับสูงสุดเป็นประวัติการณ์ที่ 2.27232 ล้านล้านดอลลาร์

ขณะที่ยอดนำเข้าทรงตัวอยู่ที่ 2.74385 ล้านล้านดอลลาร์

หากพิจารณาเป็นรายประเทศพบว่า สหรัฐมียอดขาดดุลการค้ากับญี่ปุ่นในปี 2556 ลดลง 4% สู่ระดับ 7.339 หมื่นล้านดอลลาร์

โดยยอดส่งออกไปยังญี่ปุ่นลดลง 6.9% แตะที่ 6.515 หมื่นล้านดอลลาร์ ขณะที่ยอดนำเข้าจากญี่ปุ่นร่วงลง 5.4%

แตะที่ 1.3853 แสนล้านดอลลาร์

ส่วนยอดขาดดุลการค้ากับจีนในปี 2556 เพิ่มขึ้น 1.1% แตะที่ 3.1842 แสนล้านดอลลาร์ ซึ่งเป็นระดับสูงสุดเป็นประวัติการณ์

โดยยอดส่งออกไปยังจีนพุ่งขึ้น 10.4% แตะที่ 1.2202 แสนล้านดอลลาร์ ขณะที่ยอดนำเข้าจากจีนเพิ่มขึ้น 3.5%

แตะที่ 4.4043 แสนล้านดอลลาร์ ซึ่งสะท้อนให้เห็นว่าเศรษฐกิจสหรัฐต้องพึ่งพาจีน โดยทั้งยอดส่งออกและนำเข้าต่างก็อยู่ที่

ระดับสูงสุดเป็นประวัติการณ์

สำหรับยอดขาดดุลการค้าเฉพาะเดือนธ.ค.เพียงเดือนเดียวนั้น ปรับตัวเพิ่มขึ้น 12% เมื่อเทียบเป็นรายเดือน สู่ระดับ 3.87 หมื่นล้านดอลลาร์

เนื่องจากยอดส่งออกเพิ่มขึ้นแตะระดับ 2.2999 แสนล้านดอลลาร์ ขณะที่ยอดนำเข้าลดลง 1.8% แตะที่ 1.9129 แสนล้านดอลลาร์

เมื่อพิจารณาเป็นรายประเทศพบว่า สหรัฐขาดดุลการค้ากับจีนในเดือนธ.ค.ลดลง 9.1% แตะที่ 2.447 หมื่นล้านดอลลาร์

ขณะที่ยอดขาดดุลการค้ากับญี่ปุ่นเพิ่มขึ้น 2.5% แตะที่ 5.99 พันล้านดอลลาร์

ไปนอนก่อนนะครับ พี่กบ, จ้าวป้า, คุณปอง และ ทุกฯท่าน ขอให้โชกดีมีกำไรกันทุกคนเลีย

ไปนอนก่อนนะครับ พี่กบ, จ้าวป้า, คุณปอง และ ทุกฯท่าน ขอให้โชกดีมีกำไรกันทุกคนเลีย

ฝันดี มีความสุข มีกำไร โชคดีๆทุกวัน แล้วเข้ามาคุยกับพี่กบ เจ้าป้าแอนด์หมู่เฮาอีกน้า

พักแล้วค่ะพี่กบ เจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน ฝันดีมีกำไรกันทุกคนเลยนะค่ะ :bye

เห็น 1252 แล้วเจ้าป้า คุณปอง คุณนิก และหมู่เฮา

ขา S กำไรๆแล้ว

พักแล้วค่ะพี่กบ เจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน ฝันดีมีกำไรกันทุกคนเลยนะค่ะ :bye

ฝันดี มีความสุข มีกำไรๆจ้าคุณเด็กสยาม แล้วมาคุยกันๆอีก