ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จากนั้นเป็นลบนะคะเจ้าป้า

27/37 เดา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ซุ่มคับ ยังทำไรไม่ถูก

เจ้าป้าคับ เอสโบรกเรา 1335/20510 เองง่ะ

s34 ปิด36 จ้าพี่กบ แฮ่ๆ :_10 คัท คัท คัท :_cd

เล่นทั้งวันบวกลบแล้วกำไรเล็กๆน้อยๆ

สนุกสนานเฮฮา ไปพักคนแรกเลย

โชคดีมีกำไร ลำไยเต็มเข่งคะเจ้าป้า พี่กบ คุณเกด และเพื่อนๆทุกท่าน :bye

ลำใยทุกวัน ก็ไปพักแล้ว มีความสุขจริงๆ ยินดีด้วย

แต่อีกใจพี่กบก็อยากให้คุณปองสนุกถึงตี 1- ตี 2 หมู่เฮาจะได้มีแนวๆทั้งวัน ทั้งคืน555

เจ้าป้าจะได้มีเพื่อนเทรดสนุกๆคึกครื้นๆขึ้นไปอีก เพราะตี 2 เจ้าป้าก็ตั้ง alert มาเก็บลำใย

7.00 พรุ่งนี้ บวกกะทองค่ะ

งั้นพี่กบก็รอ 46 พรุ่งนี้แล้วกันนะเจ้าป้า

ซุ่มคับ ยังทำไรไม่ถูก

เจ้าป้าคับ เอสโบรกเรา 1335/20510 เองง่ะ

ใจเย็นๆรอค่ะ ราคาไม่มาก็ไม่ขาย กราฟป้าเค้าว่าถึง1350 มาหลายวันแล้ว ก็ไม่รู้จะไปถึงมั้ยอ่ะ

ตลาดหุ้นนิวยอร์กเปิดปรับขึ้น ขณะจับตาข้อมูลศก.สัปดาห์นี้

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- จันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2557 22:38:53 น.

ตลาดหุ้นนิวยอร์กเปิดปรับตัวขึ้นในวันนี้ ขณะที่นักลงทุนรอดูข้อมูลเศรษฐกิจสหรัฐที่มีกำหนดเปิดเผยในสัปดาห์นี้

หลังจากตลาดเปิดทำการได้ไม่นาน ดัชนีดาวโจนส์เพิ่มขึ้น 61 จุด หรือ 0.4% แตะที่ 16,164 จุด

ดัชนี S&P 500 บวก 7 จุด หรือ 0.4% แตะที่ 1,843 จุด และดัชนี Nasdaq ปรับขึ้น 18 จุด หรือ 0.4% แตะที่ 4,281 จุด

นักลงทุนต้องการประเมินความแข็งแกร่งของเศรษฐกิจสหรัฐ หลังจากที่ธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ได้เริ่มปรับลดวงเงินในการซือพันธบัตรรายเดือน

ในการประชุมนโยบายการเงิน 2 ครั้งติดต่อกัน

สำหรับข้อมูลเศรษฐกิจสำคัญๆที่จะรายงานในสัปดาห์นี้ ได้รวมถึงราคาบ้านเดือนธ.ค.จากสแตนดาร์ด แอนด์ พัวร์/เคส ชิลเลอร์ในวันอังคาร

, ยอดขายบ้านใหม่เดือนม.ค.ในวันพุธ, ยอดสั่งซื้อสินค้าคงทนเดือนม.ค.ในวันพฤหัสบดี, ประมาณการครั้งที่ 2 จีดีพีสหรัฐช่วงไตรมาส 4/2556

และดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภคช่วงท้ายเดือนก.พ.จากรอยเตอร์/มหาวิทยาลัย มิชิแกนในวันศุกร์

ราคาพันธบัตรสหรัฐปรับตัวช่วงแคบ ขณะนลท.รอประเมินภาวะเศรษฐกิจ

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- จันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2557 22:59:32 น.

ราคาพันธบัตรรัฐบาลสหรัฐปรับตัวในช่วงแคบๆในวันนี้ ขณะที่นักลงทุนรอดูข้อมูลเศรษฐกิจของสหรัฐที่จะมีกำหนดเปิดเผยในสัปดาห์นี้

เพื่อประเมินความแข็งแกร่งทางเศรษฐกิจ

ราคาพันธบัตรอายุ 10 ปีปรับตัวสูงขึ้น โดยมีอัตราผลตอบแทน 2.73% ขณะที่ราคาพันธบัตรอายุ 30 ปีเพิ่มขึ้น โดยมีอัตราผลตอบแทน 3.69%

นักวิเคราะห์คาดว่า ตลาดพันธบัตรจะปรับตัวในช่วงแคบๆ จนกว่าจะมีความชัดเจนว่าเศรษฐกิจสหรัฐมีความคืบหน้าเพียงใด

ท่ามกลางผลกระทบที่เกี่ยวข้องกับสภาพอากาศที่เลวร้าย หลังจากที่ข้อมูลเศรษฐกิจในเดือนที่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นข้อมูลจ้างงาน การผลิต

ยอดค้าปลีกและที่อยู่อาศัย ต่างก็ได้รับผลกระทบจากอากาศที่หนาวเย็นรุนแรง

สวัสดีค่ะพีกบ เจ้าป้าและทุกคนค่ะ รวยกันไหมค่ะไม่ได้เข้ามานาน

ถูกแก้ไข โดย ปลายฟ้า

สวัสดีค่ะพีกบ เจ้าป้าและทุกคนค่ะ รวยกันไหมค่ะไม่ได้เข้ามานาน

สวัสดีค่ะน้องปลายฟ้า

เจ้าป้า คุณปอง คุณบาส และหมู่เฮาหลายคนรวยค่ะ

ส่วนพี่กบกำลังจะได้ตังค์จากเจ้าบ้างไรบ้าง 555

S ไปแล้วที่ 1338.2 ไม่รู้จะโดน cut หรือเปล่าคุณปอง เจ้าป้า น้องฟ้า

เจ้าป้า คุณปอง คุณบาส และหมู่เฮาหลายคนรวยค่ะ

ส่วนพี่กบกำลังจะได้ตังค์จากเจ้าบ้างไรบ้าง 555

S ไปแล้วที่ 1338.2 ไม่รู้จะโดน cut หรือเปล่าคุณปอง เจ้าป้า น้องฟ้า

35/42 หาที่SLเหมาะๆ

พี่กบ ตั้งคัทที่เท่าไรค่ะ

พี่กบ ตั้งคัทที่เท่าไรค่ะ

1343 ค่ะ และพี่กบตั้ง sell อีกที่ที่ 46

1343 ค่ะ และพี่กบตั้ง sell อีกที่ที่ 46

ขอบคุณค่ะ ขอลอกหน่อยไ่ม่ได้เล่นมา3เดือนละติดภาระกิจนานไปหน่อย งงค่ะ