ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กู่ไม่กลับจริงๆ เอิ้กๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:gd :gd ขนาดเล่นแบบไม่ดูอะไรนะเนี่ยเจ้าป้า ยังเก็บลำไยหลายรอบ เยี่ยมยุทธเลยคะ :57

เห็น02 จะร่วงมิร่วงแหล่ เอชียจะสั่งลา เลย เอส01.15 ไปอีก1order ปิด96 เป้า75 เอสตำ่เกิ้น ปิดปลอดภัยไว้ก่อน เล่นตัวต่ำ ตั้งแต่ตะวันไม่ตกดิน ขาเอสคงเพลิน นับตังกันล่ะ

สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :17 มาดูกราฟกันเลยนะครับ27-3-57-01.gif

กราฟราย1ชมจะเห็นว่่าตอนนี้ลงมาที่ฟิโบ227.2แล้วแถวๆ1298 แต่ยังลงต่อได้อีกนิดนึงถึง1283 แต่การเกิดไดเวอร์จิ้นยังเกิดขึ้นต่อเนื่อง เรียกว่าพร้อมจะรีบาวขึ้นทุกเมื่อต้องระวังนะครับ หากเบรคเทรนขาวแถวๆ1305ขึ้นมาได้อาจได้เห็นการรีบาวจริงๆซะทีเป้าแรง1342 และอาจไปได้ถึง1366เลยทีเดียว ราย4ชมฟิชเชอรืหุบอีกแล้วน่าจะเริ่มอ้าได้แล้วไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้มุมมองการเล่นวันนี้สำหรับคนซื้อ

1 รอซื้อ buylimit 1288 cut 1279 เป้า 1333

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป

สำหรับคนขาย

1 รอขายsellimit 1348cut1355เป้า1281

2 หากถูกกินcutข้อ1 รอขายsellimit 1359cut1367เป้า1281

3 หากถูกกินcutข้อ2 รอขายsellimit 1371cut1392เป้า1254

4 หากถูกกินcutข้อ3 แนะนำรอดูสถานการณ์ต่อไป

ปล.ส่วนตัวผมโดนกินcut1311ไปที่1305แล้วตอนนี้รอซื้อขายตามข้อ123ครับ ส่วนทองแท่งลงมา1283 จะเก็บอีกก้อนครับ ส่วนขายรอแถวๆ1350-1370 27-3-57-02.gif

ปล2.ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนนะครับ :bye

คืนนี้ตลาดให้ความสำคัญกับGDP 19.30 พุ่งเป้าดูว่าเศรษฐกิจเมกา จะกระเตื้องได้เร็วแค่ไหน จากตัวเลขคาด ทำให้ทองลบมารอตัวเลขค่ะ ควรพินา ค่าเงินดอล ปะกอบด้วย นายแบงค์พวกกองทุนต่างปท ขย่มราคาคาดการณ์ ของทองว่าจะลงไปถึง1250 ก็เป็นข่าวอ่านมาเล่า อย่าจริงจังไป

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

จะได้ปิด..เกินเป้า!!!!

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

จะได้ปิด..เกินเป้า!!!!

เอส04 เป้า93 อ่ะคะ

ใกล้ๆก่อนดีไม๊ แข็งๆอยู่แถวนั้น

ใช้ภาพใหญ่ดู ปองอยากได้เลยต้องอดใจรอหน่อย..ระย้าานุง อิอิ :57

:57 เอส1304 ปิด 1292 ไล่ราคาลงกันดุเดือดเลยได้ปิดราคาต่ำดีคะ งุงิงุงิ :57 ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

กลับไปเทส96 1300 อีกครั้งเถอะน้องทอง

น่าจะยืน93+- ได้ระยะนึง เป็นรับแน่นๆของราย4H

หากหลุดจะไปจะเอ๋กะ 79 แต่ต้องใช้เวลาเดินหน่อย..อินดี้เข้าOver sold (แต่จริงๆเข้ามาหลายวันแล้ว เหอๆ)

จะแอลอีกครั้งเมื่อมีสัญญาณ...ตอนนี้ยังไม่มี

ระหว่างทางลงอาจเด้งสลับกลับไป 97 1301 ให้ได้สะสมเอสกันอีกรอบคะ (วิเดาส่วนตัวจ้าา)

พักยก หมดรอบ โชคดีมีกำไรกันถ้วนหน้าคะทุกคน :bye

เพื่อนๆใครว่างแวะเวียน มาแปะนะ ทำไร จะได้ตามตลาดติด ขอบคุณ คุณปองจ้า

เด้งมา96 แล้ว จะไป จๅ ต่อเลยป่าวไม่รู้

เด้งมา96 แล้ว จะไป จๅ ต่อเลยป่าวไม่รู้

เอิบ ขึนอีกหน่อย ครับ ติดแอล อยู่ 2 ไม้ ที่ 02 กับ 95 ขึ้นไปอีกสักนิดนะ

มาให้เอสจริงๆ

เอส1300 เป้า79 :32รอเรื่อยๆมาเรียงๆ กินหวานเย้นไปด้วยคะ

โชคดีคะทุกคน

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

มีเอส 98 รอปิดตามคุณปองด้วยคนน๊า!! จะมาแน่อ๊ะป่าว?? คับ