ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มีเอส 98 รอปิดตามคุณปองด้วยคนน๊า!! จะมาแน่อ๊ะป่าว?? คับ

คุณเอสต้องรอแบบรถไฟไทยอ่ะคะ ถึงก็ช่าง ไม่ถึงก็ช่าง อิอิ

กินหวานเย็นไปด้วย รอไปด้วย ปองวิเดาจากภาพใหญ่ ต้องทุบ92 ก่อนคะขั้นต้น

หลุดจากนั้นถึงอาตจะเจอ79 ปล.ใช้ราย4H เดาข้ามวันค่าาาา :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:Announce :Announce :Announce คุณปองเดี๋ยวกินหวานเย็นเสร้จแล้วไปช่วยทุบ 92 กันนะคับ ปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด..................

เด้วให้พี่กบช่วยหาฆ้อนอันใหญ่ๆให้คะ :uu

น้องทองพาหลับ..พักจัดกระเป๋า

พรุ่งนี้จะพาน้องคิตตี้มาดูดิสนีย์ออนไอซ์ที่เมืองหลวงคะ

พาบ้านนอกน้อย เข้ากรุงซะโหน่ย...ปิดเทอมทีถึงจะได้มาเที่ยวกัน

โชคดีมีกำไรมีความสุขคะเจ้าป้า พี่กบ และทุกๆท่านด้วยคะ :bye

สวัสดียามดึกค่าคุณปอง คุณเกตุ คุณ S คุณจิ คุณ kanhom และทุกท่าน

คุณปองพาลูกเที่ยวเมืองหลวงดูดิสนีส์ออนไอซ์ หนุกหนานสบายใจนะคะ

พรุ่งนี้พี่กบไปงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติค่ะที่ศูนย์สิริกิตกับลูกๆ ไปเฝ้าหนังสือที่ลูกสาวจะไปขนซื้อ

น้องทองพาหลับ..พักจัดกระเป๋า

พรุ่งนี้จะพาน้องคิตตี้มาดูดิสนีย์ออนไอซ์ที่เมืองหลวงคะ

พาบ้านนอกน้อย เข้ากรุงซะโหน่ย...ปิดเทอมทีถึงจะได้มาเที่ยวกัน

โชคดีมีกำไรมีความสุขคะเจ้าป้า พี่กบ และทุกๆท่านด้วยคะ :bye

เมืองรถติด ยินดีต้อนรับ เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกคะ แนะนำนั่งชิงช้าสูงสุดในเอชียตอ/ต ที่เอเชียทิก เจริญกรุง มองวิวด้านสูง ของเมืองยุ่งเหยิง

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

จะได้ปิด..เกินเป้า!!!!

:57 เอส1304 ปิด 1292 ไล่ราคาลงกันดุเดือดเลยได้ปิดราคาต่ำดีคะ งุงิงุงิ :57

เยี่ยมจริงๆ กำไรมาตามเป้าคุณปองทุกวันเลย :gd :Announce

ดีใจด้วยค่า

สวัสดีทุกคนเช่นกันครับ

คืนนี้ผมจะได้ปิดที่ 1300 :upstrong: ไหมครับ พวกพี่ทั้งหลาย

ขอให้ เห็น 1299 อีกรอบก็ ภมูใจเลยครับ :10

คุณปองพาลูกเที่ยวเมืองหลวงดูดิสนีส์ออนไอซ์ หนุกหนานสบายใจนะคะ

พรุ่งนี้พี่กบไปงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติค่ะที่ศูนย์สิริกิตกับลูกๆ ไปเฝ้าหนังสือที่ลูกสาวจะไปขนซื้อ

ป้าก็ไม่อยุ่จ้า ไปเต้นรำกะเพื่อนฝูง

ล่าสุด เอส99.5 ปิด95 ยังคิดไม่ตกว่าเจ้าจะเล่นท่าไหน

กลับไปเทส96 1300 อีกครั้งเถอะน้องทอง

เจ้าป้าลำใยหลายๆรอบทุกวันทั้งคืน ดีใจด้วย

ป้าก็ไม่อยุ่จ้า ไปเต้นรำกะเพื่อนฝูง

ล่าสุด เอส99.5 ปิด95 ยังคิดไม่ตกว่าเจ้าจะเล่นท่าไหน

ลำใยชัวร์ๆ ยินดีจ้า คิดตกแล้วมาบอกกันด้วยนะ

สวัสดีทุกคนเช่นกันครับ

คืนนี้ผมจะได้ปิดที่ 1300 :upstrong: ไหมครับ พวกพี่ทั้งหลาย

ขอให้ เห็น 1299 อีกรอบก็ ภมูใจเลยครับ :10

ก็อยากเห็นอยุ่นะ1300 เค้าแรงน้อยขอยาชูกำลังหน่อย อิอิ หุยซื้อๆอยู่กลับเป็นขายอีกแระ วุ้ย แต่ถึงขึ้นไปก็แค่เด้ง เพื่อร่วงอีก

เด้วให้พี่กบช่วยหาฆ้อนอันใหญ่ๆให้คะ :uu

คุณปอง เจ้าป้า คุณ S และหมู่เฮา

ทองจะเด้งไปให้ S อีกทีไหม ที่ 1299 กว่าๆ พี่กบจะได้กดมั่ง

ณ จุดนี้พี่กบเอานี้มาให้ก่อนค่ะ