ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Gold spot Intraday: under pressure.

Pivot: 1320

Most Likely Scenario: Short positions below 1320 with targets @ 1279 & 1272 in extension.

Alternative scenario: Above 1320 look for further upside with 1342 & 1350 as targets.

Comment: the RSI is below its neutrality area at 50%

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ก็อยากเห็นอยุ่นะ1300 เค้าแรงน้อยขอยาชูกำลังหน่อย อิอิ หุยซื้อๆอยู่กลับเป็นขายอีกแระ วุ้ย แต่ถึงขึ้นไปก็แค่เด้ง เพื่อร่วงอีก

ผมว่ามันลงเรวและเยอะไปมากๆละอ่ะคับเจ้าป้า เทคนิคเลไม่ช่วยอะไรถ้าเจ้าขะเล่นจิงๆด้วย หายไปทำใจเพาะไปไม่ถึงดอย วันนี้มากดสั้นๆ s 1299/20010 ปิดที่ 1295/19950 ได้อานิสงบาทแข็งคับ อยากให้กลับไป 1300 จังคับ

ก็อยากเห็นอยุ่นะ1300 เค้าแรงน้อยขอยาชูกำลังหน่อย อิอิ หุยซื้อๆอยู่กลับเป็นขายอีกแระ วุ้ย แต่ถึงขึ้นไปก็แค่เด้ง เพื่อร่วงอีก

ขอบคุณมากครับ ขอให้ขึ้นมาให้ปิดก็ดีใจสุดๆแล้วครับผม :10

ผมว่ามันลงเรวและเยอะไปมากๆละอ่ะคับเจ้าป้า เทคนิคเลไม่ช่วยอะไรถ้าเจ้าขะเล่นจิงๆด้วย หายไปทำใจเพาะไปไม่ถึงดอย วันนี้มากดสั้นๆ s 1299/20010 ปิดที่ 1295/19950 ได้อานิสงบาทแข็งคับ อยากให้กลับไป 1300 จังคับ

โชคดีที่บาทแข็งช่วยด้วยเนาะ ดีใจกับลำใยด้วยจ้า

เมืองรถติด ยินดีต้อนรับ เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกคะ แนะนำนั่งชิงช้าสูงสุดในเอชียตอ/ต ที่เอเชียทิก เจริญกรุง มองวิวด้านสูง ของเมืองยุ่งเหยิง

คุณปองพาลูกเที่ยวเมืองหลวงดูดิสนีส์ออนไอซ์ หนุกหนานสบายใจนะคะ

พรุ่งนี้พี่กบไปงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติค่ะที่ศูนย์สิริกิตกับลูกๆ ไปเฝ้าหนังสือที่ลูกสาวจะไปขนซื้อ

ขอบคุณคะเจ้าป้า พี่กบ

จัดกระเป๋า เวปเช้คอินเรียบร้อย เพิ่งนึกได้ แฮ่ๆ

เป้าหมายการมามีหลายที่คะ มีเอเชียทีคด้วยคะเจ้าป้าสวยดีน่าไปกินข้าวเย้นเดินเล่นชิลๆ ขึ้นชิงช้าชมเมือง ฮิ้ววว

พีกบเดินชมหนังสือกับลูกๆมีความสุขนะคะ เจ้าป้านัดเต้นรำกับเพื่อนๆ ยิ่งน่าสนุกกันงานนี้

ขอบคุณมากครับ ขอให้ขึ้นมาให้ปิดก็ดีใจสุดๆแล้วครับผม :10

โชคดีมีกำไรค่ะ เทรด gs ใช่ไหม

ขอบคุณคะเจ้าป้า พี่กบ

จัดกระเป๋า เวปเช้คอินเรียบร้อย เพิ่งนึกได้ แฮ่ๆ

เป้าหมายการมามีหลายที่คะ มีเอเชียทีคด้วยคะเจ้าป้าสวยดีน่าไปกินข้าวเย้นเดินเล่นชิลๆ ขึ้นชิงช้าชมเมือง ฮิ้ววว

พีกบเดินชมหนังสือกับลูกๆมีความสุขนะคะ เจ้าป้านัดเต้นรำกับเพื่อนๆ ยิ่งน่าสนุกกันงานนี้

มีความสุขมากๆเช่นกัน มีครอบครัวอบอุ่นเนาะหมู่เฮาทุกคน

แง่ๆยังค้างกลางดอยอยู่คนเดียว แอล 02 จะหาที่ปิดได้ไหมเนี้ย แต่ท่องไว้ในใจ มีขึ้นต้องมีลง มีลงต้องมีขึ้น

สวัสดีครับพี่กบ&เจ้าป้า วันนี้สองสาวเข้ามารอบดึกพร้อมกันเลยนะครับ วันนี้ลุ้นลงแต่เหมือนทองยังคิดอยู่ว่าจะเลือกทางไหนดี??? สงสัยจะคิดนานถึงพรุ่งนี้เลยมั๊ง พี่กบลุ้นทางไหนครับ

คุณปอง เจ้าป้า คุณ S และหมู่เฮา

ทองจะเด้งไปให้ S อีกทีไหม ที่ 1299 กว่าๆ พี่กบจะได้กดมั่ง

ณ จุดนี้พี่กบเอานี้มาให้ก่อนค่ะ

ต้องบอกคุณตันมาช่วยซื้อค่าาา

น้องปลาตัวเล้ก แต่หน้าจะแรงเยอะนะเนี่ย

สวัสดีครับพี่กบ&เจ้าป้า วันนี้สองสาวเข้ามารอบดึกพร้อมกันเลยนะครับ วันนี้ลุ้นลงแต่เหมือนทองยังคิดอยู่ว่าจะเลือกทางไหนดี??? สงสัยจะคิดนานถึงพรุ่งนี้เลยมั๊ง พี่กบลุ้นทางไหนครับ

ทองหล่นลงมาเรื่อยๆ พี่กบหาแนวรับไว้ก่อนหน้า คืนนี้เลยรอ buy ที่ 1279, 1273, 1268

แต่เห็นว่าทองเด้งขึ้นไปแล้วคุณปองกับคุณ S ก็ S ลงมา พี่กบเลยอยากได้ 1299-1300-1301 มั่ง

แต่ไม่รู้จะเด้งขึ้นไปให้ หรือลงล่างเลยอ่ะค่ะ

แง่ๆยังค้างกลางดอยอยู่คนเดียว แอล 02 จะหาที่ปิดได้ไหมเนี้ย แต่ท่องไว้ในใจ มีขึ้นต้องมีลง มีลงต้องมีขึ้น

ปาล์มเก่งแล้ว ได้กำไรไม้แรกไปแล้วนิ

วันนี้พี่กบตั้ง buy ไม้เล็กทิ้งไว้ที่ 1295

มาเปิดกราฟดูตอนเย็นอ่ะ 1295 นี่นา เข้าไปดูเห็น low 1291.3 ไปแล้ว พี่กบเลยกดปิดไปเท่าทุนพอดี

1295.5 แล้วคุณปอง คุณ S เจ้าป้า ปาล์ม และทุกท่าน

1293 แล้วคุณปอง แอนด์ หมู่เฮา

คุณปองเล็งแม่นอีกแล้ว :gd

มะคืนป้าก็มีถาม แถมหาราคาปิด06ให้ด้วย ถ้าตั้งปิด06 ตื่นมา7ไโมงเช้าเค้าปิดให้เรียบร้อย อิอิ ไม่เดินตามผู้ใหญ่เลยโดนเจ้าขู่เอาเลย