ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ธุระเยอะนะคะ ขอบคุณพี่กบที่แปะวิให้ ได้ใช้เป็นแนวทางค่ะ พีทก็น่ารักนะ บ่นได้น่าฟัง เทรดได้น่าตาม แอลมาปิดไปแล้วที่88.5

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขึ้นไป89.3แน่ะ เอส89ไปนะคะ เป้าไม่น่าตำ่กว่า80 ต้อป93 เฮงๆ โชคดีๆกันค่ะ

ธุระเยอะนะคะ ขอบคุณพี่กบที่แปะวิให้ ได้ใช้เป็นแนวทางค่ะ พีทก็น่ารักนะ บ่นได้น่าฟัง เทรดได้น่าตาม แอลมาปิดไปแล้วที่88.5

หายไปนานเชียว เจ้าป้าเข้ามาส่งวิบ่อยๆนะ ทุกวันยิ่งดี :D

เข้ามาก็กินตังค์เจ้าอีกแล้ว เก่งอ่ะ

ขึ้นไป89.3แน่ะ เอส89ไปนะคะ เป้าไม่น่าตำ่กว่า80 ต้อป93 เฮงๆ โชคดีๆกันค่ะ

S ทันควันนะเจ้าป้า

เพิ่งดูกราฟ เห็นแตะแนวรับ 1080 แล้วเด้ง 1089

ฟุตบอล AFC อายุไม่เกิน 23 ปี ช่อง 7 ไทยแข่งซาอุ

ขอบคุณนะครับพี่กบ

รอ buy หรือ sell คะ jackko

ซิโก้ โค้ช ชนาธิป สรงกระสินธ์ กัปตันทีม ถ่ายทอดสดที่การ์ต้า น่าดูๆ

กองเชียร์ทีมไทยตามไปเชียร์คึกคักมากๆ

12 นาทีแรก

ซาอุได้จุดโทษ แต่เตะไม่เข้า เพราะประตูไทยปัดไว้ได้ สุดยอด!!!!

นักยุทธศาสตร์การลงทุนเตือน โลกอาจเจอวิกฤตการเงินที่ร้ายแรงกว่าปี 2551

นายอัลเบิร์ต เอ็ดเวิร์ด นักยุทธศาสตร์การลงทุนในกรุงลอนดอนเตือนว่า

อาจเกิดวิกฤตในภาคการเงินที่รุนแรงกว่าวิกฤตเมื่อปี 2551

ทั้งนี้เพราะการพัฒนาต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นในระบบเศรษฐกิจโลกอาจทำให้สหรัฐฯ เข้าสู่ภาวะถดถอยได้

โดยเขาเชื่อว่าประเทศตะวันตกกำลังจะเจอกับภาวะเงินฝืดอีกระลอก ซึ่งเป็นภาวะที่ราคาสินค้าลดลงเรื่อย ๆ

และอำนาจซื้อของเงินเพิ่มขึ้น แต่ผู้บริโภคชะลอการซื้อ

เพราะมีเงินไม่พอสำหรับการจับจ่ายซื้อสินค้าและบริการ ขณะที่บริษัทต่าง ๆ ระงับการลงทุน

นายเอ็ดเวิร์ดซึ่งเป็นนักยุทธศาสตร์และนักวิเคราะห์ของธนาคารโซซิเยเต เจเนราล สาขากรุงลอนดอนพูดเรื่องดังกล่าว

หลังจากเมื่อไม่กี่วันก่อน ธนาคารรอยัลแบงก์อ๊อฟสกอตแลนด์ได้เตือนให้ลูกค้า “ขายเกือบทุกอย่าง”

เพราะธนาคารชี้ว่าเศรษฐกิจมีแนวโน้มที่จะเป็น “อันตรายมาก” สำหรับนักลงทุน

ผู้สื่อข่าวสายเศรษฐกิจของบีบีซีรายงานว่า ไม่ใช่นักลงทุนทุกคนที่มองเหมือนนายเอ็ดเวิร์ดว่า

จะเกิดวิกฤตในภาคการเงิน อีกรอบ อย่างไรก็ตามมีฝ่ายที่เป็นห่วงว่าอาจเกิดภาวะเงินฝืดได้

993847_1729223677298665_8049706937538753749_n.jpg?oh=79a5e51fba339e6aff9e515b72f7c928&oe=57487E80

อิอิ รับพากษ์บอลด้วยนะคะพี่กบ ช่วงนี้ยุ่งจริงๆค่ะ หาที่เรียนต่อโทให้น้องชายคะ อาทิตย์หน้าไปดูทำเลที่ฮ่องกงค่ะ อยากให้เค้าได้ภาษาจีนเพิ่มเติม

อิอิ รับพากษ์บอลด้วยนะคะพี่กบ ช่วงนี้ยุ่งจริงๆค่ะ หาที่เรียนต่อโทให้น้องชายคะ อาทิตย์หน้าไปดูทำเลที่ฮ่องกงค่ะ อยากให้เค้าได้ภาษาจีนเพิ่มเติม

น้องชายจะเรียนโทแล้ว? ไม่ใช่อยู่ปี 2 เหรอตอนนี้

เจ้าป้าจะหาที่เรียนจีนที่ฮ่องกงให้เขาเองเลยเหรอ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ซุปเปอร์เซฟ สมพรประตูปัดไว้ได้โดยยอมเอาตัวชนเสา

น้องชายจะเรียนโทแล้ว? ไม่ใช่อยู่ปี 2 เหรอตอนนี้

เจ้าป้าจะหาที่เรียนจีนที่ฮ่องกงให้เขาเองเลยเหรอ

เทอมสุดท้ายปีสี่แล้วค่ะ ไวเหมือนโกหก เรารู้จักกันมาเกิน5ปีแล้วนะ เผลอๆ10ปีไม่ทันได้นับเวลา แด่มิตรภาพที่แสนดี ที่ต่อโทในฮ่องกง แต่คงเรียนภาษาจีนเพิ่มเติมไปด้วย