ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้เด้งขึ้นมาย้ำแนวรับที่หลุดลงมาตรง1568 ถ้าไม่ผ่านขึ้นไป มีเทครับ แต่ถ้าผ่านขึ้นเหนือ1568 แปลว่าที่มันลงมาแค่เบรคเนคไลน์หลอกลงมากินstoplessคนที่Lไว้ :17

ดังนั้นให้ยึดแนวทางเดิมก่อนนะครับเข้าซื้อที่1534-1547 คัตลอส1522

ส่วนคนที่Sไว้หากสามารถกลับขึ้นมายืนเหนือ1568ได้ ให้ปิดกำไรด่วนเลยครับ แล้วรอดูสถานการณือีกทีว่าจะSตรงไหนหรือว่าจะเข้าLต่อเลย :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แบบนี้ต้องใช้อินดี้ชี้ทาง :Announce

เบิกตัวอินดี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตี๋เสมา พร้อมเครื่องประหารรรรรร หัวมังกร ขอรับ

55555555555555555555555

S ยังทันมั้ยคะ

ซื้อไว้ตั้งแต่ 1591 ละ ยังไม่ได้ปล่อยเลย

sเมื่อมั่นใจว่าไม่ผ่าน1568ขึ้นมาหรือจะsตอนนี้แล้วcutlossเมื่อผ่าน1568ขึ้นมาก็ไม่ว่ากันครับ ยังไงต้องกล้าตัดสินใจและไม่หวั่นไหวในราคาสวิงนะครับ :aaและทำตามกฏของตัวเองอย่างเคร่งครัด

ถูกแก้ไข โดย baskie30

ได้เวลาแร้วของพี่กบแร้วขอรับ เฝ้าระวังแนวต้าน 1552 น๊ะขอรับ

เดี๋ยวพี่กบต้องขับรถไปรับลูกสาวที่โรงเรียนแล้วอ่ะ จะกดซื้อได้ตอนไหนขอรับวานบอก

ให้ระวัง 1552 หมายถึงมานจะมาแล้วหลุดแบบ unstoppable เลยหรือขอรับ

เดี๋ยวพี่กบต้องขับรถไปรับลูกสาวที่โรงเรียนแล้วอ่ะ จะกดซื้อได้ตอนไหนขอรับวานบอก

ให้ระวัง 1552 หมายถึงมานจะมาแล้วหลุดแบบ unstoppable เลยหรือขอรับ

พี่กบจำรถไฟลุงทองได้ไหม ขอรับ ที่ลุงทองขับ พอดีหาภาพของลุงไม่เจอ เด๋วหามาให้ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ตอนนี้เด้งขึ้นมาย้ำแนวรับที่หลุดลงมาตรง1568 ถ้าไม่ผ่านขึ้นไป มีเทครับ แต่ถ้าผ่านขึ้นเหนือ1568 แปลว่าที่มันลงมาแค่เบรคเนคไลน์หลอกลงมากินstoplessคนที่Lไว้ :17

ดังนั้นให้ยึดแนวทางเดิมก่อนนะครับเข้าซื้อที่1534-1547 คัตลอส1522

ส่วนคนที่Sไว้หากสามารถกลับขึ้นมายืนเหนือ1568ได้ ให้ปิดกำไรด่วนเลยครับ แล้วรอดูสถานการณือีกทีว่าจะSตรงไหนหรือว่าจะเข้าLต่อเลย :17

ขอบคุณมากๆค่ะ

ตอนนี้ราคาเริ่มทดสอบแนวรับที่หลุดลงมาตรง1568แล้ว :ghost

ถ้าไม่สามารถยืนเหนือตรงนี้ได้มีเฮ

พี่กบจำรถไฟลุงทองได้ไหม ขอรับ ที่ลุงทองขับ

ที่คนห้อยโหนโจนทะยานแน่นเอี๊ยดรถไฟหรือขอรับ บนหลังคาก็มี แขนขายืนออกมานอกรถเป็นแถวๆ

สรุปจะสื่ออะไรขอรับ บอกมาแม่ทัพหญ่าย

จะขับรถแล้วเหมียนกัน อยากนั่งเล่นเปนเพื่อน กะ เพื่อนๆจังเยย กาซิกๆ

จะขับรถแล้วเหมียนกัน อยากนั่งเล่นเปนเพื่อน กะ เพื่อนๆจังเยย กาซิกๆ

จำเราสองคนจะต้องขับแล้วล่ะ บรื้นๆๆ

แนวรับถัดไปน๊ะขอรับ 1561 1552* 1547 1537 1533

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

วันนี้กลับบ้านเร็ว เดี๋ยวขออ่านย้อนหลังก่อน

เจ้าป้า คุณกบ อย่าซิ่งนะ ใจเย็นๆ น้องทองยังรออยู่ อิอิ

ที่คนห้อยโหนโจนทะยานแน่นเอี๊ยดรถไฟหรือขอรับ บนหลังคาก็มี แขนขายืนออกมานอกรถเป็นแถวๆ

สรุปจะสื่ออะไรขอรับ บอกมาแม่ทัพหญ่าย

สื่อว่า 'รักเทอ" ขอรับ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

วันนี้กลับบ้านเร็ว เดี๋ยวขออ่านย้อนหลังก่อน

เจ้าป้า คุณกบ อย่าซิ่งนะ ใจเย็นๆ น้องทองยังรออยู่ อิอิ

น่านแระๆๆขอรับ เด๋วให้เจ๊นุชแปล 555+

เด๋วปิดตลาดจีเอฟมานก้อจัดการ