ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบจ๊า จะฝากมะยมเทรดด้วยไหมค่ะ ไม่คิดค่าเทรดค่ะ แต่ถ้าได้เป็นสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆเช่น แสน็คแทะเล่นสักชิ้นก็คงพอคร้า :_ee

มะยมจ๋า...จาเข้าซื้อก่อนกดเห่าดังๆให้ป้าหนูได้ยินด้วยน๊าลูกน๊า... :aa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ป้ารีขายไปแล้ว. Spot 1573 ราคา23640 ไม่รอแล้วจ้า ตอนเย็นจะไปดูคอนเสริตที่ impact เมืองทอง.

โชคดีทุกคนนะค่ะ น้องบอยฝากดูแล พี่ ป้า น้า อา ด้วยนะ

รักนะ จุ๊ฟๆๆๆ. ฟิ้วววววววววววว

ดูเผื่อด้วยนะคร้า...ไม่ค่อยมีโอกาสดูเท่าไหร่..ว่าแต่คอนเสริตใครเอ่ย

มะยมจ๋า...จาเข้าซื้อก่อนกดเห่าดังๆให้ป้าหนูได้ยินด้วยน๊าลูกน๊า... :aa

เด๋วจะเห่าให้หน้าจอสะเทือนเรยคร้า เอ....ว่าแต่ มะยมปีนึงเห่าสักครั้งนึงได้ เดวสั่นหางเทนน่ะค่ะป้าหนู^^

เด๋วจะเห่าให้หน้าจอสะเทือนเรยคร้า เอ....ว่าแต่ มะยมปีนึงเห่าสักครั้งนึงได้ เดวสั่นหางเทนน่ะค่ะป้าหนู^^

แร้วหางมะยมมานโดนตูดมะยมทับอยู่ ป้าหนูจามองเห็นหรอ :38 อิอิ

แร้วหางมะยมมานโดนตูดมะยมทับอยู่ ป้าหนูจามองเห็นหรอ :38 อิอิ

555 ฮากระจาย ขำป้าหนู งั้นเด๋วกระพือหูเอาแล้วกันค่ะ แต่มะยมเค้าเพิ่งเล่นทอง อาจจะเทรดแบบหมาๆแมวๆนะคะ ป้าหนูอาจจะต้องใช้วิจารณญาณอย่างหนักในการตาม :_ee

555 ฮากระจาย ขำป้าหนู งั้นเด๋วกระพือหูเอาแล้วกันค่ะ แต่มะยมเค้าเพิ่งเล่นทอง อาจจะเทรดแบบหมาๆแมวๆนะคะ ป้าหนูอาจจะต้องใช้วิจารณญาณอย่างหนักในการตาม :_ee

ป้าหนูกัวมะยมเค๊าคันหูเหมือนน้องจ๊ะแร้วเค๊ากาดิกหู....ป้าหนูจาเข้าผิดจังหวะนา :17

ป้าหนูกัวมะยมเค๊าคันหูเหมือนน้องจ๊ะแร้วเค๊ากาดิกหู....ป้าหนูจาเข้าผิดจังหวะนา :17

เด๋วอีกไม่นานนัก จะจัดทำคลิปคลายเครียดเพื่อความบันเทิงเริงใจของหมู่เฮา จัดให้มะยมเล่นมิวสิค...คันหู.... รับรอง ต่อให้ทองขึ้นหรือลง ดอยหรือเนิน ก็ได้หัวเราะกันออกมาบ้างอ่ะค่ะ

น้องกีร์ ป้าหนู

พูดถึงเห่า บ้านพี่กบเลี้ยงหมาพันธ์โกลเด้นรีทีฟเวอร์ จำแทบไม่ได้ว่าเสียงเห่าเจ้าป๊อกกี้เป็นยังไง

เห่าโฮ่งๆ ปี- 2 ปี แค่ครั้งเดียวเท่านั้น เป็นอย่างนี้ตั้งแต่เล็กๆจนอายุ 8 ปีแล้ว

เป็นมิตรกับคนทุกคนที่เข้ามา สั่นหางต้อนรับอย่างเดียว

ขนาดแมวหรือนกยังเข้ามาแย่งอาหารเม็ดที่ชอบยังได้เลย(ตอนนั้นยังไม่หิวม้าง)เพราะไม่เห่าไม่ว่ากัน

น้องมะยมของน้องกีร์ตอนเด็กๆเห่าบ้างหรือเปล่าคะ ตอนนี้อายุ 10 ปีแล้วซิเนอะ เทียบเท่ากับคนอายุเท่าไหร่คะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เด๋วอีกไม่นานนัก จะจัดทำคลิปคลายเครียดเพื่อความบันเทิงเริงใจของหมู่เฮา จัดให้มะยมเล่นมิวสิค...คันหู.... รับรอง ต่อให้ทองขึ้นหรือลง ดอยหรือเนิน ก็ได้หัวเราะกันออกมาบ้างอ่ะค่ะ

มะยมร้องหรือเต้นมิวสิค คันหูละจ๊ะน้องกีร์

อย่างนี้เราขออนุญาตแม่ญ่าให้น้องดุ๊กดิ๊กเป็นแดนเซอร์ประกอบดีกว่า

เพราะน้องดุ๊กดิ๊กยังหนุ่มยังแน่น เอ หรือว่าน้องดุ๊กดิ๊กเป็นผู้หญิง

สวัสดีค่าคุณต่าย วันนี้มาภาคบ่าย ทุกคนคิดถึงนะคะ^______^

ขอบคุณสำหรับวิเคราะห์ค่า คุณต่ายมาถึงก็ทำประโยชน์มากเลย

******* พี่ต่ายหายไปไหน เพื่อนๆ คิดถึงกันค่ะ ^_^ ******

:Announce พาแม่กะลูกชาย ไปทำบุญถวายสังฆทานไหว้พระร่วง แร้วปายไหว้พระหลวงพ่อวัดไร่ขิงมาคะเอาบุญมาฝากเพื่อนๆทุกคนนะคะ มีความสุขมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

น้องกีร์ ป้าหนู

พูดถึงเห่า บ้านพี่กบเลี้ยงหมาพันธ์โกลเด้นรีทีฟเวอร์ จำแทบไม่ได้ว่าเสียงเห่าเจ้าป๊อกกี้เป็นยังไง

เห่าโฮ่งๆ ปี- 2 ปี แค่ครั้งเดียวเท่านั้น เป็นอย่างนี้ตั้งแต่เล็กๆจนอายุ 8 ปีแล้ว

เป็นมิตรกับคนทุกคนที่เข้ามา สั่นหางต้อนรับอย่างเดียว

ขนาดแมวหรือนกยังเข้ามาแย่งอาหารเม็ดที่ชอบยังได้เลย(ตอนนั้นยังไม่หิวม้าง)เพราะไม่เห่าไม่ว่ากัน

น้องมะยมของน้องกีร์ตอนเด็กๆเห่าบ้างหรือเปล่าคะ ตอนนี้อายุ 10 ปีแล้วซิเนอะ เทียบเท่ากับคนอายุเท่าไหร่คะ

ดีจังค่ะที่ไม่เห่า บางบ้านเห่าจนเจ้าของไม่กล้าเลี้ยงเพราะรบกวนบ้านอื่น ของคุณกบตัวใหญ่ใจดี..โชคดีจังเรยค่ะ

:Announce พาแม่กะลูกชาย ไปทำบุญถวายสังฆทานไหว้พระร่วง แร้วปายไหว้พระหลวงพ่อวัดไร่ขิงมาคะเอาบุญมาฝากเพื่อนๆทุกคนนะคะ มีความสุขมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะ :gvme

สาธุ๊...รับบุญจากคุณต่ายแร๊วจาสวยและจิตใจดีค่าเพื่อนๆ :P

ดีจังค่ะที่ไม่เห่า บางบ้านเห่าจนเจ้าของไม่กล้าเลี้ยงเพราะรบกวนบ้านอื่น ของคุณกบตัวใหญ่ใจดี..โชคดีจังเรยค่ะ

ใช่ๆป้าหนู

เจ้าป๊อกกี้เมื้อนเหมือนคนตรงที่ไม่เห่าเลย ไม่เห็นตัวจะไม่รู้ว่าบ้านพี่กบมีน้องหมาตัวใหญ่ๆอยู่ด้วย

:Announce พาแม่กะลูกชาย ไปทำบุญถวายสังฆทานไหว้พระร่วง แร้วปายไหว้พระหลวงพ่อวัดไร่ขิงมาคะเอาบุญมาฝากเพื่อนๆทุกคนนะคะ มีความสุขมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะ :gvme

ดีจังเลยวันนี้คุณต่ายคนสวยควงลูกชายสุดหล่อและคุณแม่ไปทำบุญ

แถมยังเอาบุญกุศลมากฝากพวกเราด้วย ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุ