ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบ เก่งจังเลยค่ะ :gd

แล้ววันศุกร์ได้เก็บไปบ้างรึป่าว

หรือว่าตะลึง ตอนเค้ากระชาก

จนทำรัยไม่ถูกคะ :P

ขอบคุณ อ.มาโนช น้องโป๊ป ด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะน้องญ่า วันนี้เชียร์ทีมไหนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จ้าฝันดีด้วยกานนะ :bye

ฝันดีค่ะ คุณกระต่าย ทำไมนอนเร็วจัง กลัวไม่สวยเหรอค่ะ

พี่กบ เก่งจังเลยค่ะ :gd

แล้ววันศุกร์ได้เก็บไปบ้างรึป่าว

หรือว่าตะลึง ตอนเค้ากระชาก

จนทำรัยไม่ถูกคะ :P

ขอบคุณ อ.มาโนช น้องโป๊ป ด้วยค่ะ

พี่กบว่าน้องญ่าหรือใครๆก็ตอบถูกเจ้าเพราะน้องโป๊บชี้เส้นไว้ชัดๆเลย

วันศุกร์ไม่ได้เก็บเจ้า เพราะราคากระชากขึ้นเร็วมาก

แต่วันเดียวกันนั้นก็เห็นน้องญ่าพูดถึงตัวเลขที่ขึ้นด้วย

เลยนึกอยู่ว่าน้องญ่าได้เปิด L หรือเปล่าเจ้า

สวัสดีค่ะน้องญ่า วันนี้เชียร์ทีมไหนค่ะ

หวัดดีค่ะ ป้ารี พี่บอยให้ญ่าเลือก สเปนค่ะ

เค้าบอก ขอเลือกบ้างค่ะ เลยต้องยอม

ถึงแม้จะเป็นรอง เผื่อมีปาติหานค่ะ อิอิ :P

มีความสุขด้วยครับป้ารี ^^

ขอบคุณค่ะคุณ ก๊อปแก๊ป วันศุกร๋ ผลประกอบการดีไม๊ค่ะ. ป้ารีมัวแต่ดูคอนเสริต อดเลย 55

พี่กบว่าน้องญ่าหรือใครๆก็ตอบถูกเจ้าเพราะน้องโป๊บชี้เส้นไว้ชัดๆเลย

วันศุกร์ไม่ได้เก็บเจ้า เพราะราคากระชากขึ้นเร็วมาก

แต่วันเดียวกันนั้นก็เห็นน้องญ่าพูดถึงตัวเลขที่ขึ้นด้วย

เลยนึกอยู่ว่าน้องญ่าได้เปิด L หรือเปล่าเจ้า

ไม่ได้เปิดค่ะ แต่ได้ตัดสินใจคัทเอสทิ้ง ตั้งแต่เมื่อ พฤหัสค่ะ

ถือว่าโชคดีไปค่ะ เดี๋ยวจันทร์ รอย่อ ค่อยเข้าค่ะ

จริงญ่าบอกพี่บอยว่า เกิด h & s เมื่อ พฤหัสแล้ว

กลัวดีด เลยรีบปิดเอสก่อนค่ะ แต่ไม่นึกว่าเค้าจะดีดแรง

แบบนี้ 55+ ไม่ได้อยู่หน้าจอด้วยค่ะ :P

หวัดดีค่ะ ป้ารี พี่บอยให้ญ่าเลือก สเปนค่ะ

เค้าบอก ขอเลือกบ้างค่ะ เลยต้องยอม

ถึงแม้จะเป็นรอง เผื่อมีปาติหานค่ะ อิอิ :P

ดีเลยเจ้าน้องญ่า

งั้นเราเชียร์ตอเรสโตยกั๋น สู้ๆกับเจ้าคิงคองฮีโร่ทีมอิตาลีของพี่บอยและเจ้าป้า แต่คงหนักและเหนื่อยแน่ เพราะฮีโร่คนนี้เค้าแน่จริงๆ

ว่าแต่คืนนี้เดี๋ยวพี่กบจะถามน้องโป๊บว่าจะเลือกใคร

ป้ารีกับลูกชายก็เลือกสเปน. ส่วนลูกสาวกับคุณพ่อเลือกอิตาลี

ใครแพ้ เสียหมูสะเต๊ะ 100ไม้ น้องญ่าทานด้วยกันนะ เพราะสเปนชนะแน่ อิอิ

ป้ารีกับลูกชายก็เลือกสเปน. ส่วนลูกสาวกับคุณพ่อเลือกอิตาลี

ใครแพ้ เสียหมูสะเต๊ะ 100ไม้ น้องญ่าทานด้วยกันนะ เพราะสเปนชนะแน่ อิอิ

เย้ๆๆป้ารี ลูกชายป้ารี น้องญ่า พี่กบ อยู่ทีมเดียวกัน

สเปนชนะนะคืนนี้ โย่วๆๆ กบจะได้ร่วมก๊วนทานหมูสะเต๊ะกับป้ารี น้องญ่าด้วย ได้ไหมคะพี่รี

พี่รี

วันนี้ไปชอบปิ้งเดอะมอลล์ พี่รีได้อะไรมาบ้าง กบก็ไปช๊อปเหมือนกันค่ะ

ได้เครื่องสำอาง ได้คูปอง แถมเขียนชิงโชคฉุกละหุก (มีบีเอช่วยเขียนด้วย) ก็โชคดีได้คูปอง lucky draw อีก

ถูกแก้ไข โดย gejen

55555+ ค่ะป้ารี ใครชนะก้อครอบครัวเดียวกันค่ะ อิอิ ลุ้นเอามันส์นะคะ :D

เพิ่มทางเลือกอีกหน่อย .. จากการเกิดรูปแบบ 3 เหลี่ยม

1. R_H&S หากผ่านเส้นต้านขึ้นไปได้

2. H&S หากไม่สามารถผ่านเส้นต้านขึ้นไปได้ (เนื่องจากราคาอยู่ในกรอบ 3 เหลี่ยมพักตัว ในแนวโน้มเดิม ที่เป็นขาลง)

ขอบคุณ อ Sear มากๆค่ะที่มาชี้แนะ มีน้ำใจจริงๆมาบ่อยนะค้า

ไม่ได้เปิดค่ะ แต่ได้ตัดสินใจคัทเอสทิ้ง ตั้งแต่เมื่อ พฤหัสค่ะ

ถือว่าโชคดีไปค่ะ เดี๋ยวจันทร์ รอย่อ ค่อยเข้าค่ะ

จริงญ่าบอกพี่บอยว่า เกิด h & s เมื่อ พฤหัสแล้ว

กลัวดีด เลยรีบปิดเอสก่อนค่ะ แต่ไม่นึกว่าเค้าจะดีดแรง

แบบนี้ 55+ ไม่ได้อยู่หน้าจอด้วยค่ะ :P

น้องญ่าเจ้า

โชคดีแล้วค่ะที่น้องญ่าคัตเอสปลอดภัยไว้ก่อน ส่วนวันจันทร์รอย่อแล้วไม่หลุดก็เข้าพร้อมกันนะคะ

แต่กราฟ อ sear ท่านมาชี้ทางให้เรา พี่กบดูเหมือนว่าราคาทองวันจันทร์อาจจะขึ้นหรือลงก็ได้นะคะ ไม่รู้ถูกปล่าว

เดี๋ยวน้องโป๊บคงเข้ามาจะได้เฉลยให้กับพวกเรา

น้องญ่าขรา h&s คืออะไรเจ้า

เย้ๆๆป้ารี ลูกชายป้ารี น้องญ่า พี่กบ อยู่ทีมเดียวกัน

สเปนชนะนะคืนนี้ โย่วๆๆ กบจะได้ร่วมก๊วนทานหมูสะเต๊ะกับป้ารี น้องญ่าด้วย ได้ไหมคะพี่รี

พี่รี

วันนี้ไปชอบปิ้งเดอะมอลล์ พี่รีได้อะไรมาบ้าง กบก็ไปช๊อปเหมือนกันค่ะ

ได้เครื่องสำอาง ได้คูปอง แถมเขียนชิงโชคฉุกละหุก (มีบีเอช่วยเขียนด้วย) ก็โชคดีได้คูปอง lucky draw อีก

ไปแค่บองมาร์เช่ ก็หิ้วของไม่ไหวแล้วค่ะ แฟนให้ไปซื้อทุเรียนกวนค่ะจะเอาไปให้คนที่ประเทศจีนค่ะ เลยไม่ได้ช๊อปค่ะ แปะไว้ก่อน

อาทิตย์หน้าจะไป terminal21 ค่ะ

ดีเลยเจ้าน้องญ่า

งั้นเราเชียร์ตอเรสโตยกั๋น สู้ๆกับเจ้าคิงคองฮีโร่ทีมอิตาลีของพี่บอยและเจ้าป้า แต่คงหนักและเหนื่อยแน่ เพราะฮีโร่คนนี้เค้าแน่จริงๆ

ว่าแต่คืนนี้เดี๋ยวพี่กบจะถามน้องโป๊บว่าจะเลือกใคร

แต่ถ้าแข่งเรื่องความเข้ม คงสู้อิตาลีไม่ได้นะคะ 55

ถอดเสื้อโชว์ซะมันแว๊ปแบบนั้น

ฝันดีค่ะ คุณกระต่าย ทำไมนอนเร็วจัง กลัวไม่สวยเหรอค่ะ

ฝันดีคะ ป้ารี :bye

แต่ถ้าแข่งเรื่องความเข้ม คงสู้อิตาลีไม่ได้นะคะ 55

ถอดเสื้อโชว์ซะมันแว๊ปแบบนั้น

จริงๆค่ะน้องญ่า

ฮีโร่ผิวสีถอดเสื้อโชว์มันแว๊ปกระแทกตาคนดูเจงๆ แต่เค้าเข้าบอลและวิ่งเร็วมากๆนะคะ ตัวก็หญ่ายแข็งแกร่งดุจดังคิงคองใครจะกล้าปะทะกับเค้า

แต่เราก็เชียร์โตยกั๋นเนาะน้องญ่า ป้ารี ตอเรสสู้ๆ สเปนสู้ๆ555